...Nhất...

em yêu người ấy , ny hình như cũng yêu em nhưng lại không nói ra , vậy em pai làm sao bây giờ , em đề cập đến vấn đề này thf người ấy lại đánh trống lảng :(:)(( ai giúp em với, tại sao yêu nhau ko đến được với nhau??để giờ đây 2 ta phải khổ đau :(( alo^ alo
Thật là đau khổ,,,khi người ta...ăn dưa bở=))=))=))

cuoc song ma.......nei ai do muon nguoi yeu la cua rieng minh thi hay nghi lai voi chinh ban than minh di.......neu nguoi do cung muon minh la cua rieng ho ..........thu hoi co ai tren doi nay dam tra loi.......cac chang trai........lieu co bao nhieu nguoi dam bo ca su nghiep truoc mat........de di choi suot ngay voi nguoi yeu ko..........lieu co ai dam tra loi rang ko co nhung rung dong voi nguoi khac ngoai nguoi yeu minh ko.........lieu co ai lam tat ca nhung dieu minh ko thich chi don gian do la dieu nguoi yeu minh muon ko.................co le do cac ban da ko the song voi chinh ban than minh roi........den luc nao ban muon song voi chinh ban than minh thi co le tinh yeu do chet luon chang....hehe co le luc do ho yeu ban vi cai vo boc ich ki ma ho khoac cho ban...ho ko yeu con nguoi that cua ban..........vay dieu gi de noi rang do la tinh yeu thuc su co chu........do chang dang la tinh yeu dau.........su hi sinh la dieu lon lao nhat cua tinh yeu...........
anh zai e noi hay wa':x e dong y ca hai tay luon >:D<
nhat de ma lam j co chu.....chi them trach nhiem....them nhung dieu fai nghi.....hay cu lam mot nguoi bthg....dc moi nguoi iu wi'....song that voi chinh minh.....con hon la nhat voi chi mot nguoi.....roi malai danh mat chinh minh chi vi ho................cai nao hon day ..........................:)
NHAT de lam j.....................???????????????
Iu hai người...dù không nhất nhưng mờ vẫn iu:x:x:*:*:):)

Volodia

Member
unni_x said:
Làm điều gì có lợi nhất á :)) có, có đấy :)) bạn Việt nhét tớ vào vali đi, rùi quẳng tớ sang Sing cùng với =)) mừ bi giờ mới phát hiện ra, tên bạn Việt bỏ chữ Ngọc đi là thành tên anh iu :D
Ôi xời, nếu bạn nghĩ điều đó có lợi thì tớ mua vé cho bạn bay sang bên đóa, ở luôn cùng "anh iu", 18 tuổi roài chứ có ít đâu! :|
Rất vinh dự khi có liên quan vô cùng dây mơ rễ má tới "anh iu" của bạn! =))

fruit NHO

Active Member
-=*<(alô picaso^)>*=- said:
thế thì không được , hix:( biết nói sao nhỉ :(:)(( em yêu người ấy , ny hình như cũng yêu em nhưng lại không nói ra , vậy em pai làm sao bây giờ , em đề cập đến vấn đề này thf người ấy lại đánh trống lảng :(:)(( ai giúp em với, tại sao yêu nhau ko đến được với nhau??để giờ đây 2 ta phải khổ đau :(( alo^ alo^
khổ thân thằng em quá quá ....:> dưa bở thật !
bạn ý có tình cảm với em thế mà khi em đề cập lại .........thế thì ......
1 là do em ...Thô
2 là em ăn dưa bở ...

thương thay thằng bé!:-S >:D<

gipypy_9x

Member
Nhất đôi khi cũng gây ra rắc rối lắm :( , sao mình toàn bị đem ra so sánh với nhất thế , chẳng muốn tí nào , sad

kiwi_vn

Active Member
Nhất đôi khi cũng gây ra rắc rối lắm , sao mình toàn bị đem ra so sánh với nhất thế , chẳng muốn tí nào , sad
Nhất tạo ra áp lực , không phải áp lực nhỏ mà rất lớn , cuộc sống của anh gặp nhiều lần như vậy , nhiều trường hợp như vậy rồi . Vì vậy , nhiều người anh gặp không muốn nhất mà chỉ muốn nhì -> Thất vọng thật , vượt qua được áp lực mới xứng đáng là nhất chứ ./

kiwi_vn

Active Member
Ghét nhất đứa nào không đi vào sự tình mà cứ theo chủ quan mà đưa quan điểm .-> Hiểu sai hết , đánh giá sai con người .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000