===>>>Thông báo từ Guitar Club<<<===

haketu

Member
THẾ LÀY NHÁ:
1/
hix the^" co' ca^n` mang guitar di ko ha? anh.
CLB kieu? ji` che^'
KIỂU ÚC EM Ạ! CLB LÀM ĂN HAY LẮM! TẠI ĐOÀN TRƯỜNG HẾT, CHỜ MÃI CHƯA CẤP THẦY DẠY NHẠC VIỆN XUỐNG, LÀM ĐIÊU ĐỨNG QUÁ!
2/
The' club guitar co' bao nhieu mem rui` anh Tu'???
CÓ KHOẢNG 20 NHÂN EM À
3/
CLB chac chan' hop. thu*'2 chu*' ?!
CHẮC CHẮN ROÀI, KHÔNG THỨ 2 THÌ THỨ 4, KHÔNG TƯ THI` HAI! HÌ HÌ HÌ!
À THỨ HAI NÀY CÓ KHI PHẢI NHỜ MẤY CHÚ CHỦ TRÌ CLB HỘ ANH ROÀI, ANH VƯỚNG VỤ 3VI`

Lee_Ryan

đả đảo chủ nhiệm !! đả đảo chủ nhiệm !!

Anh tú hôm trước bỏ cả CLB mà đi Ba Vì ( 98.9 % là có chị Hường đi cùng !! he he )! báo hại CLB bộ chỉ còn mỗi mấy người !! lại còn phải nhờ cựu chủ nhiệm và cựu phó chủ nhiệm đến " trụ trì" CLB !!

đả đảo !! đả đảo !!

mà anh Tú ơi ! hôm trước thầy Mão hỏi tại sao tên CLB không có trong danh sách kìa ! anh chịu trách nhiệm đi !!

Á ! em cũng "xo zi " chị Hường , sau khi " pốt " bài trên mới mở lại trang trước đọc !!

( thấy chị học lớp anh em cũng bày đặt " sờ píc " "inh lích " hế hế )

iem nà iem không có í giề đâu !! chị đừng " mít ăn đờ ten " iem thế !!

iem nói thế để dọa anh tú thuôi !! hế hế !!

....

vì thế ... ...chị đừng shy ! cứ khen iem đẹp zai đi ! ko sao đâu !! lói sự thật thì ko có gì phải ngượng cả !! hớ hớ

mà chị ơi !! đừng nói kiểu đó ! chị nói vậy là chị ko bảo kê cho iem ... thế thì theo lời anh tú , anh í ................ " THIẾN " iem mất !! hu hu ! ko " sờ ke " lém !! anh í mà " ấy ấy " iem thì ... làm sao em có bạn gái được !! hic hic ......
mà nếu ko có bạn gái được thì ...vào CLB này còn có ý nghĩa gì nữa đây ( CLB thành lập chủ yếu là để cưa gái - trích lời chủ nhiếm - )

ah` !! mà chị nhắn anh tú gọi điện cho thành viên của CLB đi ! hôm trước đi CLB có ít người lắm ( nhưng mà cũng được mấy bạn nữ ! hế hế )

haketu

Member
va^n' de^` la` o*? trinh` do anh Tha`nh ah` !!

ko co' trinh` do^. ko hiu? dau
MÀY, ĐÀN EM MÀ NÓI VỚI MẤY DẠI KA NHƯ THẾ À, KHÔNG TỐT ĐÂU!!!
Á ! em cũng "xo zi " chị Hường , sau khi " pốt " bài trên mới mở lại trang trước đọc !!

( thấy chị học lớp anh em cũng bày đặt " sờ píc " "inh lích " hế hế )

iem nà iem không có í giề đâu !! chị đừng " mít ăn đờ ten " iem thế !!

iem nói thế để dọa anh tú thuôi !! hế hế !!

....

vì thế ... ...chị đừng shy ! cứ khen iem đẹp zai đi ! ko sao đâu !! lói sự thật thì ko có gì phải ngượng cả !! hớ hớ

mà chị ơi !! đừng nói kiểu đó ! chị nói vậy là chị ko bảo kê cho iem ... thế thì theo lời anh tú , anh í ................ " THIẾN " iem mất !! hu hu ! ko " sờ ke " lém !! anh í mà " ấy ấy " iem thì ... làm sao em có bạn gái được !! hic hic ......
mà nếu ko có bạn gái được thì ...vào CLB này còn có ý nghĩa gì nữa đây ( CLB thành lập chủ yếu là để cưa gái - trích lời chủ nhiếm - )

ah` !! mà chị nhắn anh tú gọi điện cho thành viên của CLB đi ! hôm trước đi CLB có ít người lắm ( nhưng mà cũng được mấy bạn nữ ! hế hế )
CLB CHẮC ĐAI QUÁ! BAY H ANH CŨNG NGẠI TỚI TRƯỜNG BỎ MỢ RA! THÔI, SÁNG MAI CHẮC PHẢI LÓC CÓC TỚI TRƯỜNG XEM LẠI CÁI

moonriver

Member
Vao 20h tối thứ bảy sắp tới (1/7) sẽ có một cuộc giao lưu trực tuyến với các bạn đến từ trường Quốc Học Huế Bạn nào muốn tham gia giao lưu thì xin đăng ký tại nick Minhhang0608. Hân hạnh dc đón tiêp !

haketu

Member
BÁO LẠI NÀY, THỨ HAI HÀNG TUẦN 8H VẪN SINH HOẠT BÌNH THƯỜNG NHỚ! NHỮNG AI TRONG CLB MÀ KHÔNG VÀO 4R THÌ MẤY NGƯỜI BÁO HỘ CÁI. HẾT

haketu

Member
CHUYỆN NHỎ THÔI EM À. QUAN TRỌNG LÀ AI HÁT Ý! HÈ HÈ HÈ. ANH MUỐN HÁT, MÀ THẰNG BỎ MỢ MITUA1 CŨNG MUỐN HÁT=>:)):)):)). NÓI CHUNG THÌ KHOẢNG 8H SÁNG THỨ 2 THÌ EM ĐẾN TRƯỜNG NHÉ! HẾT

HuongD6

Hum đó bài "Nụ cười..." chị có thu lại đấy :D

Nhưng mà đính chính lại nè:
Bài "Nụ cười..." là bản quyền của Kế Tú !!!!!! ( tính khoá 04-07 thui )
Minh Tú chỉ hát ké thui :D

:D:D:D
( Cái này khách quan, ko fải bênh người nhà nha )

haketu

Member

chuyen! ca 2 Tu deu tam trang nhu nhau ma
CÓ MỖI MITU LÀ TÂM TRẠNG THÔI EM À
NÓ THUỘC DẠNG "SẾN HỌC"...ANH ĐÂY CHỊU THUA...! BẢO NÓ HÁT VÔ ĐỀ Ý, COPYRIGHT BY MITU ĐẤY :)):)):))
( Cái này khách quan, ko fải bênh người nhà nha )
ÓE, THẾ À? :):):):p:p:p
ac ac........Huong` oai!!! May` benh anh Tu' vua` thoai ku!!!
:x:x:x:x:x:x

haketu

Member
a.Tú thíck Doremon............bọn bạn e cũng thế.............và e cũng thế...........
TẤT NHIÊN RỒI! DORAEMON YÊU MÀ! HÌ HÌ. ANH NGHIỀN CẢ TẬP. BÂY H ĐỌC ĐI ĐỌC LẠI VẪN KHÔNG THẤY CHÁN....:p:p:p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000