Team Starcraft CVA

Deathknight

Active Member
em sợ với sức anh ko thể làm nổi điều đó
the dream never become true
BI KỊCH
là sự mâu thuẫn giữa ước mơ và thực tại.Hôm nay, chúng ta sẽ cùng nhau phân tích về Bi Kịch của Josua(Zera), Bi Kịch của một con người có ước mơ và lý tưởng, nhưng lại không thể thực hiện được lý tưởng của mình.
......

greatanhvu

Member
Năm nay nghe nói có nhiều cao thủ tham gia lắm. Họ train ngày đêm, số người cày Việt cày pgtour càng ngày càng đông. Giành được giải chắc phải mời gosu Hàn sang làm sư phụ mấy ngày mất

imagineT_T

Member
càng chơi càng nhận ra games RTS phải đầu tư nhiều hơn tất cả các thể loại khác, nếu muốn trở thành 1 cao thủ. Càng chơi càng thấy mình kém, nhưng cũng càng thấy thú vị :)). Cảm giác như không có limit .
Giải VSL có ai đăng kí chưa, sáng mai thi đấu giải vòng loại rồi đấy :D

Napster

Thành viên danh dự
imaginet_t: sc ko phai la tro teamwork
imaginet_t: :-h
Napster: :-&
imaginet_t: no la game strat the hien dang cap
imaginet_t: team work chi la 1 phan rat nho
OMG ~X( Hôm nay là cái ngày lìn gì thế?

imagineT_T

Member
nói đi nói lại -_-, từ cái hồi anh thắng em liên tục thì em bắt đầu chuyển sang chơi team, quyết tâm không 1v1 nữa ;)). Em bảo em thích chơi teamwork hơn nhưng thế sao rảnh vẫn rủ anh dotA 1v1 thế ;)). Từ đó anh có cảm nhận rằng em ghét sự thua ..:))

Đúng là anh nghĩ thế đấy, SC là game Strat, thể hiện đẳng cấp của người chơi. Macro, micro, harrass các thứ etc,... đều mất công học tập cả. Anh không nghĩ rằng SC chơi team là thú vị. Nó không phải là dotA hay CS

nghĩ thế nào kệ khỉ em .__., giờ chơi sc anh không rủ em nữa vậy

ark

Active Member
Hi vọng năm nay WCG muộn 1 chút, tháng 9 chẳng hạn =))=)) để mình còn train ... phục thù :)) vẫn nhớ năm ngoái thua ông ikily, đi ra ngoài ông jackal hỏi "nhất hay nhì" đek dám nói gì =)) lẳng lặng đi về

rikku

Active Member
ikily noob, hắn free win mình X( hôm sau lên VGN óanh bị mình dầm nát người, vẫn còn giữ rep, T T :(( :(( vẫn hận WCG năm ngoái :(( TS cái YEAH

rikku

Active Member
Napster said:
Đm. Đánh ăn thua đấy ah?
Hey , reduce anger plz - ^^ Trêu 2 ông tí, ông lúc nào cũng nghĩ tới 2 chữ "ăn thua" hay sao mà mở miệng trêu là bực :"> B-) :> :| ;-)

ark

Active Member
Lâu ko gặp mọi người, hẹn chiều + tối mai trên SCVN nhé :D hinoga với mấy chú D6 có gì làm thử trận -__-v

Napster

Thành viên danh dự
zEra noob đâu rồi. Ra đây làm vài ván nào.
Bây h mình giành lại ngôi vị #1 CVA =)) =)) =))
(Ngứa đek chịu được =)))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000