===>>>Thông báo từ Guitar Club<<<===

mit_littlexitrum

Chúc mừng sinh nhật cựu chủ nhiệm Haketu (19/11 cơ, iem chúc sớm 1 ngày)
Họp hành thế lào các cụ phổ biến tí đi...cứ thấy trỗi dậy 1 thời gian rồi lặn mất tăm luôn...chấn chỉnh lại nhá :)>-

_Pinkie_

:-s mọi người chúc hết ròi à?dạ e cũng chúc a sn zui ze ạ:D...>=>hơi muộn mà không sao nhờ, a Tú nhờ :D:)( tại vi ...T__T e cai net mí hum nay mờ:()

haketu

Member
CẢM ƠN, CẢM ƠN TẤT CẢ MỌI NGƯỜI
BIS BIS BIS....
OAAAAAAAAAAAA
-------
CẢM ƠN HÀ VÀ NGUYÊN VÌ CÁI DORAEMON TO OÀNH
CẢM ƠN HƯƠNG VÌ TẤM THIẾP DỄ THƯƠNG "VÔ ĐỐI"
-------

...
...
...
CÒN THÈNG MINH....CHIẸP, ...

mit_littlexitrum

hờ hờ...anh hok cần phải câu nệ làm gì cho phức tạp anh Tú ah...em biết quà của em vật chất mà lại có nòng...:"> chủ nhiệm thế kia là hok được...ý em là...:"> cho iem lên làm chủ nhiệm :-D

Lee_Ryan

oài ... tui ngồi đây mà dám tranh chức ah` ;;)

ghê nhỉ ....

hối lộ để được chức chủ nhịm ah`....

chủ nhịm CLB Guitar thì ít ra cũng phải bít đánh chứ...:))

thoai .. cho bạn trĩ làm ...manager :)) *có người điều hành hộ --> sướng* >:)

netcell

Ủng hộ chị Hương Trĩ làm chủ nhiêm, có ai nhiệt tình(=điên rồ+ngu ngốc+rỗi hơi) đi dạy chị ấy đánh guitar ko?:))
Tháng 12 còn có em sinh nhật nữa: 31-12 zozo<:p

<đọc bài trước đã, chú ý dòng cuối đó nghe> Có ai dạy em đệm đàn ko
Em không bit lam sao ma mấy người hát đã chán mà vẫn gân cổ lên rống theo tiếng đàn guitar
Cọ xòe ô che nắng ứ ư, râm mát đường e ém đi í i...

mit_littlexitrum

@ Mr. Haketu: anh bây giờ thì mù thông tin ruồi...có cái khăn của haketu phu nhân tặng điẹp thế thì....biết trời đất gì nữa :D
@ ku Minh : Tớ có hối lộ gì đâu? đâu...làm gì có....chả có gì....chẳng biết luôn....chả thấy gì, nhờ :-D ....Chủ nhiệm CLB không nhất thiết phải biết đánh guitar, chỉ cần tập hợp được đội ngũ đàn iem đánh oánh đàn giỏi là ok rùi<:p ...cái quan trọng là biết tổ chức CLB đi vào quy củ (chả biết mình có vóc dáng leader hok nữa :D )
@ Tuấn Anh : Chị hok có năng khiếu guitar đâu mà học với hỏi ===> hok cần ai dạy luôn....mà cảnh cáo em lần cuối, bỏ cái "trĩ" đi nhá B-) )

netcell

Okay từ nay ko gọi chị Trĩ là chị Trĩ nữa đâu, chị Trĩ cứ yên tâm đi, em cũng ko để ai gọi chị Trĩ là Trĩ nữa đâu, ai lại đi tiết lộ sự thật phũ phàng là chị Trĩ bị Trĩ đâu nhỉ, đúng không hả chị Trĩ
Đố chị Trĩ trong bài này có bao nhiêu chữ Trĩ?

haketu

Member
MỘT HAI BA... MƯỜI TỪ TẤT CẢ!
THÔI ĐỪNG GỌI HƯƠNG LÀ TRĨ NỮA, ANH ĐANG ĂN CƠM!
:))
@ HƯƠNG TRĨ: Ý ĐỒ GÌ THẾ HẢ EM? KHĂN VÀ THÔNG TIN THÌ LIÊN QUAN QUÉ GÌ ĐẾN NHAU NHỈ???

À ANH HỎI TẸO, SAO LÚC NÀO GẶP NGUYÊN THÌ THẤY MÀ NÓ CÙNG HỒNG HỒNG ĐỎ ĐỎ NHỈ???

mit_littlexitrum

8-} đảm bảo các anh các chị nói xong cái đống abc mà bé Tuấn Anh type trên kia thì đồng loạt TRĨ mồm luôn....Mà nói nốt nốt nốt lần cuối là tớ hok bị trĩ đâu nhá :((
@ Haketu : Anh ươi, cho iem hỏi là sao chị hường có thể đan cái khăn điẹp điẹp đấy cho anh trong 3 tiếng nhờ? Quá siêu
Còn chuyện cái Nguyên má ló hồng hồng đỏ đỏ là vì.....hĩ hĩ....hỏi nó thì biết <:p

fantasy_cva9x

MỘT HAI BA... MƯỜI TỪ TẤT CẢ!
THÔI ĐỪNG GỌI HƯƠNG LÀ TRĨ NỮA, ANH ĐANG ĂN CƠM!
:))
@ HƯƠNG TRĨ: Ý ĐỒ GÌ THẾ HẢ EM? KHĂN VÀ THÔNG TIN THÌ LIÊN QUAN QUÉ GÌ ĐẾN NHAU NHỈ???

À ANH HỎI TẸO, SAO LÚC NÀO GẶP NGUYÊN THÌ THẤY MÀ NÓ CÙNG HỒNG HỒNG ĐỎ ĐỎ NHỈ???
mặt em nó hồng hồng đỏ đỏ là do:
+ nẻ :)>-
+ tròi nắng :)>-
+ do mặt em nó thế, lúc nào cũng đỏ chứ có phải là lúc nào gặp anh Tú nó mới đỏ đâu :-s
@ Minh : ăn nói vớ vẩn.....b-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000