Team Starcraft CVA

hinoga

Member
imagineT_T said:
nó bắn scv tại vì thấy scv đang sửa supp. nó bắn supp thì scv sửa, cầm cự 1 tí là ra tank, gg thế nào được :|
hix ro~ rang` hp cai' supply day' do? lu` roi` scv sua? ko kip. (luc' co' 1 tank ay')

jumbo_lp

cũng tùy thôi, đầy chú APM cao hơn đối phương mà vẫn chết thảm, mà nhiều chú cũng hay spam action lắm quan trọng là timing và tư duy tốt

rikku

Active Member
:| 100 ko thể đủ được :|
chỉ đủ nếu cả 2 đánh bo nhà, expand :|
nếu bị quấy phá :|
mà đối thủ ~200
thì 100 ko thể nào theo kịp nhịp micro; hoặc sẽ bỏ macro mà micro ^ ^

mà APM 100 expand cũng ko ổn :| quá 3 mỏ thì kịp thế quái nào được; vừa train quân vừa exp vừa upgrade :|

rikku

Active Member
ok. spam thì APM cao ngay; không có đứa nào spam nhiều - bỏ qua action thực sự là cao thủ; nhưng ngược lại chẳng có cao thủ nào APM thấp; có vào loại còi nhất cũng được ~150; với cả; kể cả spam nhiều - nhưng cứ thử đạt mức APM ~450 của Nada đi thì .. ^ ^ Sự thật là spam ko xấu :|

hinoga

Member
imagineT_T said:
ngồi đập bàn phím được 450 mình đã phục rồi chứ chẳng nói là non-spam action :| , đúng là Nada tởm thật
ton' ghe, chac' bac' nada ay' danh' xong mot. tran. thi` lai. bi. may' cai nut' ban` fim' bat. vao` mat. :D

smooth

Member
imagineT_T said:
ngồi đập bàn phím được 450 mình đã phục rồi chứ chẳng nói là non-spam action :| , đúng là Nada tởm thật
trời, nhìn cái thằng vô địch star nó đánh, ko thể tin vào mắt mình luôn, từ lúc mới vào trận nó đã múa như điên loạn rồi (chắc mới đầu spam :p). Nhìn tay oánh bàn phím kinh khủng hơn đánh đàn piano luôn, cứ oánh phím tắt đều đặn các ngón, nhiều lúc nó máu, ko kịp nhìn nó làm cái gì :(( Màn hình cũng vậy nữa, ko bao giờ để yên 1 chỗ, theo dõi ko kịp luôn :( nhìn muốn nản, có tập chục năm cũng ko theo nổi :))

Volodia

Member
Có zvp nữa thì up lên đi.
2 cái rep vừa roài toàn harass rine, có cái nào harass vulture với tank up nốt đi.
Trận sau ông đánh zerg thảm vãi, thua vì hết nguyên liệu trong khi chiếm hơn nửa bản đồ! :|

rikku

Active Member
:D APM cao ko chắc là cao thủ nhưng cao thủ thì APM phải cao
:D APM thấp có thể thắng APM cao nhưng APM thấp ko thể thắng cao thủ ^^

imagineT_T

Member
sáng nay xem gosu Ark củ hành rokish hay quá ( mấy lần định bảo em napster nháy di động bảo ark xây engineering bay =)) ) , còn 2 scv mà thắng được :D
còn gosu napster bị áp lực khi thi đấu với gà nên đã quyết định nhường đối thủ -_-" . to napster : w4u mà rush lings thì em die luôn từ đầu rồi, xây cannon lỗi -_-"

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000