Thi "HS thanh lịch" đi mọi người ơi...

Ui giời ơi ...........sao mà có người cơ hội thía không bít :p có gì thì nói nhỏ nhỏ thui chứ ai lại nói to thế..............người ta cười cho chít :rolleyes:

Thui đấy mọi ngừi cứ tranh nhau làm giám khảo chứ đã có thí sinh nèo đâu kìa!!! Níu mừ chờ mọi ngừi tự post ảnh lên thì em nghĩ còn lâu mới chịu tự giác, em thấy ai đề cử ai thì ngừi đó tự đi tìm ảnh thí sinh iu thích của mình nhé, he he, ví dụ đi chụp trộm chẳng hạn!!!! Nói chung là các bác làm nhanh lên, em đang sốt ruột được chấm giải đây!!! Thi Nam hậu thì em với bác Hà làm giám khảo nhé, còn thi Miss thì cho các bác nam làm nhé, à còn nữa, những ngừi ko tham gia cũng ko làm giám khảo thì có thể bỏ phiếu cho thí sinh mình iu thích, cúi đợt thi sẽ có giải cho thí sinh được iu thích nhất nữa nhé, he he, nhận được giải này có khi còn vinh dự gấp mấy lần giải Nhất ý chứ lị!!!

nghe ổn đầy , tán thành ý kiến của em BT .Nhưng phải có thông báo về vấn đề này để cho mọi người cón biết ......anh xin nhận làm 1 chân trong BGK chấm Miss CVA rùi đấy nhé...

Eo ơi..................chụp trộm á...........ặc ặc..............ác wa' đi................hic..............em sẽ chụp trộm chị bùn tênh..............hehe

He he, em iu ui em cứ thử xem, xem có chụp trộm được chị Bt hông, nói vậy chứ BT ở trong BGK mừ, có tham gia miss CVA đâu mừ đòi chụp ảnh rùi post lên đây làm giè chớ!!!!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ơ ơ ơ, chị có đọc nhầm không đây??? Chị là trường hợp ngoại lệ, hihi, riêng chị được quyền làm BGK ở 2 phe, nên được miễn phải thi hoàn toàn... hihihi :p :p :D

Hơ hơ, có ai thấy thi HOa hậu mà thí sinh bị bắt phải tham gia chưa? BT là Bt hông tham gia đâu nha!!! Làm BGK rùi, cả 2 phe rùi, chị Hà cũng thế, thành phần chính của BGK, Trưởng ban và Phó ban mà tham gia thì còn gì là công bằng nữa chứ!!!

Who_Cares

Member
Bt và chị Hà không thể làm BGK cho cả hai cuộc thi được, chỉ được làm BGK cho MR thôi... Cho nên vẫn phải tham gia Miss :D :lol: :D :lol:
Em thấy chị Hà mà không tham gia thì quả là uổng phí cho 1 "giai nhân" đó( anh em cứ khích đi là chị Hà tham gia ngay! :rolleyes: )

đúng đấy ...o có trường hợp ngoài lệ vì Forum của chúng ta chưa đông thành viên nên mọi người phải tham gia chứ ...để biết mặt mũi của nhau luôn.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
@ Who_cares:
Em cứ rếu rao mãi, sao em không bắt đầu đi em... :rolleyes:
Nhanh lên, ai bắt đầu thì được cộng điểm đấy... ;-) B) :rolleyes:

@ co ai biet toi ko:
Và em nữa... Ảnh đâu rùi?? hihi :rolleyes:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000