Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

nenu_aloha

Member
SkelballCVA said:
và đáng mừng cho những ai ra về đúng lúc :))
trui` ui
kết câu nài thía>:D<
a` nai` ,chị đẫ nghĩ cho zang 1 biệt dang zùi đấy:gọi là zang zô. thế nhé, còn thơ là bầu(quả bầu í) còn chị gọi là nhẻm nhé(kiểu như là đen nhẻm í)
moi. nguòi đồng hông. Mà không đồng í thì cũng fải chịu vì chị đã mất mấy canhzờ như bài đêm nay như bài: đêm nay bác không ngủ vì lo chuyện tuyển nữ í
đây'
cứ gọi nhau như thế cho nó sành điệu nhé các bác.B-)
....$hoàng anh$.....:x

nenu_aloha

Member
a` còn 1 việc nữa
tiện thể nói nốt.Mọi nguòi ghi cho chị lịch có thể đi tập đuọc bóng rổ để còn điều chỉnh ngày zờ hợp lí để làm sao mọi nguòi có thể tập chung đông đủ nhất.đoc. xong thì ghi lịch ngay nhé
............^^!.hoàng anh..................

Em xung phong đầu tiên: Từ giờ đến trước khai giảng ngày nào cũng rỗi, trừ giờ nấu cơm trưa và tối:D. Vào năm thì còn xem lịch học vẽ thế nào, nếu thầy vẫn mát tính như trong năm thì nộp trước 10 bài là thỏa sức đi.
Amen, dạo này ném như shit, phải tập lại, ko thể để thế đc.
Chị Hoàng Anh oai, ai lại gọi em là bầu bao giừ, nghĩ tên khác đê

live-or-die

Active Member
trui` ui
kết câu nài thía
a` nai` ,chị đẫ nghĩ cho zang 1 biệt dang zùi đấy:gọi là zang zô. thế nhé, còn thơ là bầu(quả bầu í) còn chị gọi là nhẻm nhé(kiểu như là đen nhẻm í)
moi. nguòi đồng hông. Mà không đồng í thì cũng fải chịu vì chị đã mất mấy canhzờ như bài đêm nay như bài: đêm nay bác không ngủ vì lo chuyện tuyển nữ í
đây'
cứ gọi nhau như thế cho nó sành điệu nhé các bác.
....$hoàng anh$.....
chơi bóng rổ để tự dặt biệt danh cho mình và sáng tác mấy bài vớ vân đó hả...chán ....

ZLO2C said:
chơi bóng rổ để tự dặt biệt danh cho mình và sáng tác mấy bài vớ vân đó hả...chán ....
có vấn đề j ko ... đừng có nói kiểu đó ...
làm như tụi nài chơi bro để chỉ vì cái biệt danh ...
bạn bè thân thiết gọi tên thân mật ko dc à ...

nenu_aloha

Member
nài.THỊNH em, co' câu bai` thì cũng ko đuọc đụng chạm kỉu chê bai chị như thế nghe chưa.kẻo chị zận đấy.lúc chị mà zận làTHỊNH em.............:D
(*.....*)...hoàng anh

Pan_Kut3

Member
scca390 said:
Nhìn chữ kí em Phương Anh, tưởng như thía nào. Hóa ra điệu wa =))
Í anh là sao, muốn chết ah??? :|:|:|:|:|:|:|:|
Trông mặt anh Sơn em lại tưởng tượng ra cái thằng đóng đất rừng Phương Nam =))=)):)):)) ;-);-);-);-)

SkelballCVA

Member
Pan_Kut3 said:
Í anh là sao, muốn chết ah??? :|:|:|:|:|:|:|:|
Trông mặt anh Sơn em lại tưởng tượng ra cái thằng đóng đất rừng Phương Nam =))=)):)):)) ;-);-);-);-)
hehe ! thế em mới vào trường nên không biết ! thằng sơn đóng thế trong film đấy chuyên vào lúc chú bé AN tai to bị tra tấn và làm nhục lolz ! :)) :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000