Nice to meet ya!!!

Chị Hà ơi
L_M ko khai rõ lớp
sao chị ko nhét vô Validating {mà chỉ nhét em vô? bất công wá}
...Hì, ai lại tị nạnh với con gái thía huh bác Deathknight...??? :rolleyes: :p
Tại sao lại đến hội trường mới khai ?
...Bác cứ hỏi khó little...Thì phải để em chuẩn bị sẵn tinh thần đã chứ...!!!(>_<)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Oct 11 2003, 11:59 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Oct 11 2003, 11:59 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Chị Hà ơi
L_M ko khai rõ lớp
sao chị ko nhét vô Validating {mà chỉ nhét em vô? bất công wá} [/b][/quote]
:angry: mà em thì cũng chưa khai đúng tên thật của em ra dâu đấy nhé
:)

Who_Cares

Member
:rolleyes: DK tên thật là Phạm Sơn Hải, chị Hà cứ cho nó vào validating hết đi cho nó nhớ :p
Vậy còn A1 và D5, A1 thì hình như có chú blue_star có thể hỏi được, còn D5 không có ai trên này hết <_<
Cỏn nếu L_m không khai tên thật ra thì cũng cho... validating luôn đi chị Hà :)

Who_Cares

Member
Ai bảo cái tội cứng đầu ngoan cố làm chi...
Một là khai tên thật và lớp thật ra, hai là... validating.. :p
Chọn cách nào thì tùy B)
Với những con người như thế này thì không thể dung tha được, phải thẳng tay trừng trị cho thích đáng :rolleyes:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Oct 15 2003, 08:45 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Oct 15 2003, 08:45 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ...Hix, đồ lì lợm, ngoan cố, hix...(>_<) [/b][/quote]
Chưa biết ai lì lợm và ngoan cố à nha :D ;)

Đúng là con trai, thớt này chắc là thớt gỗ lim hay gỗ gụ đây&nbsp; &nbsp;
...Em lại nghĩ con trai đã lì lợm ngoan cố dzưng Who_Cares lại có vẻ như trường hợp đặc biệt...Umh...Ko còn từ nào để nói...!!!

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Oct 17 2003, 09:20 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Oct 17 2003, 09:20 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Em lại nghĩ con trai đã lì lợm ngoan cố dzưng Who_Cares lại có vẻ như trường hợp đặc biệt...Umh...Ko còn từ nào để nói...!!! [/b][/quote]
Đề nghị nói rõ hơn mụt tí :unsure:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Oct 17 2003, 11:36 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Oct 17 2003, 11:36 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hihihi, con trai đã vô duyên, lì lợm, ngoan cố, lại còn chậm hiểu nữa&nbsp; :p&nbsp; :D&nbsp; :D&nbsp; :lol:&nbsp; :lol:&nbsp; :lol: [/b][/quote]
À há... :) Cái này cũng sai nốt :D

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Oct 17 2003, 11:36 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Oct 17 2003, 11:36 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hihihi, con trai đã vô duyên, lì lợm, ngoan cố, lại còn chậm hiểu nữa :p :D :D :lol: :lol: :lol: [/b][/quote]
Chị Hà không nên dùng danh từ chung để chỉ 1 cá nhân , OK ? :rolleyes:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000