Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
tao xin đính chính là tao không làm gì tổn hại đến cái " ống nhựa" của thằng Vũ >:) sáng nay giật cả mình vì " ống nhựa" của Vũ đã được Hải Linh đem lên blog để hỏi tao :))

God bless u

Member
tớ cũng xin rụt rè đính chính lại là khám phá không x hay có x đấy không phải do tớ :-s Dù các bạn không tin nhưng tấm lòng trong sạch này cũng tự thấy phải lên tiếng :(

thealoneman

God bless u said:
tớ cũng xin rụt rè đính chính lại là khám phá không x hay có x đấy không phải do tớ :-s Dù các bạn không tin nhưng tấm lòng trong sạch này cũng tự thấy phải lên tiếng :(
Dĩ nhiên rồi, bạn Ly đâu phải là người khám phá ra cái đó.
Cái chính là vì sao bạn lại biết:-/ Phải chăng là do nhìn thấy hay do tiếp xúc:-/ >:)

BoyOfA3_1104

Thằng Mâu này ghê, tao mách con khỉ bây giờ :-?. Mà mày biết hôm CN nó phất biểu thế nào ko? Nó bảo là mày với nó còn trên cả " Hôn " rồi à :)

LordofNTL

BoyOfA3_1104 said:
Thằng Mâu này ghê, tao mách con khỉ bây giờ :-?. Mà mày biết hôm CN nó phất biểu thế nào ko? Nó bảo là mày với nó còn trên cả " Hôn " rồi à :)
Cái thằng này , mày ko hỉu tiếng việt àh .
Vào nhầm topic rồi , lượn chỗ khác đê .

Who_Cares

Member
Thôi, nói năng dài dòng làm gì cho tốn nước bọt, chúng mày xông vào đánh nhau luôn đi. Phần thường cho đứa nào thắng là 1 cái bỉm Bino, siêu thấm, siêu thoáng, thấm hút nhanh >:)
Đề nghị các bạn chuẩn bị băng rôn cổ vũ >:)

thealoneman

vũ kìa! Thằng Mâu đã có lời rồi thì cũng ko nên né tránh>:) Oánh nhau với Mâu đi Vũ. Mày phải dành được cái bỉm đó để đi tặng em T chứ>:) =))

Who_Cares

Member
Trận đấu đầu tiên giữa Thông Lao với Anh Vũ đã bắt đầu :-B
Phóng viên chiến trường Tùng Anh đâu >:) ra tường thuật trực tiếp cho anh em xem lào >:)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000