o00_HaPpY NeW YeAr FoR All_00o

Hi cả nhà ,một năm mới nữa đã đến ,Dương chúc cả nhà một năm mới thật nhìu niềm vui ,hạnh phúc chan hoà,gặp nhìu đìu may mắn trong năm mới;) !! Hôm nay ,Dương lập ra topic này là để mọi người có thể ghi lại những lời chúc của mình tới mọi người hoặc tới một người nào đó có thể người đóa là một người mình yêu quý ,là một người mình yêu thương:x hoặc đơn giản là gửi cho một người bạn thân của mình........:* :*​

MinhTrang_711

Lời chúc tràn ngập mọi box trong cái 4rum nhỏ bé của chúng ta......h là hẳn cái topic này...

@ Hik......tao yêu mày...chúc mày một năm mới vui vẻ và an lành....
@ cả nhà....: nhà mình mãi là một cái happy family...con yêu cả nhà...năm mới vui vẻ nha..
@nhóc.......tớ nhớ nhóc nhiều.....nhóc ăn tết vui nhé....nhóc à...
@chồng.....chúc chồng năm mới thành công và hạnh phúc....vợ sẽ cố để ko làm tổn thg chồng...nhiều hơn...
@ all: I love you......Happy new year

Chúc tất cả mọi người, những người thân quen, những người cực kì là thân quen và cả những người hơi hơi thân quen hoặc thậm chí những người không thân quen (điên roài:)))...một năm mới an lành, đạt được những gì mình mong muốn:D
*Chúc đại gia đình D4 mãi đoàn kết gắn bó, iu thương nhau mãi mãi mãi mãi:D
*Chúc G5D4 học hành tấn tới, mãi mãi xinh tươi:D
*Chúc em Ánh, kk, ông Trung ông Vũ cùng tất cả những bạn bè gần xa bà con khối phố (chít nhầm)...bà kon chu nói chung và bà kon4rum nói riêng...năm mới cái gì cũng mới:D
*Chúc pp của em...mãi iu em:):)
Chúc tất cả những người còn lại...NĂM MỚI AN LÀNH HÀNH PHÚC:):):)

IU MỌI NGƯỜI

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000