Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

Chuatehacam

OH my god!!!! Topic của mình trở thành cái giè thế này?? Mới có một tháng mà...
Thui, trường mình chưa có đội bóng rổ nữ, sao ta không thành lập 1 cái??
He he, tui sẽ là người đăng kí đầu tiên.
Mọi người đăng kí đi chứ, chỉ cần là girl of CVA (tất nhiên) và hơi biết chơi bóng rổ.

SkelballCVA

Member
Chán nhỉ .. bọn mày lại cãi nhau ...

Thế này nhé ,, các em mới ạ .. anh cũng là 1 cựu học sinh và là cựu đội trưởng của đội bóng rổ chu văn an .. anh và 1 số anh nữa đang định khôi phục lại đội nữ .. các em không có sân cũng không sao .. chỉ cần các em có niềm đam mê thôi là được chúng ta sẽ tập ở sân khác .. không zi phải sân cva .. các em cứ kêu gọi các bạn ham thik đi ..rồi gặp chị thảo .. nếu đông đông thì oki rồi .. anh sẽ gặp chị thảo để nói chuyện nghiêm túc về vấn để này .. nếu có sự góp mặt của các em tong cuộc nói chuyện này nữa thi càng tốt ...ngày giờ thì cho các em quyết định ....mong sự tham gia nhiệt tình của các em ...

THảo : anh đang định làm 1 trận giao hữu với đội trương cva bây h .. mày liên lạc hộ anh nhé .. cả vấn đề trên nữa .. anh và anh bảo .. đang muốn làm lại đội nữ đấy .. mong là năm sau chu văn an sẽ có đội nữ tham gia giải PTTH

estrella

Active Member
anh Đức thân mến ơi, em nghĩ người có ý thức lên sân duy nhất chỉ có em thôi, đầu năm lúc nào chẳng có đội nữ, sau đấy thầy thỉnh thoảng không lên sân thì rụng hết.Đấy từ năm ngoái tới giờ có mình em thôi đấy.Còn cái chuyện năm sau có đội nữ đi đánh giải thì em cũng hi vọng lắm chứ vấn đề là có hay không. Thế các anh đinh khi nào đấu hẹn ngày giờ đi rùi em bảo mọi người

imagineT_T

Member
Thế là mày bỏ anh em vào Nam thật hả P.Anh :| ? Dạo này tao ko ra sân nên ko gặp được mày, cho tao gửi lời chào nhá. Vậy là, 11d6 bi giờ chỉ có lão Thịnh bít chơi bóng rổ hả :-S ?

SkelballCVA

Member
Anh cũng biết được tin Fong Anh chia tay hà nội vào nam tìm kế sinh nhai .. chào chú 1 câu . chúc chú em gặp nhiều may mắn trong cuộc sống cũng như trong học tập ..bao h về ha nội nhớ lên sân chu văn an nhé ..

Như vậy là bọn anh đã quyết định là sẽ có 1 trận giao hữu với tuyển vào thứ tư tuần sau ngày 25-1 .. bọn mày liên lạc cho anh .. và xem sửa rổ như thế nào .. vì đây sẽ là 1 trận zao hữu thật sự hoành tráng và bọn anh đã chuổn bị quần áo đầy đủ hết rồi .. bọn mày chỉ cần lo báo cho thầy bình và thông báo trên loa . trên bảng tin để cho tất cả học sinh biết thôi ..và xem cố xửa được cái rổ trong tuần này nhé .. và báo lai cho bọn anh biết sớm là thứ 4 tuần sau có đấu được không ..bảo bọn nó cũng phải chuổn bị quần áo tuyển trường nhé .. đừng có lôm côm !

estrella

Active Member
Thằng dở hơi, đi mà không ra sân chào mọi người lấy 1 câu.
Anh Đức ơi, sao nghe nó hoành trán thế, có nhất thiết là phải áo loa va báo thầy Bình khong, còn bảng rổ thì em nghi lắm.

fruit NHO

Active Member
SkelballCVA said:
Chán nhỉ .. bọn mày lại cãi nhau ...

Thế này nhé ,, các em mới ạ .. anh cũng là 1 cựu học sinh và là cựu đội trưởng của đội bóng rổ chu văn an .. anh và 1 số anh nữa đang định khôi phục lại đội nữ .. các em không có sân cũng không sao .. chỉ cần các em có niềm đam mê thôi là được chúng ta sẽ tập ở sân khác .. không zi phải sân cva .. các em cứ kêu gọi các bạn ham thik đi ..rồi gặp chị thảo .. nếu đông đông thì oki rồi .. anh sẽ gặp chị thảo để nói chuyện nghiêm túc về vấn để này .. nếu có sự góp mặt của các em tong cuộc nói chuyện này nữa thi càng tốt ...ngày giờ thì cho các em quyết định ....mong sự tham gia nhiệt tình của các em ...
kính thưa với anh đội trưởng là có những hôm ra sân mà chẳng có ai là nữ thì.........ặc ặc...con thảo độ này cũng lười bỏ xừ.... :-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000