Nhờ các bạn tìm trẻ lạc 03-06

violetta

Không biết ở đây có bạn nào biết bạn gái tên Phương, nhà ở Cầu Giấy, con một|-) , học 03-06 không? Nếu biết thì xin cho mình biết địa chỉ mail hoặc Ym được không (nếu có số mobile mess cho mình thì tốt qua>:D< )?. Mình có việc cần nhờ bạn đó một chút nhưng hòm thư của mình bị hack mất rùi, chán wá. Cảm ơn trước nhé.<:p

Vũ "nhị"

Member
violetta said:
Không biết ở đây có bạn nào biết bạn gái tên Phương, nhà ở Cầu Giấy, con một|-) , học 03-06 không? Nếu biết thì xin cho mình biết địa chỉ mail hoặc Ym được không (nếu có số mobile mess cho mình thì tốt qua>:D< )?. Mình có việc cần nhờ bạn đó một chút nhưng hòm thư của mình bị hack mất rùi, chán wá. Cảm ơn trước nhé.<:p
Chào bạn, mình mê nhân vật Violetta trong La Traviata của Verdi lắm;) , nhất là cái Aria "Folie! Sempre Libera":D

Tớ biết bạn Nguyển Thu Phương lớp 12A6 nhà ở Cổ Nhuế thì phải :-?(Ngày trước ở Quan Hoa) cũng con 1 đấy. Nếu cần SĐT thì cứ PM cho mình nhé.

violetta

Cảm ơn mọi người rất nhiều nhé. Nhưng mình nhờ các bạn có điều kiện đang ở trường để ý thêm hộ mình được không, please!!! Mình thực sự cần liên lạc với bạn Phương đấy.

To Ice_Fire: Mình cũng không biết là xinh hay không nhưng Phương rất có duyên đấy bạn ạ|-)
To Darkboy20119 : Nhiều vậy mình mới phải nhờ chứ:"> . Làm hộp thư mới thì đơn giản nhưng database bị mất rùi thì sao đây?
To Vũ''nhị"': Nhìn avarta của bạn là mọi người không thấy lạ về sở thích của bạn rồi, nhưng Violetta chỉ là nick của mình thui nhé|-) . Bạn Phương mình hỏi vẫn đang ở Cầu Giấy thôi, chưa chuyển đi đâu đâu.
To someone special: Help me, pls:?

hieukhacle

Member
hix, cổ nhuế mà là cầu giấy ah`, mà trước không phải ở quan hoa mà là ở chỗ làng SOS, MK, 4 năm cấp 2 học cùng với nó

violetta

Để mình xem lại đặc điểm nảo:
1- Con gái.
2- Con một.
3- Nhà ở Cầu Giấy.
4- Học Chu Văn An, K03-06 này (năm nay sẽ thi ĐH đây, mệt đấy).
5- Tên là Phương này, da trắng này (nhưng tóc không dài lắm ;), xinh xinh duyên duyên, cười tươi..).
Mình chỉ liệt kê được có vậy thôi nhưng mình nghĩ nếu bạn nào học cùng Phương thì chắc là biết ngay thôi mà. Không lẽ học sinh trường mình lại ít biết nhau vậy ah? Các bạn cố hỏi giúp mình được không? Nếu bạn nào giúp được mình xin hứa là sẽ có quà đặc biệt đấy, nói thật luôn!!! I swear not by the moon and the stars.

violetta

mình có biết là A6 hay B6 gì đâu =(( . Vậy mới khổ chứ. Mình chỉ biết như những gì mình nói thôi mà, còn hay ho ra sao thì chịu... bạn tìm thêm giúp mình đc không?

alone_person

bạn này miêu tả hay thiệt, nhưng chỉ thế thì khó lắm, vì đâu phải cả trường đều lên 4rum, với lại học sinh chu văn an thì đa số là ở cầu giấy, đội cấn , và khu vực gần đó nên kể cả có tên đi nữa thì manh mối vẫn ít lắm sao biết được, với lại tóc dài ngang lưng, mặt dễ xương thì đúng là gái cva rùi, nàng nào chẳng giống nàng nào, pó tay thui.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000