RỘn RÃ MÙa Thi CÙng Roadmap!

IloveEnglish

RỘN RÃ MÙA THI CÙNG ROADMAP!

Trung tâm ROADMAP được thành lập bởi các giáo viên tâm huyết và giàu kinh nghiệm của trường ĐH Ngoại Thương và trường ĐH Ngoại Ngữ-ĐHQG Hà Nội, đã từng du học ở các nước như Mỹ, Australia, Singapore... Tháng 4 và tháng 5 này, khi kì thi đại học đang đến rất gần, trung tâm xin mời các bạn, đặc biệt là các bạn lớp 12 tham gia một số chương trình hỗ trợ cộng sau:

27/04/2008 – 9:00 am: Chương trình “Bí quyết đạt điểm tuyệt đối phần Ngữ Âm trong đề thi Đại Học”: Một là một con số nhỏ, tuy nhiên nếu là một điểm trên tổng số 10 điểm bài thi Đại học lại có một giá trị vô cùng lớn. Nó có thể góp phần quan trọng giúp bạn bước vào cánh cổng của trường Đại học. Vậy làm thế nào để tận dụng được từng điểm một trong bài thi Đại học môn tiếng Anh? Câu trả lời là hãy đến với ROADMAP và tham dự chương trình này của chúng tôi. Tại đây các bạn sẽ được nghe các giảng viên của trung tâm chia sẻ các mẹo nhỏ trong cách phát âm để có thể hoàn thành được phần thi ngữ âm một cách tốt nhất. Ngoài ra các bạn sẽ được tham gia những trò chơi phát âm vui nhộn và hữu ích để rèn luyện kì năng của mình.

04/05/2008 – 9:00 am: Chương trình “Làm thế nào để viết một bài luận văn xin học bổng du học”. Nếu các bạn quan tâm đến việc đi du học, đặc biệt là đi Mỹ thì các bạn sẽ chắc chắn không thể bỏ qua phần viết luận văn xin học. Vậy bài luận này là gì? Nó có quan trọng không? Làm thế nào để viết được bài luận thành công? Những câu hỏi này sẽ được các giáo viên giàu kinh nghiệm đã từng đạt học bổng toàn phần ở Mỹ và Úc chia sẻ với các bạn.

Vậy còn chần chừ gì nữa mà không đăng kí ngay cho chúng tôi theo số điện thoại 2.136.998 hoặc email: [email protected]. Các bạn cũng có thể ghé thăm trung tâm tại địa chỉ: 26/133 Thái Hà

Rất hân hạnh chào đón các bạn đến với Trung tâm ROADMAP!
ROADMAP - Mapping Your Road to Success!

IloveEnglish

Các bạn thân mến,
Do hiện nay là đợt thi học kì của các bạn cũng như đợt nghỉ lễ 30/4-1/5 kéo dài nên ROADMAP quyết định sẽ dời buổi nói chuyện về application essay ngay 4/5 xuống ngày 11/5

Còn buổi nói chuyện về phân Pronunciation trong đề thi đại học sẽ được lùi xuống cuối tháng 5. Lich cụ thể chúng tôi sẽ thông báo cho các bạn sau.

Nếu có gì thắc mắc hoặc muốn đăng kí tham gia sự kiện, các bạn hãy liên lạc ngay cho chúng tôi nhá

Rất vui mừng được chào đón các bạn đến với trung tâm!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000