OFFLINE lần I của 0508

thời gian buổi offline lần I 0508

• Sáng

Votes: 8 26.7%
  • Chiều

Votes: 13 43.3%
  • Tối

Votes: 9 30.0%

• Total voters
    30
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

smooth

Member
Dự kiến buổi offline lần 1 này sẽ vào mùng 5 Tết Âm lịch, các em vào biểu quyết xem thời gian đi là sáng, chiều hay tối nhá :)
Sáng: từ 9h hoặc muộn hơn 1h
CHiều: từ 1h30 hoặc muộn hơn 1h
Tối: từ 6h hoặc muộn hơn 1h

Em nào có ý kiến gì cho buổi offline thì viết luôn vào đây, nghiêm cấm câu bài (del ko báo trước)

Mọi người nhìn lên phía trên bài này có biểu quyết thời gian :)

Oài anh làm điều hành viên sao ko làm 1 cái vote đi, làm thế này lâu lắm, mà dễ sai sót nữa :|
Thôi tiện thì em biểu quyết luôn : đi từ 9h sáng :)

ll4ever

hix! các bé ui, Tết thì còn nóng với mát j nữa?!!!!!>:D<
lạnh bỏ xừ còn sợ nóng!năm nay lạnh nhất so với 5 năm trở lại đây đấy!:D
p/s: a mà đề nghị del mấy cái bài vớ vẩn , ko tham gia đóng góp ý kiến , vào nói mỗi câu rồi ra nha!

smooth

Member
ko cấm đi xe máy, nhưng nên chọn chỗ nào đi bộ được cùng nhau, nếu ko người đi xe đạp, người đi xe máy mất công chờ đợi lắm :):)
Có vẻ như số đông đã chọn thời gian đi bắt đầu là buổi chiều, tầm 1h30 trở ra. chắc kỳ này cũng có khoảng hơn chục người đi, thấy có 12 vote rồi mà.
Bây giờ bàn luôn đến chuyện đi đâu, làm gì đi.

Kid08

Member
em có ý kiến nà đi cả ngày ;)

mà đi sáng -> chiều luôn đi, tối ngày tết ra đường có mà bắt ma à anh

linhvip_lachip_D6

Woa!!!Em chon buoi? chiu` nhung ma` em nghi~ se~ co' nhiu` nguoi` de` nghi la` di ca? ngay` day :D.Con` di da^u thi` em nghi~ di hat' ne`, di a(n, di cho*i o? dau co' nhiu` tro` vui nhat :D...De? nghi~ tip nhe' ;)Moi. nguoi` cung~ gop' y' cho^~ de? di di

À hay là thế này nhá, ai đi đc buổi sáng thì cứ đi, còn đến trưa ai phải về thì về, chiều đi đc thì đi, ko thì ở nhà
Địa điểm hẹn của sáng và chiều ko đổi
Những ai đi sáng rồi , trưa về, chiều đi đc thì đến chỗ hẹn cũ
Những ai đi đc qua trưa, thì đi ăn với nhau, nghỉ ngơi 1 chút rồi đến h thì lại ra chỗ hẹn đi với tốp chiều
Thế là coi như ai đi đc bao lâu thì đc đi hết thời gian mình rỗi :D
Đc ko ạ ???

Nói như ông ý thì ai đứng ở chỗ hẹn mà chờ được, mệt lắm, như thế thì nhóm đi sẽ vất vả thôi. Nhất quyết một là sáng hai là chiều bà là trưa cũng được, tôi thấy đi buổi nào cũng được vì mùng 5 cũng gần hết Tết và lại rỗi nữa. Nhưng đi buổi chiều cũng được mà, đi đến gần tối rồi về nhà chơi. Chứ buổi chiều chiều ở nhà ngủ thì mệt mỏi lắm. Với lại có ai chúc tết vào tầm trưa trưa chiều chiều đâu

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000