thàng ban em cho em >>đê thi

live-or-die

Active Member
de thi ne'......ban tao vua cho....DỊA:TÂY NGUYÊN ,DÔNG NAM BÔ,SÔNG HỒNG.....SU:HỒ CHÍ MINH.DẢNG,# CHIẾN DỊCh,DIÊN BIÊN PHỦ.....VAN:MÙA LẠC,VỢ NHẶT,ĐẤT NUỚC,NGUYỄN KHOA DIỀM,EXININ..........mong la nó dung.........ai còn bit thông tin j thê mthi pót len nha......

Hee , chào pác Thịnh :) (lâu lắm ko gặp ) pác post toàn những cái giới hạn bít rùi thế ? Tuởng năm nay ra Mc gorki ,thêm cái nữa là năm nay chắc có Lái đò roài .Vợ nhặt là đề thi ĐH năm ngoái , ko biết có ra ko

huyentrang

Member
học văn xuôi thôi Dậu ạ T___T
Ôm "Đất Nước" vào để hỏng người à 8-}
Chắc Ông Đò dễ thương rồi :>
CNN trông thế mà fao còn tinh vi hơn cả nhà mình ,, font chữ bé đến nỗi nhìn vào tưởng đường thẳng chứ ko phải chữ 8-}

live-or-die

Active Member
ohoho.....trúng đề đó pà kon........mùa lạc và exinin mà.....mong la sử ngay mai cung trung đề luôn.......ma sử ngày mai ai có thông tin j goi diện báo cho em nha....sdt nè 6613215......

chết chửa :)) hôm nay chân ướt chân ráo đến truờng các pác ý quát ngay bài Aragồng với lị học thuộc lòng 4 khổ bất kì bài Thư gửi mom ,ặc ặc ,làm mình suýt chết oan, hé hé :))

live-or-die

Active Member
heheh....ko hiu thằng nao nói là chép thuôpcj lòng bài thư gui mama.......die sac gach...........de sử đứa nào có thi post lên nha........

Ice_Fire

Member
Ờ , thế mới buồn T_T , mang tiếng ...
Cũng may mà mình pro , xin ra nhà vệ sinh xem lại đúng 2 phút sau ... vào bem luôn 3 câu :))
Chắc cũng tầm 6,7

live-or-die

Active Member
thi sư chết luôn....ong giámthij bắt chạt.....thả mõi 10 phút cuối nhưng anh cũng đã kịp làm nên lich sử.......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000