Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

menp1603

Chu nhât ko bit co di tâp bong o truong ko??, đung hen nhu hom thu 4 nho, khong con du suc de dap xe ra ca hai san dau, hôm đó ve nha met la luon:-&

Vậy là thằng Sơn có họ với Thái Lan=)) =)) =)) Hum nay Hưng thỏ làm câu choáng suýt ngất :"Cả đội nam là con hàng của đội nữ" >:) Thiệt nà ghê gớm

chính xác là anh hưng là con hàng của cái dung anh sơn có thể sẽ là con hàng của em nếu em có xiền =)) sửa chữ kí... cần tìm mottj con hàng =))
star_diamond said:
Vậy là thằng Sơn có họ với Thái Lan=)) Hum nay Hưng thỏ làm câu choáng suýt ngất :"Cả đội nam là con hàng của đội nữ" Thiệt nà ghê gớm

Chưa hết đâu, liệt kê ra 1 đống : Hưng là hàng của Dung, Sơn thì Giang tự nhận roài, Abu thì dùng chung=)) , còn chị thì ngồi ngoài xem cho vui vì chưa thấy ai đủ tiêu chuẩn làm con hàng cả=)) =))

H

HoangPhiHong

Guest
Linh xin làm con hàng cho những gdk của đội nữ.mong các bạn dẫn mình về nhà xin bố các bạn cái sh để đưa các bạn đi học :D

H

HoangPhiHong

Guest
BanNaNna said:
à a linh à !
e thấy a linh trong sáng nhít
nhưg kũg chả biết dc
a la boy ngoan e ah.tự hào lém.ko như thằng nào đấy số 10.khốn nạn

star_diamond said:
Chưa hết đâu, liệt kê ra 1 đống : Hưng là hàng của Dung, Sơn thì Giang tự nhận roài, Abu thì dùng chung, còn chị thì ngồi ngoài xem cho vui vì chưa thấy ai đủ tiêu chuẩn làm con hàng cả
hà hà ... hôm nay gặp cái Dung trên đường .. tư tưởng của con bé là thầy Hưng là hàng của bé Dung , bé Dung là hàng của thầy Hưng :> ... còn hiện tại bé Dung đang tìm người yêu ...
ủa thía thằng Sơn là hàng của em Giang àh ... mà Long brím là .. của Sơn :-?

My My iem nhá, em là bị cái sự ít nói của anh Linh đánh lừa oài, đứa nào trong 8p còn trong sáng thì nó ko thuộc biên chế CVAteam roài.=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000