sinh nhật! Là con trai, bạn thích wa` gì?

fruit NHO

Active Member
thế thì có vẻ kinh tế hơn nhiều nhỉ?khổ nỗi là copn gái lại hay tốn tiền nhiều mà lại ko đc thích chứ!!lãng mạn hay lãng xẹt thì cũng gần nhau mà! =))

americalex106

nếu mà là tui thì tui chỉ thích được tặng thiếp thôi (có phụ tùng đi kèm thì càng tốt :cool: ) nhưng quan trọng là trong thiếp viết cái rì, đó mới là sự khác biệt hì hì...tự hiểu :D

fruit NHO

Active Member
nếu chỉ là cái thiếp ko thì..quá đơn giản...tui đã từng tặng quà 1 tên đủ ..1000 sao và 1000 hac giấy + 1 số thứ!!<bí mật chút chứ nhỉ?>
bi giờ nghĩ lại thấy ..sao hồi đấy mình mù quáng thế?? =))

americalex106

oạch..em có nói wá lời ko gấp 1000 con hạc a'..vẽ 1000 ngôi sao còn tin tưởng dc chứ gấp 1000 con thì nô nô.. =)) anh gấp dc đến con thứ 20 đã là khổ công lắm roài hì hì..a` mà em gấp hạc bay hay hạc xòe cánh dzậy ? :cool:

fruit NHO

Active Member
oạch..em có nói wá lời ko gấp 1000 con hạc a'..vẽ 1000 ngôi sao còn tin tưởng dc chứ gấp 1000 con thì nô nô.. anh gấp dc đến con thứ 20 đã là khổ công lắm roài hì hì..a` mà em gấp hạc bay hay hạc xòe cánh dzậy
hơi bị khinh thường nhé!!!mà thế mới bảo em nghĩ lại sao thấy hồi đấy mù quáng thế!!! =))

americalex106 said:
oạch..em có nói wá lời ko gấp 1000 con hạc a'..vẽ 1000 ngôi sao còn tin tưởng dc chứ gấp 1000 con thì nô nô.. =)) anh gấp dc đến con thứ 20 đã là khổ công lắm roài hì hì..a` mà em gấp hạc bay hay hạc xòe cánh dzậy ? :cool:
Oh..............thực ra cứ tưởng khó vậy thui chứ em gấp cũng nhanh lắm à........tặng xong cũng thấy sướng cả người........ :D ........Mà con gái nó cũng khác con trai chứ anh :>>
To Blue star : .............Oài.......sao chồng ko nói sớm...........voj sẽ tặng sinh nhật chồng một dôi tất màu hồng có đăng ten :D :D :D

fruit NHO

Active Member
trời ạ!bà tặng b hay g vậy?đừng như tui hùi cấp 2 đã từng tặng 1 thằng bạn 1 cái bú bình của trẻ con và 1 cái thìa nhựa hình chuột mickey nhé!

fruit NHO

Active Member
các lão nói thì đơn giản nhưng lũ đó rùi thì lão nào yêu cầu cũng khá cao!rồi <ko chê trc mặt đâu>nhưng mà rùi cũng bĩu môi sau lưng ,rằng là cái nè ko phù hợp với mình lắm!rồi thế nọ thế kia!nói chung là phức tạp!em mà có bạn trai rùi,cahcws mỗi lần sinh nhật chắc đau cả đầu ,ốm luôn mất! :9

hieukhacle said:
em thì chỉ cần một cú điện thoại chúc mừng là quá ổn rồi, không cần gì thêm nữa
:-?
Tại sao lại có người gọi mình là em khi chưa bít tuổi của mình nhỉ?
Chả lẽ cả đời mình chỉ được làm em thui ah? :( :>>

smooth

Member
hix, chọn quà nhưng cũng tùy vào người tặng nữa em Giang ạ. 1 món quà cũng chả làm nên gì nhiều đâu. Anh cũng đã từng được tặng rất nhiều quà (hồi lớp 10), có cái to = cái TV 14 inch, nhưng mà cũng chả ăn thua, nên bây giờ vẫn thế.
ku Hiếu nói cũng đúng, nếu đúng người thì chỉ cần 1 cú điện thoại cũng đủ hạnh phúc rồi, phải ko trời ???

Nếu không biết tặng cái gì thì hỏi thăng người ấy. Không dám thì nhờ ai đó hỏi dùm. Nói chung con trai không thích món quà to đâu, thích tặng cái nào có thể dùng thường xuyên hoăc, vào nhiều việc ấy

unni_x

Active Member
chẹp, chưa tặng wa` cho bẹn trai bao giờ :( , tham khảo ý kiến các chú, thấy mỗi người 1 phách, thế thì bít tặng cái gì bi giờ :cool:

thôi thì tặng cái gì ăn được cho nó nhanh gọn
như hồi 8/3 lớp tôi tổ chức có thằng nó tặng hẳn một thùng đựng tivi 24' không có tv mà toàn bỏng ngô

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Tặng cái ăn thì ăn xong 1 cái là hết hả em? Không còn gì để kỷ niệm mãi mãi nữa à... ;)
Thực ra thì cũng khó nhỉ... Thường thì càng người thân với mình thì lại càng khó tặng, mà mỗi năm lại phải nghĩ ra cái gì đó đặc biệt khác nữa, mà một năm có phải chỉ tặng quà nhau 1 lần đâu, hihi... cần nhiều creativity phết nhỉ...
Nhưng nói chung con trai thì cũng đơn giản ý mà... Như em Dũng và em Trung nói chị thấy là đúng nhất đấy :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000