Team Starcraft CVA

ark

Active Member
Hanoi hơn 4k người đăng ký
Bây h chắc còn khoảng 2k

Mà ai cũng 7h30 3/9 tại Vie thế này à =))

rikku

Active Member
t/s, tôi cũng đến là chán G_G nếu mà thi tập trung ngay từ vòng loại thì mình đã ko thê thảm thế này G_G hôm nay nghe chuyện Newbie_terr vs Port mà mình cũng an ủi phần nào, nhưng mà mình thua Last)ikily chỉ vì mạng fo` ko join game được thì vãi G_G nghe tin chúng nó tập trung đánh kiểu này kiểu nọ mà cũng ngán ngẩm ^_^

Deathknight

Active Member
Trích trang cuối trong nhật kí DeathKnight:

Sắp bốc thăm rồi .. hy vọng số mình may
Lởn vởn xung quanh xem xét thế nào, bổng mình chợt nghe tiếng hỏi nhau : "anh Seta bảng nào ?" " F em ạ "

Seta cũng thi à, thằng nào vào bẳng này chắc hy sinh mất, mình tự nhủ
Giờ phút mong đợi đã đến, " Phạm Sơn Hải lên bốc thăm " , "thôi thì bốc mẹ cái thẻ cuối cho nó hên ". Rồi chữ cái không mong đợi nhất hiện ra sau khi lá thăm được mở : "F2" ... mất 50% hy vọng

*

" kệ, may ra mình vẫn có cơ, chọn 2 người mà .. " tự an ủi vậy thôi

* *

"những là thăm sắp hết rồi ","mình chưa hết hy vọng ", bỗng 1 tiếng F nữa được vọng lên Tống K Hoàng , "MK! 2 đại tướng của VietNam ", bảng F hoàn toàn trở thành bảng tử thần

*
" đi về ? " " hay đánh tiếp ?" lòng tự trọng và danh dự của 1 Gamer xui khiến mình ở lại, chiến đấu đến cùng, dù biết chắc cái chết đang chờ ...

Clan Vie, 9h 32', ngày 1/9/2005

chiến sĩ Phạm Sơn Hải đã hay sinh ngày 1/9 năm 2005
:-( :-( :-( :-( :-(

Deathknight

Active Member
Bốc thăm xong là thỏa mãn điều kiện cần và đủ để đi về rồi :-(
2 chân vào vòng sau đã có chủ, chán quá
* hồi sáng, bảng F chưa đấy, 5 người còn kia đang lo sợ xem các bảng kia thi đấu
riêng mình ung dung ăn xôi, uống sấu đá , oai có khác rì SeTa đâu =)) =))
biết chắc thua rồi mà

*-*

Ai có map hay thì post lên cho anh em dùng với.Chia sẻ một chút để anh em còn luyện tập
P/S:trong phần tạo map thì vào đâu để điều chỉnh cho mỗi bên 800 unit với 2 người chơi
tạo bản đồ thế nào để ko bị cannot unit khi chơi.

ark

Active Member
Ôi trời
Tạo map chọn Team Melee , số team = 2
Tạo bản đồ ít $ thôi, thì ko bị cannot create more units

Map hay ko phải map nhiều $ anh ạ -_-

rikku

Active Member
tiễn chú DK ra về ^_^
thế là mình đã có đồng đội ^_^

ngày mai ngày kia star chiến; G_G éc và josua ^_^

Deathknight

Active Member
15h 22'
"-đối thủ của em bỏ cuộc
em đánh với Seta nhé ... "
"-Dạ thôi anh ạ, em về luôn .. "
:-( :-(
hai thằng cuối là hai thằng có tên trong đống bảng vàng của Vie , đánh tiếp cũng thế thôi :-( :-(
15h26' DK chính thức hy sinh
29-U2-3410 ủ rũ cõng xác chủ trở về

imagineT_T

Member
hehe, ark vừa đến Vie đã bị bọn ở đấy chơi trò giấu dép, gây hoang mang cho anh, đồng thời làm cho ark bụng đói cồn cào ( ko có cái dép lê để ra ngoài ăn sáng ), vì vậy đã ko tập trung được hết tinh thần thi đấu và 0-3 là ko thể tránh khỏi
còn zera, trận đầu TvT ở Azalea được coi như trúng tủ đối với anh, anh đã sớm làm cho đối thủ gõ "gg" trong khoảng 10' đầu, chỉ bằng 2 dropshit ^^ . Trận thứ 2 thua protoss ( như thường, gặp protoss biết chơi 1 tí là anh vẫn thua ) ở map gaia, một map mà zera căm thù T_T . Trận thứ 3 gặp terran a-bit-noob, anh đã bỏ qua vị trí thứ 2 bảng để đấu tiếp, chỉ vì 1 cú click chuột. Biết thừa đối phương fast goliath drop, anh chơi double wraith để kiểm soát, mục tiêu là xử ngay những em dropshit bay ra khỏi nhà ( map estrella ). và cú click đóng dấu chấm hết cho mùa giải WCG 2005 của anh đã đến : anh chọn 3 con wr patrol góc dưới nhà đối phương, rình drop thì click nhầm vào nhà nó, và thế là 3 wr nhẹ nhàng bò vào...trung tâm căn cứ đối phương, làm quà tặng cho turret và gol ToT . đến lúc thấy một bóng trắng trắng di chuyển trên vùng không gian tiến đến nhà mình, anh vội vàng cho 1 wr còn lại đuổi theo tiêu diệt, nhưng đã quá muộn. trước khi nổ, cái dropshit đã kịp thả 4 gol vào, gây thiệt hại kinh tế trầm trọng. Cầm cự được 15' nữa, zEra kí vào biên bản và ra về, trong lòng đầy hậm hực vì ko được mặc áo WCG ^^ .

mùa giải WCG 2005 kết thúc với toàn bộ các gamer starcraft và warcraft CVA .
rikku instant lose noob ikyri của team HAO do cái clan YEAH mất dạy ( thề ko vào đấy chơi star nữa ), napster thôi ko bàn đến, Hải dớ thì được vào bảng tử thần ( ít nhất có Seta T.T ) , ark thua do tâm lý , zEra thua một cách hậm hực . Thôi vậy, năm nay có thi đại học cho tốt, để WCG năm sau anh em ta trả thù ^^

ark

Active Member
Thua 2 trận =))
Mang tiếng clan mà cái sound cũng đêk có :-( fast exp mỏ 2, nó chém bung gần hết scv mỏ 1 mới biết =))
Estrella tôi cũng lên Goli drop, giết được 4-5 con scv , đang xây CC để expand thì nó drop marine ( =))=))=)) ) với 2 con tank vào chống mỏ chính =))

Đúng là ngày đen đủi, vừa đến đã mất dép + đau bụng , đã thế còn thua gà =))

Ko ngờ cả HN mà có mỗi 3 chục mống =))

Deathknight

Active Member
ít nhất vẫn ra về với 1 chút vinh quang, cùng bảng với Seta và vài thằng GOSU :)
tôi còn bị tâm lý hơn Ark, khi vừa đánh , vừa phải nhìn sang máy Seta ngay bên cạnh
cười trong đau xót...
Team đi hết rồi :-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000