Picture of the day : She's so sexy

tùng12f

Member
PUTAIN!!!!!
mới có mấy ngày nghỉ noel ko online đc mà cái topic của f-ien(es) này trở thành cái chợ rồi à....
cảnh cáo nhá, đây ko phải chỗ...tán gái nha các bố (--> ông Bảo và cụ T đấy)

ll4ever

uh! thèng ku nè đóng phim... jè ý nhở, wen mất rùi!:D
đóng 1 cái phim mờ 2 đứa trẻ con thik nhau rùi 1 hôm đi chơi vô tình bị lênh đênh trên 1 cái bè, sau đó về con bé tưởng là ......sắp có baby=)) thằng bé nè cũng gương mẫu phết, chuẩn bị mọi thứ đón em bé!>:) Đúng là tuổi ngốc xít!:)) nhưng mờ muốn quay về thời đó wa'!!!:((

ll4ever

ẹc! nhớ nhầm tên phim!:p
đúng là nội dung phim thèng bé nè đóng là như thía mờ! chỉ nhầm cái tên>:)
xem phim nè mình thik nhất thèng bé!!! mình mờ là con gái thì mình cũng thik!:">

tùng12f

Member
ặc, jenny và juno mà cu T lại chế thành film j thế kia...
cái chuyện chúng nó đi trên 1 cái bè la chuyến sau kìa, con cái tình huống dẫn đến jenny tưởng là có em bé khác cơ...jenny và juno đi chơi.trời mưa. ướt hết. hai đứa chạy về nhà juno. tắm rửa. thay quần áo. chơi game. sau đó...làm j thì ai cung biết rồi đấy...

ll4ever

tùng12f said:
ặc, jenny và juno mà cu T lại chế thành film j thế kia...
cái chuyện chúng nó đi trên 1 cái bè la chuyến sau kìa, con cái tình huống dẫn đến jenny tưởng là có em bé khác cơ...jenny và juno đi chơi.trời mưa. ướt hết. hai đứa chạy về nhà juno. tắm rửa. thay quần áo. chơi game. sau đó...làm j thì ai cung biết rồi đấy...
khiếp cái thằng nè! ng ta đã cố flou mấy cái nè rùi mờ còn..;-) >:)
@ bé Ánh: nghe anh Béo nói thía mờ chưa sợ ah?! nếu chưa sợ thì anh cho mượn, có dám xem ko?!;-)

ll4ever

uh! cùng thể loại có nhìu phim hay lém! như mấy phim "EUROTRIP" hay API,II,II chẳng hạn, toàn phim hay cả! ah mà có cả "Sex is Zero" nữa:D
hay lắm!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000