soi trai!!!never!!!

p3yeu

Member
em : nguyễn thu huyền
tên online thường đc gọi là bupbe
người yêu em thường gọi là huyền,với bạn gái
tên cva là huyenlong tức tên em và bạn trai em
hôm nay,trời nhẹ trăng thanh....,với lại sắp noel
em thấy mình thật có lỗi vì suốt ngày theo lời dụ dỗ đầy mật ngọt,cũng như đắng cay,mật ngọt là thấy toàn anh phê,còn đắng cay là ko phải của mình =P~ ,em thấy thật có lỗi với bạn trai em,tức long,nay em xin thề sẽ ko soi trai nữa,chỉ nhìn thui :) :D ,tất cả nhg ai đọc cái này sẽ chứng giám cho love actually của em,cám ơn mọi người nhá.
PS: noel này buồn lắm nên em tiện tuyển người đi chơi với em noel,yêu cầu anh nào đẹp chai nhe :) ,và nhiều tiền nữa để còn mua wa` cho em,thanks!

Hơ con Huyền hết thuốc chữa rồi.

:D có thật là mày sẽ cai đc ko hả Huyền ?

Này hôm nay tao đến ams, nhìn thấy 1 anh perfect cực Huyền ah. Lúc đấy tao nhìn thấy anh ý mà quên luôn cả bán hàng :D

Đời còn dài mà, thề sớm thế làm gì hả mày

Mày càng thề, tao càng dụ dỗ ... hè hè

Blue_star

Member
Bó tay với mấy nhóc này. Ngay sau lời tuyên thệ không soi zai nữa là 1 lời nhắn nhủ nho nhỏ ngỏ ý muốn đi chơi Noel với 1 anh nào đó đẹp zai, không thể đỡ nổi.

Blue_star said:
Bó tay với mấy nhóc này. Ngay sau lời tuyên thệ không soi zai nữa là 1 lời nhắn nhủ nho nhỏ ngỏ ý muốn đi chơi Noel với 1 anh nào đó đẹp zai, không thể đỡ nổi.
Anh Dũng đáp ứng đủ tiêu chuẩn đó em.......

p3yeu

Member
Blue_star said:
zai ma` anh,hehhehe =P~
con lái lợn này,mày phải tôn trọng love actually của tao chứ,hic,tình yêu wan trọng hơn cả mày ạ,đúng là mày vừa mới bỏ người yêu,cóc hiểu zi` >:p ,mà mày ơi,trên ám đẫy rẫy ra đấy,nhìn sướng thía,ehehhe =P~ :(( ,thế mới đau chứ,từ xa ngắm anh ý hạnh phúc vậy :D =))
anh dũng ah,hehehe,nghe hay đấy,giống tên papi mình,hủn được rài :)
thế anh black dragon đâu rùi :(( ,kết anh này cơ,tên anh ý là dịch từ huyenlong sang mà :(( ,anh y đâu rài??? :D

ark

Active Member
Hehe, ai như bọn em , lập topic Cool boy để tia trai , lúc sau lại "Soi trai !! never !!", trong topic thì tuyển người đi chơi Noel =)) pó tay

p3yeu

Member
ark said:
Hehe, ai như bọn em , lập topic Cool boy để tia trai , lúc sau lại "Soi trai !! never !!", trong topic thì tuyển người đi chơi Noel =)) pó tay
:) anh vấn đề zi` hả anh,1 cách típ cận các bạn thoai mơ`,ihihih,ehhehe =))
mà thui,anh ark thì ngoan đạo lắm roai`, >:p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000