^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66

gipypy_9x

Member
chửi thì kệ nó.........mà mình cứ gây dựng được 1 ít........con tẹt cho 1 câu: "thằng này ko xứng đáng với con C".....thế là hết cả gây dựng........ĐKM con tẹt

Ờ đúng là đàn bà đến câu chửi cũng fải đi lặp lại của người khác..:|:|...thui con gái ko chấp đàn bà:|
Mình thì đang hạnh phúc roài...chả bít người ấy thía nào nhẩy...chả bít có fải là mình vô tâm ko khi ko qtâm đến ng` ấy đang ntn, đang ra sao...có vẻ như ko đc thanh thản như mình....bùn thật...:(...nhưng mà mình đâu có sai...đâu có lỗi gì đâu....:)

:* :x >:D< công nhận đấy, thỉnh thoảng trên topic Văn-thầy Văn nó cũng hơi bất bt thế này...Hoa ơi, tỉnh lại chưa, còn đi del bài:)) =)) :p

Ờ ờ đúng roài đấy....kỉu như người điên luôn bảo mình ko điên...hơ hơ hơ...
Điên vì rì í hử...chẹp người ta mới là con gái chứ đã là đàn bà đâu mà fải điên vì tình[-(

Ăck, bài nào mày viết bài nào thằng đàn bà viết tao bít chứ:>:>..chỉ nói là nói chung thui...chứ ko mọi người lại tưởng mày làm sao, lúc thì bênh tao lúc thì lại mô kik tao:-S:(:)))

Đấy thấy chưa....đúng là Châu iu...dù có chửi mình thật người ta vẫn nghĩ là Giang:))=))...ăck mà có khi là thằng Giang thật...thui là ai thì chửi mình vẫn là đồ đàn bà:p:))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000