những điều làm con gái rung động

fruit NHO

Active Member
Tình yêu nó đến vơi ta như tia chớp và có lúc ra đi không từ giã. Tìm được tình yêu chắc khó lắm, nhưng giữ được tình yêu luôn tươi đẹp càng không dễ, nếu bạn không luôn chăm sóc cho tình yêu của mình mỗi ngày. Nó cũng giống như cây hoa nhỏ trong vườn nhà bạn, Giữa mùa hè nóng nực, nếu không tưới nước cho nó, nó sẽ bị héo và chết đi. Dưới đây là những ví dụ nhỏ mà bạn có thể làm cho người yêu của mình. Chúc bạn thành công!

--------------------------------------------------------------------------------

Nêu ngươi yêu cùng học chung trường, bạn hãy bỏ một bông hồng trong hộc bàn của người yêu

--------------------------------------------------------------------------------

Viết một lá thư tình và bỏ chỗ ngươi yêu hay ngồi

Tự mình làm những bức thiệp lãng mạn đê tặng người yêu

Hãy tặng người yêu một bản nhạc tình trên RADIO và SLOW DANCE với người yêu!

Khắc tên của bạn và người yêu vào một cái cây

Thâu một băng nhạc vơi nhưng bài hát người yêu thích và hãy nói, "I LOVE YOU SO MUCH"

Dẫn ngưới yêu đi ăn trưa

Gởi cho người yêu môt postcard mỗi ngày. (sooooo... sweet and romantic)

Hãy tự mình sáng tác một bài thơ tình cho người yêu. Bạn không phải là thi sĩ ư? Ðừng lo, vì bạn có biêt đối vơi người yêu của bạn, những lời yêu thương từ đáy lòng sẽ hay hơn bât cứ một bưc thư tình nào khác

Và cuối cùng, tại sao bạn không tạo một trang WEB nói về tình yêu của hai người

điều cuối cùng em mún nói: những điều này quá nhàm....chán ...và chẳng có gì chắc chắn là girl sẽ thik.........hết!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
fruit NHO said:
điều cuối cùng em mún nói: những điều này quá nhàm....chán ...và chẳng có gì chắc chắn là girl sẽ thik.........hết!
Chị cũng định nói thế :p
Nhưng cái này thì duyệt được này:
Tự mình làm những bức thiệp lãng mạn đê tặng người yêu
nhưng mà bỏ "lãng mạn" đi ;) Mà thỉnh thoảng làm thôi, chất lượng là trên hết chứ!! Mà lãng mạn vừa vừa thôi, quá thì... "sến" lắm :D

Còn mấy cái kia là linh tinh hết, ai làm theo cái đấy thì thật là... điên :D
Lại còn khắc tên lên cây nữa chứ!!! Hic, "bó tay" luôn... Không có ý thức với môi trường chút nào cả!!

unni_x

Active Member
con gái có cảm xúc mạnh lắm, đôi khi rung động vì những điều tưởng như nhỏ nhặt nhất, như có lần thấy người ta giúp đỡ người già chẳng hạn, từ những điều vô tình nhìn thấy 1 điểm tốt nào đó của người ta, sẽ tạo ấn tượng tốt mãi không quên :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Đúng thế, đấy là nhưng hành động hàng ngày, hành động 1 cách hoàn toàn tự nhiên, chứ không kiểu gượng ép như mấy cái vd vô bổ trên kia.

fruit NHO

Active Member
nói chung khi iu rùi thì chính em cũng thik lãng mạn 1 chút...ví dụ như thỉnh thoảng tạo 1 bất ngờ nho nhỏ chẳng hạn....
nhưng ko phải cái kiểu trên kia...mọi ng ai có kỉ niệm j hay hay kể em nghe với!!!

fruit NHO

Active Member
:)) đọc lại 1 cái topic đã quá cũ ...
1 thời mình trẻ con thật
bây giờ ...thấy mình ...con nít .....:D
ng` ta đã chẳng làm gì đó thôi :D

xdforever said:
liệu luôn wan tâm luôn yêu đã đủ chưa
o` thi` yeu ma`
1 van' de` kho' dn the' nen cung~ chang? biet' bao gio` la` du?
van' de` dau` tien em nghi~ la` phai? wan tam toi' nhau da~ roi` muon' lam` gi` thi` lam`:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000