Thi học bổng Singapore

Volodia

Member
Hôm nay đi dự hội thảo NTU, choáng vãi! Toàn nhân tài đất nước cả. Có đứa hồ sơ không những đẹp mà còn có cả giải Olympiad. Kiểu này chắc năm nay xác định roài!

xxxzzz

Member
:)
Volodia said:
Hôm nay đi dự hội thảo NTU, choáng vãi! Toàn nhân tài đất nước cả. Có đứa hồ sơ không những đẹp mà còn có cả giải Olympiad. Kiểu này chắc năm nay xác định roài!

Cái bạn HA "lùn lùn" ý gì ? Không sao, những đứa như thế không nhiều lắm đâu.:)

Volodia

Member
Hix, mấy đứa như thế cộng thêm với mấy chục thằng bên Tổng hợp với arms, rồi thì Lê Hồng Phong TP Hồ Chí Minh là hết quota roài! Lấy đâu ra chỗ cho dân CVA?

có em nào có bài tập phần differentiation ko, đăc biệt là rate of change, small increments (approximation) thì cho chị mượn cái. Phần này khó kinh!!!
CÒn nữa, công thức d/dx tan^(-1)ax=?,cần điều kiện ko?

Volodia

Member
Tao có bảo là tao nhụt chí đâu? Nhưng mà thực tế là năm ngoái ko có dân CVA nào đỗ vào NUS và NTU cả!
@ rocktheworld: Em chỉ biết có công thức d/dx tan^-1 x/a = a^2/(a^2+x^2) thoai, chắc chị phải biến đổi là d/dx tan^-1 [x / ( 1/a )]. Công thức này ko có đk.

thx em Việt nhé. chứng minh đc rồi.
ai bảo là SAT ko liên quan đến SIng, quá liên quan ý chứ. có SAT I , II là apply vào NUS, SMU, SIM đc rồi. mỗi NTU là ko accept thôi. à, nhưng sinh viên thì có đấy.

xxxzzz

Member
rocktheworld said:
thx em Việt nhé. chứng minh đc rồi.
ai bảo là SAT ko liên quan đến SIng, quá liên quan ý chứ. có SAT I , II là apply vào NUS, SMU, SIM đc rồi. mỗi NTU là ko accept thôi. à, nhưng sinh viên thì có đấy.
Thế bà chị thi chưa.:)) :)) =))

Apply NUS nó đòi SAT verbal min =600 ====> :( ;-) Mà dân Việt Nam thì cả SAT 1 và SAT 2 đều không chấp nhận, vẫn bắt phải thi.

God bless u

Member
Bạn Nam cũng có ý định đi Sinh à?? Đùa mình muốn đi mà chẳng biết cái gì cả... Vào đại học xin đi có làm sao không nhỉ :-/
Mà năm ngoái hình như có anh smooth đi mà, sao lại không có ai đỗ :-/

xxxzzz

Member
God bless u said:
Bạn Nam cũng có ý định đi Sinh à?? Đùa mình muốn đi mà chẳng biết cái gì cả... Vào đại học xin đi có làm sao không nhỉ :-/
Mà năm ngoái hình như có anh smooth đi mà, sao lại không có ai đỗ :-/

Ấy ơi, Poly thì cũng như cao đẳng của VN thôi, chỉ khác.... tiếng Anh thôi =)) =))
Bạn Nam cũng có ý định đi Sinh à
Tớ không phải con gái thì làm sao mà .... ấy .... được, Ly dê ạ:)) =))=))

Đùa mình muốn đi mà chẳng biết cái gì cả... Vào đại học xin đi có làm sao không nhỉ :-/
Khiêm tốn thế. Việt Anh lớp ấy cũng thi đấy :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000