Thông báo thú vị từ "Sức trẻ"

Sirius

Member
Thế ngày mai có buổi họp mặt nào không vậy.Mọi thứ cứ loạn cả lên, chả biết đường nào mà lần cả

nenu_aloha

Member
Thông báo!!!!

À, thông báo qua cho mọi người mấy tin nóng sau buổi Lễ ra mắt CTV cua ST nhé! E hèm:

Hum nay chung tui hop buoi dau tien sau buoi le va dc don nhan them gan 20 ban dang ki tham gia CLB va chao mung them 2 ban ( 1 nam, 1 nu )den cung tham giu buoi sinh hoat clb - he he, trong do co mot ban hoc truong Chuyen ngu han hoi nhé!

Chúng tui cung neu cam nghi ve nhung j minh da lam dc va cung thay kha hanh phuc khi lan dau tien dc thuc hien mot chuong trinh lon nhu vay ( dc muon han phong hoi dong va may chieu cua truong co mà!!! ^_^ ).

À, mà rat vui dc thong bao voi cac ban, chung toi ( bao gom tôi nè!!! ), do da hoan thanh rat tot cong viec cua minh, do la thuc hien 2 bo phim gioi thieu ve CLB ( 5 phút ) va bo phim gioi thieu ve các CTV rất iu quý ( 10 phút lận đó! ) nen da dc chinh thuc dc phep thanh lap Nhóm điện ảnh. Nghe ten la du bit cong viec cua chung toi se la j roi nhỉ!!! ^_^.

Các bạn iu qui, chung toi xin gui loi cam on chan thanh toi tat ca nhung ban da danh thoi gian tham dự buoi le chao mung CTV cua chung toi, va hi vong mon qua nho chung toi danh cho cac ban thuc su khien cac ban co cai nhin ro net hon ve CLB ST.

Gửi lời cam on toi anh Thien, anh da giup xì căng đan về ST phán tán đến mức hầu như các bạn đến tham gia deu co nhac ( dù ít ) den nhung xì căng đan này, hà hà! *_*

Co le neu ai da tung dc xem bo phim cua chung toi lam de gioi thieu ve CLB ST va cac CTV han cac ban se lay lam thich thu lăm nhỉ??? ( hì , tôi nghĩ lạc quan thế thôi!!! ^_^ ), mong các bạn co the co cái nhìn đúng đắn nhất về CLB. Va toi cung san sang tu vẫn cho bat cu ban nao muon niet nhieu hon ve clb ( co may ban goi dien hoi toi roi day! ^_^ ), so dien thoai luon la 8236893, hoac cac ban co the vao nick tui là

t[email protected]

Quen noi luon voi cac ban : CHÚC CÁC BẠN MỘT NGÀY VUI VẺ ^_^ < VÀ CÁM ƠN VÌ ĐÃ DÀNH THỜI GIAN ĐỌC NHỮNG DÒNG NÀY. Thanks again! ^_^

Buoi hop lan sau cua CLB se la vao ngay 29/ 6 nay, dia diem tai nha C1, thoi gian nhu cu van la luc 14h, neu ban ko den dc hay thong bao voi tui va tui se gui noi dung cuoc hop cho ban! Okio!

Than gui! ^_^

Sirius

Member
hôm nay có họp à.Sao em đi từ 2h chiều, lươn qua lượn lại có thấy bác bảo vệ mở cổng đâu.Lịch thông báo cũng không rõ ràng chút nào, muốn tham gia sinh hoạt câu lạc bộ cũng khó.Nghe nói sắp tói có khoản phỏng vấn tuyển CTV phải không, bao giờ thế, các bác có thể cho 1 lịch cụ thể và rõ ràng không.Hi vọng mình qua được vòng phỏng vấn year

U.F.O

Active Member
@ Tuấn : Em không việc gì phải phone cả .Anh chưa thấy một thông tin nào là em My là thông luận viên của ST cả . Nếu em muốn vào hãy đường đường chính chính đến gapự chị Lê và hỏi " Em muốn vào sin hoạt ở CLB. Em phải làm thế nào ?" .
Sau đó có gì thắc mắc thì hẵng hỏi riêng .
Làm gì mà úp úp mở mở thế.Ngay cả cái lịch/thông báo cũng chả rõ ràng .
Sozzy ( lịhc sự thui chử chả cóa gì phải sozzy ^^) nếu làm phiền ^^
p/S : Đưa anh Ym Túan ơi !

mit_littlexitrum

Càng ngày càng cảm thấy nản, lịch thì chẳng rõ ràng làm bao nhiêu người đến rồi lại phải...trắng tay...ôm hận...ra về (May mà mình có linh tính ở nhà ngủ không thì...ức chế :D )
Anh Thiện dạo này có vẻ hận thù ghê gớm nhỉ, ai lói cài jề lại xyz ngay đc, cái MY nó chỉ có ý tốt (thiện tai thiện tai...) thôi mà.

nenu_aloha

Member
Day thay chua, tui noi roi ma, van de o day la lich sinh hoat chu co phai la cach thuc vao CLB dau, the nen can thi cu Phone thoi, anh Thien bi sao the?

U.F.O

Active Member
Càng ngày càng cảm thấy nản, lịch thì chẳng rõ ràng làm bao nhiêu người đến rồi lại phải...trắng tay...ôm hận...ra về (May mà mình có linh tính ở nhà ngủ không thì...ức chế :D )
oài anh tưởng M là CTV mà ?Seo lại tay trắng ??!?

Anh Thiện dạo này có vẻ hận thù ghê gớm nhỉ, ai lói cài jề lại xyz ngay đc, cái MY nó chỉ có ý tốt (thiện tai thiện tai...) thôi mà.
Anh có nói câu nào chỉ trích My đâu T_T Em cứ tưởng tượng .
Chán anh, cái ym em nhớ có trong hồ sơ em rồi mà, [email protected]
Tổ sư đang định add thì Yahoo nó bị lỗi .Pó tay .
Quan trọng là, không rõ lịch => không đến sinh hoạt=> em gạp chị Lê bằng niềm tin ah
òai hum rì em đến dự họp mặt CTV còn gì .Sao 0 hỏi luôn >Hahaha .
Thế xem hum nào CLB họp tiếp rùi em lên trường hỏi thẳng chị Lê .Rồi nhớ về đây báo cáo đấy ^^^

Day thay chua, tui noi roi ma, van de o day la lich sinh hoat chu co phai la cach thuc vao CLB dau, the nen can thi cu Phone thoi, anh Thien bi sao the?
Chịu rồi .Chả biết nói lại thế nào cả T_T Chuyện cách thức CLB thì chìm từ hồi nào rồi . Hình như cũng có rất nhìu hg` cùng quan điểm với anh . HUm gì gặp chị Oanh .Chị Oanh cũng bảo thế . Vậy mà chả ai lên đây report cả . Làm mình tòan bị alert ^^

kết quả phỏng vấn thế nào ???????????????????????????????????????????
Trích nguyên văn lời một cô pé 16 tuổi :
"Haha chờ đợi kết quả phỏng vấn thì có mà chờ cả đời ".T_T Bó tay rốt cục cách thức tuyển chọn của CLb chả có vấn đề thì là gì .Sai ngay từ đường lối . hizhiz .

fruit NHO

Active Member
chị nghĩ là tối nay là có đấy m ạ ! :D

theo chị đc bít thì Ms Lê hẹn sẽ trả lời qua mail mà
mà Ms thì làm việc nhanh nhạy , tác phong công nghiệp lắm

@ Thiện: ko nên oánh giá nóng vội ...chờ kết quả rồi oánh giá 1 thể ! nó mới khái quát đc ....
đấy là lý do chú bị chỉ trích và gây xì căng đan ...:D

nenu_aloha

Member
đã phỏng vấn đâu mà có kết quả????? Amen!!! Á á á *_*!!!!

Nhom cong tac vien dot 1 se bat dau hoc teamwork tu tuan sau, thoi gian:

cac ngay: 3,5,7
tu 8h30- 10h30

Moi nguoi nghi khong qua 1 buoi.
28/6, cac em nho nop de tai va danh sach nhom minh.
Dia diem : 347 Doi Can.
Thu 3 (27/6), 8h cac em co mat tai 347 Doi Can, anh Dung se co mat de dua cac em len phong hoc.

Chuc ca nha nhung ngay cuoi tuan vui ve!

U.F.O

Active Member
sáng nay đến trường , gặp chị Lê và anh Linh vật thì 2 ng bảo sáng nay phỏng vấn muh ...T_T
lè seo á?
Em cung~ chi? binh loan. cai' vo^ li' nay` thoi chu' co' noi gi` dau^. MOi nguoi` 0 doc. ki~ thi co'

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000