Photo cua a2 family 00-03

wine.genie

công nhận từ ngày có Tuất vào A2 biến chất hẳn...
@ Tuấn: còn đưa những ảnh ngày xưa lên đây làm gì cho thêm buồn một khi anh đã nhanh chóng tay trong tay bước vào hang đá với ai kia..

cupid

uây !!! thằng ôn Tuất , post hết ảnh lên thế này thì còn gì là bí mật của anh em mình nữa ??? t k tán thành đâu ... tự dưng thấy nhớ Cửa Lò , nhớ Liên Thương ... nhớ gia đình bác gì gì đấy quá .... bây giờ đi học rồi mới thấy tiếc những ngày tự do sao quá ngắn ngủi :( ... thôi đành cam chịu vậy chứ biết sao ....
buồn chán thay ...........................................................................................

Pikachu

Member
cupid said:
uây !!! thằng ôn Tuất , post hết ảnh lên thế này thì còn gì là bí mật của anh em mình nữa ??? t k tán thành đâu ... tự dưng thấy nhớ Cửa Lò , nhớ Liên Thương ... nhớ gia đình bác gì gì đấy quá .... bây giờ đi học rồi mới thấy tiếc những ngày tự do sao quá ngắn ngủi :( ... thôi đành cam chịu vậy chứ biết sao ....
buồn chán thay ...........................................................................................
o tao ket con bac y roi do.Moi toi la no lai ten la...sao nhieu dua thich ten day the nhi???so tao lan dan wa cupid a...

wine.genie

Pikachu said:
o tao ket con bac y roi do.Moi toi la no lai ten la...sao nhieu dua thich ten day the nhi???so tao lan dan wa cupid a...
thế mà anh kêu là dòng đời xô đẩy... :-< Tôi buồn lắm Tuấn ạ...

POKET

thuyanh said:
hát xong rồi lắc

thêm cái chú thích : đây là bạn Vũ quang linh, hỗi xưa học cấp 3 trươg nào không nhớ nhưng hông phải dân à nhà mình nên trônng bạn í có "thô lỗ"(từ này của hoa pín) tí thì các bạn cũng thông cảm nha :?
Đứa nào đây ? =))=))=)) Cũng mon men vào đây cơ đấy! Đi chỗ nào cũng thấy mặt mày ku ạ !

Pikachu

Member
wine.genie said:
thế mà anh kêu là dòng đời xô đẩy... :-< Tôi buồn lắm Tuấn ạ...
thi em bo anh ra di..chang le bay gio anh phai song mot minh sao????anh phai di tim niem vui moi chu...nhung bat cu khi nao em quay ve voi anh thi anh cung san sang bo tat ca de ve voi em.....

cupid

uh m nhắc t mới nhớ nó tên là giè :D ... thôi số m thế rồi ! cam chịu đi ...
kể ra thằng béo làm ca sĩ cũng ok đấy !!! có khả năng biểu cảm "khá tốt"

POKET

2 năm rồi ko gặp nó, ko biết đường tình duyên của nó bây giờ ra sao [-(
Dạo này online là rất hay bận rộn, ko vào chào chị [-x
Về thì nhớ mà đến tham cô Yến đi ! Tết về định giới thiệu con rể cho cô mà cô toàn vắng nhà :-( Chán wé !!

mimanchi

Member
Pikachu said:
to wine genie: day la hoan toan hieu lam...anh ban chat luong thien nhung dong doi xo day..con Chi no lua anh...
Tuấn nhá, hồi đấy thì ngọt ngào với Chi, đến lúc bị Chi vạch mặt, thì quay lung ngay lại,. Linh kô tin Chi thi cu thu gio lai may page trước mà xem Tuấn nói với Chi thế nào mà bgio lại lật lọng con nòng nọc thế kia.... mình đã quá cả tin .... :-( :-( (ui gioi oi, hang voi ca dong, hong het ca mot doi hoa) X( :q:

ong vang

Tuan oi la Tuan, khon nan qua Tuan a. het Hoa roi den Chi gio lai la Linh, k biet nen coi Tuan la hang nguoi gi day.
To cac ban a2 noi chung, la khong dc to tinh o nhng noi cong cong,

Pikachu

Member
ong vang said:
Tuan oi la Tuan, khon nan qua Tuan a. het Hoa roi den Chi gio lai la Linh, k biet nen coi Tuan la hang nguoi gi day.
To cac ban a2 noi chung, la khong dc to tinh o nhng noi cong cong,
ay cha!Hoa luc nao the nhi?...thoi chet toi roi...Hoa rinh luc t ngu ha???xong toi roi...Anh rat xin loi chi va linh khong ngo con Hoa no lai doc ac den the....
to Hoa: sao ky thuat cua may kem the,luc day tao khong cam thay gi het la ntn

cupid

ts chúng m ăn nói bậy bạ cái giè đấy hả??? đây la 4rum chứ có phải lớp mình đâu mà ăn nói kiểu đấy ...
tớ thay mặt thầy Liên chính thức phê bình các bạn !!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000