Những chuyến xe chở thương yêu ^^

nhi_nhanh said:
Đi xe máy khoái nhất
Xe ôm cũng thích
Ai cha cha . Co be này thích đi xe máy và xe ôm hả. Chắc là " ít tắm " rồi hu hu :>>
Do đó nên bị say xe chứ gì. Đã thế mỗi tối bé lại tập "Túy Quyền " nữa phải hông ?????? Mà đã tập võ ấy à thì phải co tý C2H5OH nữa thì võ nó mới nhanh thành công do vậy mà mỗi sáng tới trường hông thể đi xe buyt được. Quả là đáng tiếc vô cùng :>>
Thế là uổng công khi bé vẫn còn lá Hs rồi cô bé ah ! hi hi >:p Là học sinh hay sinh viên mà chưa đi xe buyst thi ..............

Đáng tiếc đáng tiếc............. :((
;) hihi Nhớ trả lời anh nhé cô bé
Nếu được làm quen với em nữa thì ........Number One luôn hihi.
Mà làm em gái anh hơi bị sướng đó nha ! hihi :D

fruit NHO said:
oai`!oạch!!cứ tưởng nhóc đi 22!!!!công nhận là xe 31 cũng nhiều nhân trường mình!!nhưng xe 22 có vẻ đông hơn!!khiếp sáng nào cũng chết bẹp!! X-(
ÚI Dà thương mấy bé quá sao không đi xe 32 cùng anh mát lịm người có ghế ngôi đàng hoàng. Nếu không có thi anh se nhường luôn hì hì.....
(Vẫn bít là cô bế không đi cùng chuyến với anh...hè hè)
Xin chia đôi nỗi xót xa với các bé hihi.
;)
:D

Dracula_in_cva said:
chán hết ,xa 31 toàn xe từ năm 80
k bằng xe 22 với cả 32
toàn xe MER cả ,đi sướng hơn
Đấy chú em này nói hợp lý anh nhất hi hi hi =)) :D
Đi Mer mà lại sao hông sướng cơ chứ hì hì .Đừng ghen ti vớ anh mày nha. hi hi .
Ô la la .............là Ô lê lê .Í ê ì ê...........hê hê hê .

=================....:::::Hura Hura::::.....==================

hatovica

Member
Hihihi... mọi người ở nhà bàn tán chuyện đi xe bus vui nhỉ? Lại còn được đi cả Mercedes nữa chứ, sang ghê!!!! :cool: :cool:

Tui ở bên này, đi học được cái thoải mái, sáng dậy, xuống đường 1 cái, chờ chút xíu là tài xế riêng chạy con sport 2 cửa.... 1 bên đến đón. Có tất cả mấy ông tài xế khác nhau, thỉnh thoảng thay đổi cho... đỡ chán :cool: :cool: . Xe cũng có máy lạnh, có cả hệ thống suởi nữa, chứ nếu ko thì... đóng băng luôn. Trong xe cũng đuợc thiết kế nhiều hàng ghế, mình được cái thuơng người, sáng nào cũng bảo tài xế dừng lại ở mỗi stop để cho mọi người... đi nhờ!!! Hehe, thú vị là con sport này ko chạy bằng lốp như xe bình thuờng, mà chạy bằng đuờng ray :cool: :cool: :cool: !!!

Tên của nó là STREET CAR!!! Và đơn giản hóa hơn 1 chút, nó cũng tuơng tự như xe bus... :( :( :(

Đẹp nhỉ, xe dẹp phết nhưng anh thấy chú vẫn cô đơn ! Eo ui thế thì đi làm gì buồng lắm đệ à.

Huynh đi Mercedes thích hơn.....có nhìu bé xinh lắm nhưng hình như anh đã gapự chi Nho ử đó một lần rùi hì hì ....

Gigi Chew

Member
con gái mà đi spacy là dáng chuẩn nhất rùi nhưng mà đi xe bus cũng xó nhiều cái hay lắm, ví như tui sáng nay bị cảm gió, may lúc đấy vẫn ngồi trên xe bus chân tay bủn rủn... tới khi hết bến thì cũng gần khỏi!
Mà nói cho un nghe hùi trước đi xe bus tui đã lập cả nhóm nữa cơ, vui ơi là vui
@NHO: mày ơi tự nhiên tao nhớ 4 miss quá:miss điệu, missssoi, miss mùi, misss zonzon

unni_x

Active Member
Chị Thắm nói thế chắc là chưa nhìn thấy em trên xe bus rùi :( Em đảm bảo ai thấy em đang và sau khi ngồi xe bus cũng quyết định không cho em lên tiếp lần 2 :?

Gigi Chew

Member
Chị Thắm nói thế chắc là chưa nhìn thấy em trên xe bus rùi Em đảm bảo ai thấy em đang và sau khi ngồi xe bus cũng quyết định không cho em lên tiếp lần 2
uh chưa nhìn thấy un đi bus lần nào thật, khổ thân say xe là khổ mà thiệt lắm đấy!

fruit NHO

Active Member
đã nhìn thấy un đi bus nè...un là 1 ,mẹ HA là 2 ,Van là 3...úi giời......thôi...ko nhìn nữa!
@un:cùng sở thích với chị!cũng thích spacy
@gigi:mày lại ngồi đọc lại sổ hả?công nhận hùi đấy vui thật!

Nhoc_Maruko

Member
...còn chút j` để nhớ..

...* những chuyến xe chở thương yêu *...

...hình như cũng đã lâu...em chẳng còn trở về với những chuyến xe...lướt đi jữa những con đường nhỏ...lâu lắm rồi...tưởng đã quên...những ngày mưa...bên cửa sổ...Hà Nội ướt nhòe những nhành cây...
..........................ngày xưa...........................
...là em một ngày đi về hai lượt xe quen...nhớ đến từng góc ghế...từng con người...là rộn rã những câu chuyện vu vơ của tuổi...chiếc xe chở thương yêu...chở lẫn nỗi ngọt ngào...
..........................ngày xưa...........................
...là con đường đến trường trải dài qua nhiều con phố nhỏ...mặt hồ biếc xanh...ngang qua một vùng trời đượm mùi hoa sữa...gió vờn nhẹ...hương đầu mùa thơm mãi những mùa sau...

.........................ngày xưa...........................
...sao xa xôi là thế...sao ko là hiện tại...tương lai...để nhưng nhức trong lòng là nỗi nhớ...da diết...để con đường em bây jờ chẳng còn bóng những hàng cây...dằng dặc nắng trưa...
...để gói tròn thương nhớ chiếc khăn tay...hoài niệm chỉ còn trong những jấc mơ xa...để mãi trong em là lắng đọng...chiếc xe chở thương yêu...

...để thả nhớ thương theo mây ngàn bay vút...tạm biệt nhé ngày xưa...

katysha

Ừ, đi xe 31 cũng được nhưng đi qua trường mình thì tớ chưa đi bao giờ!
Xe 22 + 32, to và đẹp thật nhưng tớ cóc khoái vì điều hòa của nó thế nào ý hay là tớ toàn đi phải xe mà bác tài bật điều hòa yếu thì phải? Xe 32 chỉ được cái chạy nhanh vì toàn đi đường thẳng!
Có đồng chí nào bảo lèn lợn thì cũng không ngoa lắm đâu!
Mà đâu phải chỉ có xe 31 vui đâu! Những xe khác kém gì. 18, 26, 27 thì sao hả mấy đồng chí ơi! Hay là ít người đi những xe này?

Có ai đi 32 lên Nguyễn Chí Thanh không nhỉ ?
Sáng mình đi gặp bao nhiêu .... Xuýt và xoắp làm quen được một người wen ! Xinh cũng xinh...iu cũng đáng iu ....

Đi xe buýt cũng thích thật....Mỗi tụi thỉnh thoảng có xe thấy " bửn bửn thế nào vậy ? "

Ngại .....Hix hix...

bumbi_bebe

Xe 31 của tớ hồi trước vui ơi là vui.Hầu như chỉ toàn CVA,quen nhau cũng chỉ qua những chuyến xe...Người ta có hỏi là bạn thế nào với nhau,cả lũ chỉ biết cười tít:"Chúng tớ là bạn xe bus!"...lên xe cứ ríu ra ríu rít ấy.Chẳng muốn xuống xe gì cả.Rồi những khi tan học ngồi đợi nhau cùng về ở đường Thanh Niên...Lớp 11 hồi ấy còn học buổi chiều mà.Cứ chuyến này chuyến khác đi qua mà chẳng ai muốn lên xe đi về,đèn đường đã bật hết rồi mà cả lũ cứ ngồi ở vỉa hè,trêu đùa,kể chuyện hôm nay ở lớp mình rồi hát ê a,chán quá lại trêu người đi đường,những bàn tay nhỏ xinh vẫy vẫy,...Lên xe rồi mùa đông lạnh ơi là lạnh mà người ta cứ bật điều hòa như cái tủ lạnh ấy,Hành khách phải xoay hết nắp vào...bọn tớ ngồi sau 1 anh chàng đang co ro vì lạnh....chúng nó cứ thi nhau thò tay lên xoay cho điều hòa thốc thẳng vào đầu anh ý....Rồi mùa hoa sữa,chúng nó nhặt xâu thành vòng mang lên xe,những hôm xe vẵng thì không sao,hôm nào xe đông ngột ngạt,bác tài lại khẽ chau mày....Cả những khi có chuyện buồn,ngồi tựa vào vai nhau trên xe bus,cứ mặc cho xe trôi lướt trên những con phố,giữa những hàng cây dài đổ bóng nắng...chẳng ai nói với ai câu gì,chỉ có bàn tay nắm chặt mà thấy yên bình lạ.....Lũ quỷ sứ hâm thật là hâm ^^ giờ lớp 12 rồi ít gặp được nhau,ai cũng bận bịu với cuộc sống riêng của mình,với nỗi lo tương lai và đại học...có những người mới cũng chẳng quen...Lên xe bây giờ tớ chỉ ngồi thu lu 1 góc giở sách ra đọc và nhớ về chuyến xe của ngày xưa...thấy ấm áp lạ kì...:)

**Mea ngoan**

Bum yêu....ablaze gem là em đấy...viết topic này tặng cưng...tặng Dung..tặng Phương, Hằng...tặng bé Giang....tặng những ai nhớ mặt mấy con bé hay làm loạn lên ở xe 31....nhớ lắm...biết ko?..

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000