Thế mọi người thấy con gái lớp 10A7 như thế nào?

Kính mong mọi ngưòi cho đánh giá về con gái lớp A7 đi nào.Để xem con gai lớp mình có được cảm tình của mọi người không,và nhất là vấn đề xinh hay xấu thì bàn ít thôi.Bởi mình thấy cái đẹp vẫn không thể đánh chết được caí nết đâu.Cái nết vẫn là hơn.Mọi người có tán thành với ý kiến của loves....không nhỉ. :)

H

Hiệp

Guest
neu ve net thi co wen bit ai dau ma xem voi cha xet
hon nao chu cu dan vao co ra cho anh em xem mat mui tinh net ra sao thi moi xem xet duoc chu

Thui rùi,mọi người phát giác rùi,con gái A7 chửi bậy thì đúng rùi nhưng một ít chút chút thui,còn việc đưa ảnh em đã nói là quan trọng cái nết rùi mà chẳng hiểu gì cả.đưa ảnh lên thì cả diễn đàn có mà nổ tung.

lexuscva

Member
Thôi thôi..em xin các bác...Làm sao mà nhận xét được tính nết khi mà chưa hề quen biết (đúng như bác chanhvang nói)..Post ảnh lên thì cũng không được (như lovestorythuh219 nói)...
Vậy thì..phải chăng chủ đề này là một thứ vớ vẩn!Nên del nó đi thì hơn! Ke ke ke!
***cá nhân em vẫn nhận xét thấy con gái A7 đanh đá..hè hè

G

Guest

Guest
Cuoc doi that den bac.Tuy la mot nguoi ngap tran dau kho va khong con hung thu gi voi cuoc song ,nhung ban than han doi co mot vai dieu muon noi ve con gaiA7.Hay lang nghe nhung nhan xet cua ta,vi ta la nguoi da dung ben ngoai xa hoi, la nguoi co cai nhin khach quan nhat ve con gai A7
Khong noi ve sac dep(vi trong mat ta chi co mot nguoi dep nhat).Con gai A7 u?Ho co phai la con gai khong?Tinh tinh thi danh da kenh kieu,hay bat nat nhung ke khong con niem tin voi cuoc song nhu ta.Da the con rat kho hieu tinh tinh nam nang muoi mua thay doi nhanh hon thoi tiet...Noi chung khong duyet duoc.Tat nhien la tru mot nguoi.Do la nguoi con gai thuc su cua A7,la nguoi lam chu trai tim ta. :ph34r:

Này,ông lấy tư cách gì mà đòi khách quan vậy,mà chẳng có trừ ai cả.Chính ra thì cũng có nhưng bị hoàn cảnh làm biến dổi rồi>không thể chấp nhận được.

huong lan

cha`o moi nguoi!!!!!!
than dan lop 10a7 co' cai ten : huong lan da len day
lan xin thanh minh ve` dieu moi nguoi noi ve` con gai lop 10a7 bon mi`nh
that hoang duong , bia dat va` noi doi
voi tu cach la` 1 trong nhung ban gai o lop 10a7, lan xin the` rang con gai lop 10a7 ko danh da' va` chui bay nhu moi nguoi nghi dau,
lan hoi moi nguoi the na`y nhe' hoi tat ca? nhung dua con gai na`o la` ko biet chui bay doi chut ko, cong nhan rang con gai lop 10a7 biet chui bay nhung cam doan voi tat ca moi nguoi rang tat ca? con gai trong truong noi chung va` the' gioi noi rieng co' de'n 99% biet noi bay
va` neu noi bay chut chut la` toi loi thi` tat ca? the' gioi na`y deu toi loi u????
toi rat buc xuc ve` dieu na`y
mong moi nguoi suy nghi lai tu`ng loi noi cua mi`nh
toi, 1 trong nhung dua con gai lop 10a7, cung tu nhan rang toi biet chui bay, nhung no' ko qua' dang de'n noi ma` lai bi cac bac noi nhu the'
co`n bac "han doi" bac noi sai ru`i, 1 nguoi con gai lop 10a7 ko nhu vay u, bac nham roi, tat ca? con gai lop 10a7 deu the' rat nu ti'nh, rat ngoan ngoan, rat thong minh va` dieu dac biet chu'ng toi co' ca tinh rieng cua chu'ng toi ma` ko 1 con gai lop na`o co' duoc

Peonart

Cha, the la ban gai lop 10A7 da len tieng roi day, thay chua nhung ban nao ma da tung co nhung suy nghi vo van nhu vay ve lop 10A7 thi hay di tay nao va xin loi ban Lan di, di xin loi tat ca con gai lop 10A7 di. Lan noi rat dung, ai ma chang biet toi mot vai cau chui bay dung khong? nhung van de la su dung nhung cau do o dau, voi ai thoi nhi!

huong lan

khi`! ca'm ơn ba'c PEONART nhiều nhiều
cuối cu`ng thi` mọi ngừoi đã hiểu ra , va` các bác co`n lại thi` sao ạ,
mời mọi ngừoi cho y' kiê'n cái nhẩy? :D

<!--QuoteBegin-han_doi+Dec 20 2003, 01:37 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (han_doi @ Dec 20 2003, 01:37 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Noi chung khong duyet duoc.Tat nhien la tru mot nguoi.Do la nguoi con gai thuc su cua A7,la nguoi lam chu trai tim ta. :ph34r: [/b][/quote]
Theo đúng như lời bác nói.....................và theo như Chip hỉu thì................người iu bác nì hoc A7 hả.................Chậc chậc...............kin đây :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

huong lan

khi`, chă'c vậy ru`i Chip_pi_pi ạ!!!!!!!!!!!!!!!
bác hận đời nên xem xét lại những điều bác đã nói nhá
khì,bác Chi_pi_pi cho y' kiến cái nhỉ

Hai cai thằng hận đời và peonart đang iu có khác,bênh vực khiếp vãi mồ à,nhưng ko sao tình iu là vậy đó.
Nhân danh ông bầu của lớp A7 tui lên tiếng bênh vực phái nữ lớp A7 và khuyên các bà nếu ko chửi bậy thì càng tốt nhưng nếu có thì cố gắng tránh tời mức tối đa,khi nào quá bức xúc thì hãy......còn ko thì phải tuỳ nơi tuỳ chỗ tuỳ người như peonart phát biểu!!!!
Thanks!!!Merci<có đúng ko nhỉ?>

Để tới được tình iu chân chính con người phải trải qua nhìu bể khổ,vì vậy hai tên peonart va han doi hay nghe ro đã iu phải hết mình đừng chỉ là tình iu phút chốc.Nhớ đó!!!Huuuuuu,còn tao thì ......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000