những hành động lãng mạn...

fruit NHO

Active Member
bi kịch !!! bi kịch!!!
phải iu quý nhau như gia đình nhà chị ý .........

@.....SD : cảm ơn ....cảm ơn .....thực sự cứ như thế này là tốt ....ko nên giảm đi < tất nhiên > , nhưng cũng ko nên đi lên ........< iu c>

fruit NHO

Active Member
thế nào gọi là con ng lãng mạn ?? có những hành động lãng mạn ? hay lãng mạn trong suy nghĩ ...

ko cần gì hết ....chỉ cần cứ thế ..............

fruit NHO

Active Member
nhiều kiểu lãng mạn ?
lãng mạn với mình nhưng nhìu khi là sến với ng khác
thế nào là đúng ? là vừa phải?

rikku

Active Member
:) có thể mình đã sai
:) tạo ra những điều lãng mạn bằng Mind là sai
:) vì lãng mạn chỉ có thể tạo ra bằng heart.
và, . . tình yêu dạy con người biết thế nào là lãng mạn . .
lãng mạn chả có tiêu chuẩn gì chung . .
đôi khi chẳng cần mang lại gì cho người mình yêu nhưng người ấy vẫn yêu mình tha thiết.
ngược lại.
dù hội đủ tất cả mọi thứ, đôi khi cũng chẳng thể. . .

le_nam_87

Member
Hồi lớp 10 đèo người yêu về thì bị hỏng xe đành đi bộ suốt hơn 1 cây trên đường Bà Triệu >> lãng mạn ko ( định sửa xe nhưng hôm ấy cả 2 ko còn 1 đồng trong túi >> thế mới hay ).
À sao mọi ng` ko bình chọn địa điểm cho các đôi yêu nhau nhỉ . Em xin bình chọn 1 vài địa điểm tuyệt vời :
- Hồ Tây là quá tuyệt . Chỗ nào cũng đẹp hết .
- Quán nước HOT ( nhân viên phục vụ tận tình , trang trí đẹp )
- Quán cafe Nhân ( thật là ấm áp )
- Đi bộ trên đường Phan Đình Phùng ( đẹp tuyệt )

unni_x

Active Member
Hùi trước cũng có người đèo bằng xe đạp suốt 7 tiếng :x nhớ lại vẫn thấy lãng mạn :">

fruit NHO

Active Member
có những hành động lãng mạn ngẫu nhiên
cũng từng trải qua những hành động lãng mạn kiểu classic có chuẩn bị công phu ...
giờ thì , lãng mạn nhất là đc ở bên cạnh , cầm tay nhau ....thế thôi!

lovelypink

Member
unni_x said:
Hùi trước cũng có người đèo bằng xe đạp suốt 7 tiếng :x nhớ lại vẫn thấy lãng mạn :">
thế mà cái mông mày ko đau hả kon?tao ghét nhất là bị đèo bằng xe đạp...ê hết cả mông...

NightMare

Member
Ơ hay...vô duyên nhỉ... cứ như cô mới là lãng mạn à??? Con người có suy nghĩ trần tục như cô thì sao hiểu được cái đẹp của sự lãng mạn...Chán thật..

bây h chỉ ứoc j có thằng nào đi xe đạp đèo mình đi lượn :D nhìn mấy đôi đi xe đạp thấy rất hay và lãng mạn :)) đúng kiểu tình yêu tuổi học trò trog sáng ko vật chất

rikku

Active Member
1. trong trường ĐH chắc ko có cảnh đâu
2. nhưng đã có lần sự lãng mạn được trả giá, bằng việc sửa xe hết .. 1T. :D

lovelypink

Member
NightMare said:
Đi thế này thì đúng là lãng mạn thật...;p nhưng có đi được 5 phút không...cảnh sát phạt chết :p
=>>>>>>>>thế này phải nói là trần tục gấp 1000 lần mình....thế mà cứ đi chê người...cái đồ đạo đức giả....đi đâu cũng thích đâm bị thóc chọc bị gạo=>>>đàn bà!!!!
nhưng mà công nhận cái đứa con gái chắc chịu đựng khổ sở lắm...mỏi lưng,mỏi chân...còn ko biết lúc nào bánh xe nó quấn vào chân cho....nhúc nhích 1 tí là căng thẳng...ặc ặc....
cái kiểu xe đạp đúng là rất lãng mạn,nhưng mà ko trụ được lâu đâu....với cả các em bây h toàn lựa anh dylan với sh thôi....thông cảm....tớ dân luật nên nhìn cái gì cũng thực tế và nghĩ đến hậu quả lâu dài...
tóm lại...các ấy cứ đi xe máy cho nó an toàn....

Grenouille_vert

Moderator
rikku said:
1. trong trường ĐH chắc ko có cảnh đâu
2. nhưng đã có lần sự lãng mạn được trả giá, bằng việc sửa xe hết .. 1T. :D
1. Bó tay với em! Đích tay anh chụp mà còn bảo là không phải đâu! Em có quen đứa nào ở NTU Đài Loan thì cứ hỏi khắc rõ :D
2. Họ phải đi thế này là vì xe chỉ thiết kế cho 1 người đi thôi, không có yên sau, anh chị nào thích lãng mạn thì ... phải chịu thế này thôi, nhưng anh thấy là chả mấy ai bỏ lỡ cơ hội cả. Kể cũng ngượng, vào ĐH người ta mà chỉ trực săm soi chụp ảnh các đôi đi với nhau, nhưng thấy người ta lãng mạn quá, học ĐH 4 năm mà chẳng gặp những cảnh này bao giờ...

Napster

Thành viên danh dự
Các em bé gái VN bây h có xu hướng thích các bạn trai dễ thương, ngô ngố, có một số hành động ngu ngu -_-

unni_x

Active Member
é, sao có mỗi vụ đi xe đạp mà mọi người bàn tán xông xao thía :D có thể ngồi yên sau xe đạp ko thoải mái thật, nhưng mà cứ nhớ lại hình ảnh lưng người ta ướt đẫm vì đèo mình lại thấy :">, nhất là được ở bên cạnh người mình yêu thì mọi cảm giác khó khăn có thể cho qua hết, chỉ còn 1 cảm giác duy nhất là hạnh phúc mà thui :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000