^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
theshadow said:
ặc ặc Trâm hỉu nhầm rùi..........hok phải G nói Trâm.........G nói người khác mờ.....mà cũng là chuyện khác mà..........
ôi thật ah`, mẹ ơi làm con sợ:(( :(( :((
h mình dã trở lại được rồi:* :x >:D<

....back....
Như xưa...có lẽ thế sẽ tốt hơn cho mình...cho anh...cho tất cả...
Em sẽ lại là em thôi...là em từ trước khi gặp mọi người.............

gipypy_9x

Member
cho dù nó có giận , vẫn giận nhưng mà đâu phải mình mình nghĩ thế , chỉ là mình mình nói ra thôi :)
hixxxxx thôi thì cứ để thế vậy chứ biết sao :(

gipypy_9x

Member
CHiều đang định đi chơi với anhkia thì trung với chi qua nhà chơi. lượn 1 lúc thì trung vìa ,mình với chi đi típ, mua đc nhiều thứ quá nhưng mà đắt dã man :(:)(( hết sạch cả tiền thì chủ nhật đi offline thề nào đây :(( ngại vào blog quá vào đây cho nhanh , về nhà nó chơi cop thêm đc mấy bài hát ,2 con ngồi nc vui ;;) .Mai đi thái nguyên rồi ,hehehe ,dạo này đi nhiều ghê ^^ lại còn gần nhà bà của f nữa chứ hay thía :D:D:D ,à đang định để just me :D
Cn này đioff , cả anh cũng đi :) nhưng hết tiền rồi làm sao bây h :(( huhuhu đen quá ! Lần này anh bảo sẽ dẫn mình đi mua quà, bay h thuc su coi anh nhu anh trai :) ban phim lởm quá , mình mún chụp ảnh chung với anh ,thế thui rùi anh sẽ mãi là anh trai của mình ^^ nghĩ nhiều mệt lắm
_________
CÒn đối vớianh M cả anh T hờ hờ bây h em vẫn chưa nghĩ là em sai:D còn nếu có lũi với mí anh thì em sry vậy :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000