Thầy cô nào đã tạo cho bạn ấn tượng nhất?

cloud1812

Member
em này hư quá, sao nói cô ý vậy :D
đã có ai đc 10 điểm sử của cô hiển chưa nhỉ :-/
năm ngoài thi trắc nghiệm sử ai đc 9.75 cô đều cho xuống 9 hết :-S hic:(

teddybear

Member
ở đây ai học cô Nguyệt dạy Văn chưa ??? :x

cloud1812 said:
em này hư quá, sao nói cô ý vậy :D
đã có ai đc 10 điểm sử của cô hiển chưa nhỉ :-/
năm ngoài thi trắc nghiệm sử ai đc 9.75 cô đều cho xuống 9 hết :-S hic:(
Rồi đây.. giơ tay phát... đã từng sơ hữu điểm 10 Sử cô Hiển năm lớp 11

cloud1812

Member
ặc, chị còn lưu lại ko, tất cả những lớp cô hiển dạy chưa từng ai đc 10 điểm cả :SS
chị phát biểu câu j, Việt Nam thống nhất năm 1975 à :D

Ohlala

Member
khiếp....10 đ ?... 10 phẩy? .... ngưỡng mộ ah' ...lớp em được trên 5 là may rùi.....nhưng phải công nhận là cô dạy hay.... chỉ hơi hắc xì dầu chút....
có điều tại cô Hiển xin với trường ko dạy lớp hệ Mở rộng nên ax' cảm quá....<---thái độ cô thế là hok tốt:D

Ohlala

Member
=)) chúc mừng bạn Kỳ Thành....:p
hôm trước cô Nguyệt dạy trên television đấy.....có bạn nào xem hok ?...
dạy chương trình lớp 10 mà toàn thấy hs khối 12 ngồi làm phông trong đó....chết cười!:))

hungchi

Ấn tượng tồi tệ nhất là mrs TOÀN dạy văn....cô này thì cứ phải gọi là....nghe cô này giảng VĂN mà ko ngủ thì lại HƠI PHÍ...chấm điểm thì cứ như là nếu cô cho điểm cao thì cô chết ngay được ấy...cô này còn có 1 thói quen XẤU kinh khủng là ra NHỔ BẬY vào chậu cây cảnh dù ngay cạnh đó là nhà VS...vụ HỌC THÊM thì em chưa thấy vì có lẽ lớp em là D2 nên cô này ko dám HO HE,nhưng cũng đã có lần cô GỢI Ý với cả lớp là ngày xưa cô từng dạy thêm cho 1 anh,trước khi đươc cô dạy học văn rất kém nhưng sau khi học cô thi ĐH được 7 8 điểm gì đó(nghe đã thấy ĐIÊU...)
Ấn tượng đẹp thì có rất nhiều thầy cô.Cô HƯƠNG dạy HÓA,dạy rất hay,rất chịu tìm hiểu năng lực của mỗi học sinh và khuyến khích HS rất nhiều(em là 1 VD,năm lớp 10 học HÓA như DỞ HƠI nhưng đến lớp 11 có sự tiến bộ và đã được cô khuyến khích rất nhiều.
Cô BÍCH DIỆP cũng để lại nhuững ấn tượng khó quên với những bài giảng ĐẠO ĐỨC dù đơn giản(VD như về việc phải chào các thầy cô..)nhưng sâu sắc...Cô dạy toán thì cứ phải gọi là KĨ CỰC..ai học thêm mà có LỠ ko hiểu gì thì chỉ cần học lại cô 1 lần thôi sẽ hiều luôn
Còn thầy DŨNG dạy SỬ nữa chứ,phương pháp dạy mới của thầy cực kì thu hút và quan trọng hơn là dễ học dễ nhớ
Và đặc biệt là 1 cô giáo dạy toán rất trẻ tên là GIANG...Cô vào dạy thay lớp em 1 buổi..Trước đó lớp em có 1 bài cô DIỆP chưa giải được và hầu nhu cả lớp cũng bó tay nhưng cô làm được luôn...giỏi vật...đã thế cô lại DUYÊN nữa chứ....THẬT TIẾC VÌ CÔ CHỈ DẠY có 1 tiết

Những ji` viết về bà Toàn day văn là chính xác.Keke em này nói đúng ý mình.
Theo mình thi` cô Phượng Anh dạy toán là hay nhất.Lớp mình học ngu toán thế mà cô vẫn vực lên đc.Cô nghiêm khắc nhưng lại tình cảm và thẳng thắn nữa.
Sau đấy là mr Dũng dạy sử.Hoc tiết của thầy thì chít cười.Vui lém

nữ tặc

Member
cô Hạnh dạy văn
cô vừa xinh, giỏi, tính thì hay , dễ thương, dễ gần, nhà thì giầu, 3 cái vespa liền
hix sao có người hoàn hảo thế nhỉ
thế mà cô vừa lấy chồng xong
chồng cô sướng thế

Ôi,em thik học cô Hiển lắm,cái hồi ôn thi Sử,thật vui :> Tuy rằng cô lúc nhớ lúc quên,bi h gặp cô trên sân trường,chào mà cô ko nhận ra :(( Chán quá >.< Em thấy cô dễ tính đấy chứ :D Quý cô lắm :x tuy ko đc học cô.Tiếc TT__TT

Bây h thik thầy cô nào nhất nhỉ :-?

- Cô Chi dạy Hóa nè ( giảng dễ hiểu,trông cô cũng dễ xương,iu cô nhất :X )
- Thầy Răng khểnh lạnh lùng dạy Tin nè ( rất vui tính ,dạy lại hay,cười duyên :)) )

Hình như hết rồi thì phải :-?

Ah,còn thêm thầy Hà "zè" dạy Lí nữa B-) Thầy tính rất hay nhưng dạy thì,khỏi nói,chán gần chết :)) Làm mình đã ngu Lí nay còn ngu hơn :)) Nhưng vẫn quý thầy :>

Còn vấn đề ghét - nói 1 cách giảm nhẹ là ko thik thì cũng kha khá nhưng nêu ra ở đây,lỡ bị phát hiện,chết chắc >:)

xtungd3

Thầy "zè" hay lắm ^^. Kiểm tra 1 tiết 4 điểm, lên bảng gỡ một hồi ra 8 điểm (điểm miệng cộng với điểm 1 tiết hệ số 2 chia 3), cao hơn cả ối đứa trong lớp B-).

Xời,chuyện gỡ điểm đối với thầy zè chỉ là nhỏ,lớp bọn tớ còn làm 1 chuyện khủng khiếp hơn cơ B-) Kể ra ở đây ko tiện ;)) Nói chung,bọn nó làm 1 điều ... khi kt 1 tiết,và sau cái .. ấy thì điểm đứa nào cũng cao hết,có mỗi tớ trong sạch nên bị 6 đ :((

E hèm,những ai đầu óc đen tối ko nên đọc,kẻo mang tiếng lớp S >:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000