Power METAL!!!

22{Dsmbr

em đọc thấy trong 1 trang nó nói về cái nu va` alter đại khái la` cả 2 cái nớ đều từ khoảng 1990s thì nó nói la` cái nu ảnh hưởng chủ yếu của cái alter va` cái thrash rồi có thêm các yếu tố hip hop j` j` :-?? ... cả 2 cái có lẽ cùng bắt nguồn từ grunge , alter có những đoạn lời va` cả các kỹ thuật # thường ... tuy nhiên em vẫn muốn biết thêm :D nhờ các bác chỉ dùm :D

phongvan

Member
nu là 1 nhánh của rock
còn alt là 1 xu hướng trong âm nhạc(chẳng biết dùng từ j để diễn tả)
đại khái thì Alt có nhiều
alt pop,......
còn nu là chỉ nói riếng 1 dòng của metal

phongvan

Member
bemapdangyeu said:
Anh quy' khi na`o post 1 cai topic ve cac the loai rock va tieu su cac band di.Em moi nghe rock duoc gan 1 nam nen con ga` mo` lam :D
ok ok
nhưng mà nói trc anh chỉ cop paste lại thôi
viết thí cũng chỉ là dịc trên mạng
trình anh chưa đủ để viết đc 1 bài có chất lg
->anh sẽ post 1 số bài sưu tầm thấy hay để anh em cùng bàn luận

butterfly239

Tiện đường công tác hỏi luôn có ai biết down Sepultura ở đâu không,hoặc biết down bài attitued cua Sepul hay now you've got something to die for cua Lamb of god ở đâu thì chỉ em với

22{Dsmbr

có ai có đủ bộ WT cho em mượn em rip cái :(( em vừa bị mẹ làm 1 phát cài lại sp1 mất sạch trơn 9Gb nhạc của em rồi :(( với cả các bác ơi down our farewell bản acoustic ở mô :((

xoai

Member
Ôi các em gái giờ toàn Metalcore, Death diec ghê quá >_< anh chưa tưởng tượng được mấy em giặt giũ thế nào :"> Hôm nào cho anh diện kiến phát :x :">

phongvan

Member
xoai said:
Ôi các em gái giờ toàn Metalcore, Death diec ghê quá >_< anh chưa tưởng tượng được mấy em giặt giũ thế nào :"> Hôm nào cho anh diện kiến phát :x :">
tạ các bạn ý nói chuyện với nhau wen rồi
nghe nhanh lên mấy dòng nặng
:))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000