Thầy cô của chúng ta...

teddybear

Member
mimanchi said:
thế cái ông dạy mình lớp 10 tên là giè....ko phải là Thanh thì là giè....
He he.. chưa già đã lẫn... thầy lùn lùn béo béo dạy thể dục mình lớp 10 chứ giè... mày... chẹp chẹp... cong lao thầy dạy dỗ cả 1 năm giời chứ ít đâu mà mày đến cái tên thầy cũng không nhớ ra... chẹp chẹp... he he... nhưng sự thật là tao cũng... không nhớ... ;;)

mimanchi

Member
hehe có khi ông Thanh là ông dạy tao cấp 2....dại loại là cấp nào cũng có ông lùn lùn béo béo dạy.....ko phân biệt được.....mà tại sao dạy thể dục lại toàn như thế nhì...lẽ ra phải có mấy anh cao to đẹp giai thì mới có hứng mà chạy nhảy chứ...đúng không????:D

hatovica

Member
Maika said:
Có em nào học văn cô Tuyết không nhỉ ? :d:
Dạ, có "em"! Nhưng hình như có mấy cô Tuyết thì phải. "Em" học cô Tuyết trông cao to, tuổi trung niên, chưa già, hình như có cái răng khểnh thì phải. Cô ý hay kể chuyện lắm, có khi cả 1 tiết, đến chỉ kể chuyện thôi, ko phải học. :)

bee2a

milano_kenzo said:
các anh chị có ai biết cô Oanh dạy toán ko????/ cái cô mà trè trẻ, ép tóc ấy, ai đã từng học thì truyền đạt kinh nghiệm cho em với, vừa vào trường, chả biết gì hết.....

Cô này chị học được 1 kì, cũng dễ tính lắm, mội tội mới ra trường cho nhiều bài ko hay lắm~~> ko thích

Tớ chỉ ấn tượng với cô Thúy Mai (già rồi ), học cô Mai thì phải học cẩn thận. Nhớ cô quá, hồi tháng 6 dắt thằng em họ đến nhà cô, cô bảo chứ " em họ thật hay em họ đểu" Nghe mà chết cười

bee2a

Tao đây, ý kiến ý cọt gì. Tao mê nhất thầy Liên nhà mày, toàn cho tao điểm cao mà thực sự chẳng hiểu dek gì về Lí cả

teddybear

Member
Thầy Liên thì nhất quả đất roài còn giè... he he... Nguyệt cũng quý thầy nè... nhớ hồi lớp 10, ở nhà đọc trước sách... hiểu cũng sơ sơ... nghe thầy giảng xong đơ luôn... chẳng hiểu gì nữa... ặc ặc... nhưng được cái thầy hiền (mà cũng chẳng hiền lắm đâu_giả vờ đấy)
Con Chi hâm, mày là học sinh cưng của thầy lại còn nói ai, sến không chịu được, đứa nào viết thư về hỏi thăm thầy có khoẻ không? các bạn ở lớp học hành thế nào ấy nhỉ :9
He he...sến như con hến. Mày còn ý định viết thư về cho thầy thì nhớ tái bút: Bạn Nguyệt cũng muốn hỏi thăm sức khoẻ thầy nhá :)

teddybear

Member
mimanchi said:
tao quí thày kệ tao....hè hè hồi đấy mới sang, nhớ nhà nên sến thế đấy :D
Mày thì lúc nào chẳng sến như thế ..... hic hic... tao cungy đang chán quá mày ạ... chán như con gián... chỉ muốn về nhà thoai.
Nhớ hồi xưa lớp mình vui nhẩy.... he he... Hùng đâu roài... còn nhớ hồi cuối năm bị cô Nguyệt xử lí không??? He he... kinh dị nhỉ.. lần đầu tiên thấy cô ý nổi khùng lên như thế đấy :9

teddybear

Member
mimanchi said:
chuyện gì đấy........cô Nguyệt làm sao.....bạn kể cho mình hóng hớt với :D :D
Sao đời sinh ra đứa tò mò như mày... sao lại đem chuyện của bạn Hùng ra kể được ...
Chán quá mày ạ... hè mày may định về Việt Nam hay sao mà hẹn hòi bọn nó kinh thế .... mày về cho tzao guẻi găm smootj lơi chòa thày Liên nhé...

mimanchi

Member
tao có về mà......hehehe......nhớ nhà lém....kô về sao được......vả lại ở lại còn đắt hơn về.. :) chúng nó hẹn hò nhau từ hồi Tết cơ.......con Linh chưa về ăn Tết đã tính chuyện đi chơi hè rùi :D

bee2a

mimanchi said:
tao có về mà......hehehe......nhớ nhà lém....kô về sao được......vả lại ở lại còn đắt hơn về.. :) chúng nó hẹn hò nhau từ hồi Tết cơ.......con Linh chưa về ăn Tết đã tính chuyện đi chơi hè rùi :D

Con hâm, thấy hè nào mày chẳng khấp khởi đi về. Về thì hỏi thăm thầy Liên cho tao nhớ. Cả thầy Kim nhà tao nữa, Chúng mày đừng có thấy các thầy quý tao hơn mà ghen tị nhớ!!!!

teddybear

Member
mimanchi said:
Sướng thế.... hè này không chịu ở lại đi làm thêm kiếm tiền mà tớn tẻo về hả con :-B hic hic... tao chắc cobnf lâu mới được về... 2 năm nữa... mày vìa thì nhớ gửi nhời hỏi thăm của tao tới thầy Liên yêu dấu của chúng mình nhá... :-S

baby love

Moderator
Các anh các chị ơi
Em xin giới thiệu cô Mai dạy Văn được không ạ?????
Oé !!!!!Phải nói cô là 1 teacher cực kì Stylish và sát thủ trèo cây đu đủ không kém :9 :9 :9 :9 :9

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000