Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

LordofNTL

brilliant_spring_pr said:
Em học ở nhà D7,anh cứ sang,''vô tư đi'',có n` g lắm,g Hà Nội thì sành điệu khỏi nói (đến em còn chẳng chơi nổi ^......^) Còn mấy bạn vùng tỉnh tò thì xinh + hiền,giọng dễ thương (Nghệ An mà.......)............sang đi anh,có ji` báo em tiếng :> Ah`,còn mấy anh ''cá sấu'' lớp anh,để em với,em now là đang rất...........,cần gấp........:D ^_____________^
D7 phòng bao nhiu , em học sáng hay chìu , hôm nào học 3 tiết để anh còn bùng , đi thăm các bạn Hà Nội lớp em , còn các bạn tỉnh thì thôi , bỏ qua

God bless u

Member
thế á, hic, nhưng đời chỉ có chuyện giai tìm gái, chứ gái tìm giai thì... thôi ta làm bước đột phá :-s :))
Câu chuyện này có vẻ không kéo dài được lâu, tớ có ý kiến, muốn đổi chủ đề :X

1 tuần em học 5 buổi,lung tung lắm,lúc sáng lúc chiều..........đ** hiểu nó xếp kỉu ji` nữa. Mà sao anh nỡ chê cái bạn tỉnh tò ah`,tuy tỉnh thôi nhưng hơi đc,miễn chê đê. (Giả sử anh có nói chuyện với con Nghệ An í,nó có chửi anh hay anh chửi nó thì cũng 0 ai nghe ra ji` đâu mà :D )

God bless u

Member
con thúy có đọc được không, tao không tài nào hiểu nổi tại sao nó không cho con này đăng kí thành viên, bạn nào nhã ý tốt giúp nó đăng kí cái, con này bệnh lắm chắc làm topic mình phát triênt hơn.... (xl nếu em làm chủ đề các bác nguội đi :-s)

LordofNTL

brilliant_spring_pr said:
1 tuần em học 5 buổi,lung tung lắm,lúc sáng lúc chiều..........đ** hiểu nó xếp kỉu ji` nữa. Mà sao anh nỡ chê cái bạn tỉnh tò ah`,tuy tỉnh thôi nhưng hơi đc,miễn chê đê. (Giả sử anh có nói chuyện với con Nghệ An í,nó có chửi anh hay anh chửi nó thì cũng 0 ai nghe ra ji` đâu mà :D )
Em gửi email thời khóa biểu của em cho anh để anh còn học thuộc lòng

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000