Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
này hình như Xuân trung lâu không gặp mọi người nên có vấn đề hả...hoang tưởng vừa vừa thôi chứ
Thông lao về rồi, chờ tuần này Sẹo và chồng về là lớp mình đi tham quan ha. mọi người nhớ chừa 25,26 tức là thứ 3,4 nhé. :D :D :D

meta4monster

Mấy hôm chúng nó đi chơi vui thế tao đề nghị những ai ở nhà lập hội khác đi chơi trong nội thành Okie???? lady & gentlemen????????yap,yap,yap,yap.......!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

God bless u

Member
hichic, nói đi nhưng chắc chẳng có ai đi vòng quanh nội thành nắng nôi thế này đâu. Mà chúng nó đi chơi được lúc "chập choạng sáng", chúng ta làm sao đi được hichic. Thôi mong các bạn ý đi vui vẻ mang quà về chứ đừng mang thêm con người về :(:)(:)((

God bless u

Member
Bây giờ là 22h08, mình là mình nghi rừng CP đang cháy lắm, bọn này mà đốt pháo hoa thì không khéo ặc ặc mất :D :D :(:)((
Các anh ơi nhớ đề phòng các chị, não hết cả ruột huhu

meta4monster

Thưa quí vị và các bạn chúng ta đang phải đau xót nghe nhưng lời cuối của 1 người very bệnh hoạn.Thương lắm thay, đau xót thay! Nói chung là ko còn gì đẻ nói.Dù lớp mình có con Hằng đã khiếp giờ thì lại têm 1 tài năng mới.Bó tay toàn tập :)):)):))

God bless u

Member
Tài năng nào thế :)) trời mưa mát nhỉ...Thông lao hôm qua nhắn tin lúc 11h30 đêm bảo đang sướng không hiểu nó sướng gì (thực ra là hiểu đấy >:):)):):))) =)) Các bạn ý bảo là dân số sẽ tăng thêm 6 cháu mọi người ạ =))

unni_x

Active Member
con Ly dê cũng ko đi à :D khổ lắm :D tao đã bảo là hoa của mày lên Cúc Phương vẫn bán được B-) cứ than trên đấy nó mua hoa rẻ mà ko đi à =))

God bless u

Member
đồ điên, ít mà chất lượng còn hơn toàn đứa oải mà đi :-w Mà có ít đâu, toàn đứa vui :(
Mọi người chắc bây giờ đang ngồi trên chảo lửa không buồn post bài nhỉ?? Hic, có gì run sợ chia sẻ cho anh em run cùng... Ngồi một mình thấy lạnh gáy quá :(( :((

titanic

Ly Khu' ui! mày chăm thật đấy ;-) ;-) ;-) ;-)
hè tưởng nghỉ ngơi vậy mà vẫn đi kiếm thêm ( tao nghe nói mày buôn rau tan Móng Cai' Lang Son gi` đó) . Dạo này tao nghèo lắm co' gì cho anh em đi phụ với |-) |-) |-) ;)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000