thông báo thành lập CVA ROCK FANCLUB

thằng em nghĩ là nên họp nhau lại sau tiết 3 sau đó anh em mình đi đâu đó như BỤI chăng hạn.
cố gắng tuần nào cũng họp thì hay.
sau đó khi anh em biết nhau,có kinh nghiệm thì lập 1 ban tổ chức hẳn hoi.

chocomog_257

Moderator
By_myself said:
sắp ra trường rồi mà bây h mới biết forum trường mình hoạt động sôi nổi thế này. nếu mà biết trước thì mình đã ủng hộ việc thành lập CVA rock club từ lâu rồi , nhưng thôi, later's better than never. bọn em lập club nhanh lên đi, cho chị được "sướng lần cuối". nếu lập Linkin' park fan club thì càng hay.
Ấy sao chị em mình tư tưởng lại gặp nhau thế :) Em ủng hộ lập LPFC và sẽ là member tích cực.

xoai

Member
Rock bụi cái gì. bụi là bẩn. cứ ra hội trường ngồi túm tụm 1 chỗ là được. chết ai. có mấy cái đàn thùng chứ mấy. đi đâu xa cho bất tiện. thứ 4 3 tiết. 3h30 tập trung ra đấy. quan trọng alf cho cái date cái. giữa tháng 4 chuẩn bị thi HK rồi.

:D 13/4 cũng là sn thằng ku Vũ. nó rủ lên Bụi đấy !!!

Thôi quyết định 14/4 đi mà!! mấy đồng chí ca chiều chịu khó bùng vậy. ko thì sang tuần sau

smooth

Member
rock_chicken said:
nếu thứ tư thì là ngày 13/4 chứ nhị
cư thế nhé.
ok, thế thống nhất là hết tiết 3 thứ tư tuần sau 13-4 à ?? có những ai tham gia thế nhỉ ?? có được độ 5, 6 người ko ??

xoai

Member
điểm danh này. hiện giờ có em - Xoài A2, Việt D2, anh Đức Sờ mút A3, em Ly D3, em Anh Tuấn gà A3, mời được em Linh bên PDP không. :( dọa em ý tí chạy mất dép rồi. khổ quá. còn lôi kéo thêm được ai nữa thì lôi theo. nmaf đứa nào có đàn mang đi hết. không đứa nào cũng ngại xong rồi đến ek có gì lại ngồi nhìn nhau. :-L

xoai

Member
tội gì đứng ngoài cho nọngcuws chui vào cái hội trường, căng tin ý :D đến thawys thằng nào cầm đàn là nhận ra ngay thôi :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000