Tớ Học Cd Nghệ Thuật Hn .Hân hạnh làm wen với các bạn ^^

hoaimy

Em phải nói là anh friendly chứ, ai lại nói thế, ngại chết
hihihi..... ý em là anh friendly + nhạy bén thông tin .... thế nên em mới thích anh chứ >:D< ...... hihihi (mong là người yêu em ko đọc đc câu này :"> :"> )

chị my ơi chị có phải chị trong avatar ko??!
xinh quá~~~
Chị đấy em ơi ..... nhưng mà ko thật đâu .... em hỏi anh Phong thì bít .. anh Phong nhờ ? :D

@ánh:ờ....đã bảo mày rồi mà....mi ngày xưa là 1 trong 4 đại mỹ nhân của cva đấy....mi,trang,tú,giang.....cái hồi chúng nó 4 đứa đứng giữa sân trường....mình là con gái mà còn nhìn ko chớp mắt.....
chỉ có Trang, Tú và Giang thôi ..... hồi đấy tao béo như con :mad:) ........ hic........ mà mày đổi cái ava đi . Tư dưng mặt cứ trắng bệch lên trong như nạn nhân sóng thần ấy .. cái ảnh lần trc còn xinh hơn ^^ :x

Bé_Trà_Bo

hehehe ,tớ giống bố mẹ tớ còn em ánh giống bố mẹ em ý ...mà bố mẹ em ý và bố mẹ tớ ko giống nhau ----> ấy tự suy ra đi nhá >:D<

Mic_Jo

Anh em ta đều hơi giống D.B mờ =))=))=))=)) giống ở chỗ nào thì anh Phong tự hiểu nhé...........

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
ôi giời ơi! xin cả nhà~ mọi ng` lại câu cho sang trang giúp em với...ko hiểu thần kinh hay là cố tình đuổi ng` # mà đi đâu cũng ...thả lại cái cục này...

Mic_Jo

kệ nó đi ! nó là thành viên thì nó post đâu là quyền nó mờ....:D
câu cái đã nào ...........................
#UK : Hơi giống =))=))=))=))=))

BlackDragon

Active Member
hoaimy said:
hihihi..... ý em là anh friendly + nhạy bén thông tin .... thế nên em mới thích anh chứ >:D< ...... hihihi (mong là người yêu em ko đọc đc câu này :"> :"> )
Thanks em >:D< >:D<
Nhưng cẩn thận không anh mách ny em đấy >:)

Chị đấy em ơi ..... nhưng mà ko thật đâu .... em hỏi anh Phong thì bít .. anh Phong nhờ ? :D
hì hì, có phải em trong ảnh mới xinh đâu, có gì mà không thật. Cứ bắt anh phải xác nhận cho em. :>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000