^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
Nguyên văn bởi Út
ko biet rang` lan` nay` lieu minh` co vuot qua dc moi chuyen ko.................sang nay ngoi` noi chuyen voi chi..............thay sao to^i. chi qua'...............nhg minh` gian chi lam'.......rat gian............minh` ko ghet' chi ma` chi gia^n chi...........co the? ghet con` de~ tha thu chu' da~ lam` mat long` tin th`i kho lam chi a...............dau~ sao minh` cg~ muon chi biet minh` van~ rat yeu chi............yeu chi va thuong chi lam.............
Chị có lỗi quá fai? không?Chị ích kỉ chỉ biết nghĩ cho mình, chẳng để í gì đến cảm nhận của em cả.Giờ tất cả cũng đã muộn rồi, có nói gì cũng vô ích.Ngày mai có lẽ sẽ gặp mặt em, gặp mặt mọi người lần cuối.Cố gắng vượt qua em ạ, chị cũng luôn yêu em, yêu em nhiều lắm:*:((

Huỷ...hẹn hết cả rồi...cùng lắm chỉ có 2 đứa ko đi...huỷ...huỷ thì huỷ...huỷ luôn...ko thẳng thắn đc thì thôi, càng đỡ ngại...xong....hết:|:|:|

Dragonair

Cho mình hỏi khí ko phải chứ người chưa từng được biết mắt mũi cái mà mọi người gọi là tình yêuuu... thì có được tham gia topic này ko nhỉ?
nếu tham gia thì có ai tình nguyện xoá mù yêu ko?

qt_vip_a3

Chán thế!!!!!! Anh bảo em nhớ kỹ ngày hum đó làm ky niệm vậy mà anh có nhớ đâu!!! Anh bi h bơ em !!! Ko còn quan tâm đến em nữa!!! sao anh was đáng thế mà em vẫn đợi anh!!!!! chán và buồn we' !! giá mà anh đọc đc những dòng này nhỉ? :(

càng ngày mình càng ko hiểu ... cuối cùng thì mình là cái gì đây ??? mình có cảm giác chỉ là đồ chơi thôi thì phải :)) trống rỗng,đầu óc quay cuồng cả ngày hôm nay :( tại sao mình lại rơi vào tình trạng này ko biết,tại sao hắn lại nỡ đối xử với mình như thế ??? mình làm gì sai chăng ??? hay tại vì mình ngu ... thằng Trung này có lẽ ko xứng đáng,chả còn gì nữa cả ... cô đơn ... buồn ... chán ... ghen ... tức ... :((

anh chắc phải có máu lạnh thì mới sống đc ntn chứ :p ... chán lắm rồi,chả còn thiết gì nữa,hụi trưởng hụi lừa tình bị tình lừa mới đau chứ :)) =)) :((

qt_vip_a3

Huuuuuuuuu!!!!!! Sao troi` ko nang' nhi?!!!! Cu mua the nay!!!!!!!! Dau long wa'!!!!!!!! Minh qua dang that! sao ma` chan the !!!! :(( :(( sao minh cu lam cho nguoi ta fai buon!!!!

em ah ... bây h em cứ như thế cũng ko ổn,sao em ko nghĩ,trời mưa gió là ngày đầu tiên chúng ta gặp nhau ;) :p ... là ngày anh "chết" em :"> ... là kỉ niệm của 2 đứa mình chứ ko phải của người khác ;) anh tin và yêu em ... Kẹo ah :*

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000