tôi muốn nói với 1 người

Status
Không mở trả lời sau này.

xoai

Member
bình thường thôi! bác có quá lời không đấy! kẻo tôi với mấy thằng bạn ọe tập thể bây giờ!

[bài viết đã được bỏ bớt những từ không cần thiết]

Blue_star

Member
Ho*, cái bạn Tú Anh đấy tui nhìn thấy đầy rùi, đấy là người iu của 1 thèng lớp tui đấy, cũng bình thường thui, chẳng xinh lém đâu

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Blue_star+Oct 14 2003, 01:50 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Blue_star @ Oct 14 2003, 01:50 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mà làm gì có chuyện xinh nhất khối 10, bác nqdtrq này hơi bị nhầm đấy, còn có đầy người lớp 10 xinh hơn bạn ấy [/b][/quote]
Vậy cuối cùng ai là người xinh nhất khối 10 vậy?? Chỉ ra cái coi :)

Còn TA thì trông cũng tàm tạm... B)

1001ccd

Member
Nhất khối 10 thì tôi ko biêt, nhưng nhất khối 11 là tôi biết đấy , đấy là con bạn hoc lớp 11d8 tên la` Nguyễn Thúy Hường, xinh lắm, nhưng cũng kiêu ra phết đấy, nếu ai có dịp ngó qua thì xin mời

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hic, thực ra chị không muốn đề cập đến chuyện các em bình luận về các bạn khác... Nhưng chị cảm thấy việc này càng ngày càng xảy ra nhiều lên và nhiều lúc đọc thấy rất buồn...

Nói chung, mỗi người có 1 cảm nhận về cái đẹp khác nhau, và có thể người này đối với người kia là đẹp nhất, nhưng đối với người khác lại có người khác đẹp hơn... Vì nhiều lúc vẻ đẹp cũng được cảm nhận cả bằng trái tim nữa mà... :rolleyes: B) (ai chẳng nói là người mình iu đẹp và duyên nhất... ;) )
Người ta nên tôn trọng những tình cảm của người khác và đừng có vùi dập nó như thế... Các bạn hãy thử tưởng tượng mình ở trong hoàn cảnh đó xem... ;)
Mà các bạn phải tâm lý 1 chút chứ, chẳng ai đi bình phẩm về ngoại hình của người khác như thế cả, vì đây là "Cha sinh Mẹ đẻ" chỉ có thế, chứ đâu có thay đổi được đâu?? Nêu chỉ trích tính nết thì lại ra nhẽ khác....

Mong các bạn hiểu ra được phần nào.... :)

Chưa bít mặt banj Tu' Anh--------------------> miễn bàn luận
Rùi gỉl nào lớp D8 đấy cũng chưa bít mặt------------> miễn bàn luận
Nói chung là người ta xinh hay xấu thì còn tùy theo cảm nhận mỗi người...........tốt nhất mọi người đừng post lên đây chi :) :D :lol:

BlackDragon

Active Member
Anh nói thật , các chú cứ lôi người khác ra để bàn luận thì được cái gì !Biết em nào xinh nhất thì các chú cũng có làm gì được không ?
Giả sử các chú bị người khác lôi ra bàn luận về ngoại hình thì các chú thấy thế nào ? Nhất là khi mấy người bị các chú lôi ra bàn tán đều không có ở đây .

1001ccd

Member
Đây chỉ là bàn luận thôi mà có gì đâu mà nghiêm trọng thế, co gì đáng phải gay gắt thế mấy anh mấy chị ơi!
Nhưng tui thấy bạn Thúy Hường lớp tui xinh thật đó, kô tin cứ đến ngó mẹt mà xem!

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000