Thông báo thú vị từ "Sức trẻ"

chuabietgi

Member
>:D< Thông báo>:D<

Để chuẩn bị cho lễ chào hè của trường được tổ chức vào sang 12-06-2006.CLB "Sức trẻ" có tham gia một tiết mục văn nghệ vô cùng đặc biệt, cực kì sôi động. Đó là một tiết mục nhảy aerobic với bông của 30 ban nữ.

Thì sao ?
Các bạn đang rất hào hững với CLB, thì đây chính là một cơ hội để các bạn đi đến con đường trở thành CTV cho "Sức trẻ". ;)

Dành cho ai ?
Lần này là cơ hội ưu tiên dành cho các bạn nữ khóa 05-08, 04-07 !:x

Phải làm gì ?
Hãy đến với CLB của chúng tôi vào 8h30 sáng, và 14h chiều thứ 6 ngày 09 tháng 06 năm 2006... Để tham gia tập chuẩn bị cho tiết mục nhảy rất thú vị đó.>:D<
Chắc chắn sự có mặt của các bạn sẽ làm nóng không khí của ngày hôm đó, và tất cả chúng ta sẽ đều để lại được những ấn tượng tốt đẹp.
Đây là cơ hội để bạn đến với "Sức trẻ" ... cũng là cơ hội để bạn thể hiện mình...:*

Gì nữa?
Các bạn sẽ có cơ hội được tham gia lễ chào mừng CTV vô cùng hoành tráng của CLB được tổ chức vào ngày 13-06-2006 với âm nhạc sôi động, trò chơi kĩ năng thú vị, party với sâm banh và bánh, khiêu vũ và cơ hội học bổng Tâm Việt.:?

Chần chừ gì nữa... hãy nhấc máy gọi vào số 0983475259 -gặp Hoàng Linh để đăng kí danh sách.Nhanh kẻo nguội !!!!

Chúng tớ rất mong nhận được sự giúp đỡ nhiệt tình từ các bạn !!!Vì thật sự chúng tớ không có thời gian do nhà trường đột ngột đổi lịch tập trung toàn trường .. nhưng chúng tớ vẫn tin tưởng vào thành công của tiết mục này .. vì chúng tớ có sự cổ vũ của tất cả các bạn!
>:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D<

chuabietgi

Member
Thiện said:
Ai bit' . Co' khi em tham gia de^ . hehe .
#Thiện:
Tôi có cách giúp ông đây!
Ông sẽ có một lần Up nếu ông tìm giúp tôi 5 bạn nữ ... sáng mai 8h30 đến trường tập.
Chắc chắn! Đây là cơ hội để ông nói chuyện lại với chị Lê !
Gọi cho tôi sau 9h tối nay !
Hi vọng việc này không quá khó với ông !

U.F.O

Active Member
Gọi cho tôi sau 9h tối nay !
Hi vọng việc này không quá khó với ông !
bây giờ tôi mới đọc thấy dòng này của ông và bây giờ đã là 11 h . Sai ông không giới hạn thời gian kết thúc ?

Rất cảm ơn ông . Sáng mai tôi sẽ đến .Dù tôi chưa lôi kóe được ai . Quá gấp cho việc ông yêu cầu .

Red Devil

Member
Thiện said:
Thiu' nguoi` vay. ma` xin vao` thi` 0 cho .
Bo' tay .
Thiếu con gái, kô cần con trai, hiểu chưa. 30 bạn nữa thì thiếu là đương nhiên. Nếu trong năm thì kô có vấn đề gì, nhưng hè nên tâm lý ngại đi ra khỏi nhà, ngại tập tành tăng cao. Và đối với một số người kô thích gia nhập CLB thì phải có xiền họ mới tham già. Vì vậy theo mình nên chọn từ 20-30 người thôi. Đừng có bắt buộc số người là 30...........lập kế hoạch kô nên quá chính xác và phải có những phương án dự phòng chứ.

Thế tình hình sáng nay và hiện tại...chiều nay thế nào...ko thấy update gì cả:-/...ko bít tập tành thía nào...mún đến quá mà...chẹp chẹp đau bụng ko đi đc:(:)((
À anh Linh ui bọn D4 có giúp em UP đc lần nào ko:">:D

U.F.O

Active Member
Thế tình hình sáng nay và hiện tại...chiều nay thế nào...ko thấy update gì cả:-/...ko bít tập tành thía nào...mún đến quá mà...chẹp chẹp đau bụng ko đi đc:(:)((
À anh Linh ui bọn D4 có giúp em UP đc lần nào ko:">:D
HUm nay D4 co' thay' ai den^' dau^ .

nenu_aloha

Member
Thông báo:

Các bạn thân mến, có lẽ trong thời gian qua các bạn đã đc nghe khá nhiều về CLB Sức Trẻ của chúng tui. Thế nên chúng tui rất hân hạnh đc mời các bạn đến tham gia buổi lễ chào mừng CTV của CLB, đc tổ chức vào ngày thứ 3, 13/6.

Chúng tôi sẽ có nhiều hoạt động thú vị và rất vui dành riêng cho các bạn, những người đang có mối quan tâm hay có thể chỉ là tò mò về CLB ST. Và đặc biệt, toàn bộ chương trình đều do những CTV mới tham gia CLB đc 3 tuần thực hiện từ A đến Z. Chúng tôi rất mong các bạn cùng đến và chia sẻ những thắc mắc của các bạn về CLB với chúng tôi. Tôi nghĩ rằng các bạn sẽ ko phải ra về với tiếng thở dài vì chán đâu! ^_^

Cám ơn các bạn đã dành thời gian để đọc mẩu tin nhỏ này, chúc các bạn một ngày vui vẻ! Xin thông báo lại thời gian tổ chức Lễ ra mắt CTV của CLB Sức Trẻ: đó là vào lúc 9h sáng tại phòng hội đồng của trường THPT CVA, ngày mai - 13/6/2006. Các bạn đến trường và sẽ đc hướng dẫn cụ thể hơn, đừng quên rủ thêm những người bạn của mình cùng đi nhé!^_^

Thay mặt CLB Sức Trẻ - Đoàn trường THPT CVA - Hà Nội, ngày 12/6/2006.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000