Sắp 8-3 goài :D Gửi đến người mình yêu thương :x

Status
Không mở trả lời sau này.

theshadow

Member
thằng VL là thằng xăng fa nhớt:)):))
8/3 chúc các bạn nữ vui vẻ:(hạnh phúc:(xinh đẹp:(
và đặc biệt,em chúc ng` em yêu luôn yêu đời:(:)(:)(:)((

Òi òi òi...xúc động đậy quá đi:"> :):):):)...thanks mọi người nhá:):):)
@Ánh: chị có nhận được tin của em đâu:(...mang máy của mẹ đi thì lại quên không ghi số của em vào...thía là không nhắn tin được:(:((
@KK: chòi...kk cũng nhắn tin cho mụi cơ à:> :)....nhớ mụi thía cơ à...chòi oi...kk no1:):)):))
Ngày mai là 8/3 òi...chúc các bà, các me, các chị, các bạn và chúc...Sói:):">...một ngày 8/3 nhận được nhìu hoa và lời chúc tốt đẹp nhứt:)

Chúc Châu ngốc xinh hơn , cứ hiền xinh như thía :p , cá tính , cute nói chung cứ như bây h chẳng thay đổi gì hết và học hành giỏi hơn ^^ Hy vọng CHâu thích quà Nam tặng :p

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
chúc 2 bà chị ngày càng xinh đẹp!!! có thêm n` fans để em bòn rút^^
mai em đến trg` chơi rồi........hix! chuẩn bị quà cho chị....em là em bé ngoan~~~

DanteXXL

Ai GT hộ xăng pha nhớt là cái ề ko??? :| :| :| Chả hiểu gì cả :| :| :| Nhưng mà tui đoán từ này ko tốt tí nào :| :| :-S :-S

DanteXXL

:| :| :| :| Hỗn hợp.....tạp chất :| :| :|.......ko đc thuần :| :| :|........Chả hiểu gì ráo =)) Thui, tuy hông bít nhưng cũng đoán đc nó là bad word, ko cần phải biết :D :D :D

theshadow

Member
ngày 8/3 còn tệ hơn ngày thường,chán đời...............Amen
đồ ăn liên hoan thì chẳng ai ăn,vứt trên lớp để mai ăn tiếp................Amen

Hờ hờ hờ...hum nay được B_D4 nè, kk nè, papa nè...tặng quá:):):)...thanks mọi người nhìu nhìu:):):):)
Mai cũng được tặng típ...zui zui:):):):):)

lion_heart90

theshadow said:
ngày 8/3 còn tệ hơn ngày thường,chán đời...............Amen
đồ ăn liên hoan thì chẳng ai ăn,vứt trên lớp để mai ăn tiếp................Amen
sao lại chẳng ai ăn,,,,tao thấy lúc tiết 2 bọn mày đã ăn roài còn gì,,,,,hóa ra lại thừa ai,

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000