Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

nenu_aloha

Member
thế mài nghĩ chị tập đc mấy năm??? Chẳng qua bọn con gái nó ko có cái phương pháp tập đúng đắn thôi, trai hay gái thì cũng thế... lúc nào cũng muốn giỏi hơn mà ko chịu tập thì làm đc j.... >___<, mà thực ra nếu nói thế thì quá bằng tự nhân là phái nữ luôn kém à... người ta thì đang kêu gọi bình đẳng giới mà cứ giữ mãi khái niệm nữ luôn kém nam thì ko đc.....!!!

SkelballCVA

Member
Tibig_Binbokin said:
thế sao ma` minh` vẫn kém , vd như là anh Sơn kia kia` , tập 1 năm ma` cứ như la` mấy năm rồi í , anh nhờ
Ặc ! em nầhm à anh thấy thằng này kém đần đều thì đúng hơn !

SkelballCVA

Member
nenu_aloha said:
thế mài nghĩ chị tập đc mấy năm??? Chẳng qua bọn con gái nó ko có cái phương pháp tập đúng đắn thôi, trai hay gái thì cũng thế... lúc nào cũng muốn giỏi hơn mà ko chịu tập thì làm đc j.... >___<, mà thực ra nếu nói thế thì quá bằng tự nhân là phái nữ luôn kém à... người ta thì đang kêu gọi bình đẳng giới mà cứ giữ mãi khái niệm nữ luôn kém nam thì ko đc.....!!!
Quá đúng !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

star_diamond said:
Oh oh oh, choáng váng, phen này mình tích cực luyện tập hơn mới đc. Dạo này làm sao thế ko bít, mệt mỏi chả thiết làm gì.
Abu oai, mang sách trả tao nhá, đọc nhiều ko tốt cho sức khỏe đâu mày:D
từ từ để bạn nghiên cứu tý đã =P~ ...
mới đọc xong có 1 quyển =P~

nói thế thì mọi người cố thực hiện luôn nhá :) việc luyện tập bây giờ còn nhìu kho khăn và còn nhìu vấn đề nên tất cả cố gắng đừng ai bỏ cuộc nhá.. và nên tập nhiệt tình hơn một chút quyết tâm cao hơn đi dạo này moi ngươig gặp vấn đề đè năng chuyện chỉ huy nên quên tập hết sức rồi :)
nenu_aloha said:

H

HoangPhiHong

Guest
đội nữ co tinh thần tốt nhỉ nhưng mà cố chuyển thành hành động đi.vẫn lười lém.cố lên.

nenu_aloha

Member
mà mình thấy mọi người toàn làm phức tạp mọi chuyện lên làm j thế? Muốn giỏi thì phải tập hết.... cứ nhắm vào cái mục tiêu ấy là xong, việc j cứ phải bàn tới bàn lui rồi hết chỉ huy đến thành vien mới.. như My, cứ sáng ra đậy sớm đi tập, chiều về ngủ dậy đi tập, tôi đến ngồi xem sách báo chuyện tranh về br cho nó update kỹ thuật.. hết!!! nhanh chóng gọn nhẹ lại tập trung... hè hè!!!^^

live-or-die

Active Member
....vao nam hoc rui...ko hiu tap tanh kieu j day....thui may em chiu kho nhin an sang dong du 50k/thang cho thay binh de duy tri doi vay.....=))=))=))=))

Chieu thu 4 tuan sau doi nu tap sau tiet 3, ca? nha` nho di day du nghen. Doi nam qua giup do 1 cai', ong Binh` va` con Dieu Anh de Tho be' lo cho, ok???????????

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000