Phát triển clb 8Pomeloes

SkelballCVA

Member
Nhằm đẩy mạnh phong trào bóng rổ CVA , và để cho các thành viên clb trường CVA được học hỏi giao lưu nhiều hơn , Đứcbe lập topic này đẻ thăm dò ý kiến mọi người xem có nên đưa clb 8Pomeloes với phạm vi rộng hơn là có sự tham gia của cựu tuyển trường các khóa để cùng tập luyện , cùng thi đấu để cùng nhau tiến bộ để cho trưởng ta ngày càng phát triển .
Như vậy 8Pomeloes sẽ không còn th hẹp trong phạm vi là tuyển của khối 10 nữa , mong mọi người đóng góp cho ý kiến , nếu được thì sẽ bàn bạc cụ thể sau .
Địa điểm tập luyện dự kiến : SÂn Vạn Phúc
Thành viên : mọi người đã và đang là thành viên của đội bóng rổ trường Chu Văn An , kể cả cấp 2 .

hate_a3

Member
ko làm đc poll =))
em đăng kí 1 chân (ko phải chân phải ko phải chân trái) ^^
con gái con trai luôn hay chỉ con trai thôi mày :D

The cung dc chu chi co tuyen 10 tap voi nhau thi e rang kinh nghiem bi bo hep wa, ko giao luu voi nhung cao thu khoa truoc! Anh Duc cu tien hanh ke hoach the di nho ca Ba Dinh giup do nua!Ma hom qua em gui tin nhan ti so cho anh sao ko nhan lai, may het xien a:D

live-or-die

Active Member
này ......anh co phải trong 8pomeloes đâu.....xong giải rùi.....bi h là lúc ôn thi đại học rùi.....chả có chơi rì nữa........

shinra

coi như bi h theo ý Đức bi thi đó là CLB của Chu Văn An hiểu chưa giống như Ba Đình đoá . một CLB trẻ của HN mới xuất hiện . có gì em xin một chân nhưng nếu đỗ ĐH ko bít có đi được không vì em 3 tuần về 1 lần . :((

SkelballCVA

Member
shinra said:
coi như bi h theo ý Đức bi thi đó là CLB của Chu Văn An hiểu chưa giống như Ba Đình đoá . một CLB trẻ của HN mới xuất hiện . có gì em xin một chân nhưng nếu đỗ ĐH ko bít có đi được không vì em 3 tuần về 1 lần . :((
SAo thế em ! đi nghĩa vụ à :"> :">

live-or-die

Active Member
....anh trung là cảnh sát giao thông.........thì anh có bít đâu ....vãn tưởng 8pomeloes vãn chỉ là tuyển khối 10 thôi.......

mà anh Đức lập đội này là phải xác định theo đến cùng đấy!mọi người cùng góp sức vào thì mới nên cơm nên cháo được! Tranh thủ bây h luôn đi để còn kịp cọ sát giải trẻ nữa, ko còn nhiều time để chơi nữa đâu

SkelballCVA

Member
minhhong_chickengirl said:
mà anh Đức lập đội này là phải xác định theo đến cùng đấy!mọi người cùng góp sức vào thì mới nên cơm nên cháo được! Tranh thủ bây h luôn đi để còn kịp cọ sát giải trẻ nữa, ko còn nhiều time để chơi nữa đâu
Tất cả 1 lòng vì bóng rổ chu văn an ! em yên tâm đi

SkelballCVA

Member
scca390 said:
em thấy Đức Bé rất là lười. Toàn ở nhà ngủ roài chat
mày chơi bóng rổ 1 năm ! tao ở nhà chat và ngủ 1 năm .. e ra mày vẫn chưa bằng được tao .. thật tiếc !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000