Nhật ký D5 <= Dzô đây buôn dưa luôn nè bà con!!

về chuyện đội bóng d5 ; theo tao nên để chị tùng làm đội trưởng vì 2 lí do :
1) ai cũng thương ái bạn tùng
2) sau khi làm đội trưởng đội bóng ra làm xong thủ tục thủ d.... j` đó thì ra sân làm đội trưởng đội cổ vũ :))

tit25889

kô biết mai này chị tùng lớn lên , động lòng trắc ẩn nhớ về quê cũ lai trở lại Thái Lan thì ko biết con trai lớp mình sống sao

tit25889

thật ra theo tao thi nên để con Dung( à quên thằng dung) làm đội trưởng bởi : Anh em mình là con trai ko thể để đàn bà con gái dẫn dắt , với lại nhân như nó( Tùng ái) kô phải bỗng dưng người ta gọi là đĩ nên ko làm đội trưởng đc.Thằng Quốc thì càng ko đc. vì nó là James Black(e) . Dung là lớp trưởng làm đội trưởng luôn!

tit25889

**== %%- đ** dc vì dù sao thằng tùng cũng chỉ là 1 con cave . Nếu bố nó mà có tiền đầu tư thì nó cũng chỉ lên dc mámi` thôi. Mà như nó thì chỉ chỉ đao. đựoc cái bọn nằm ngửa nằm nghiêng thôi. Anh em minh nằm sấp màO:)

tit25889

thử hỏi đội trưởng 1 đội bóng mà đội trưởng nhân cách kém , đá bóng bằng vú , bị gọi là con đĩ thi liệu có xứng đáng :-/

thế nó mới hay chứ
nhưng cũng nên công nhận là cái nghề làm dâu trăm họ của nó luôn đem lại may mắn cho lớp mình mỗi khi chiến nhau ma

sang topic d1 đi ' nói chuyện khiêm tốn thui nhá vì sự thất là d1 mạnh hơn min`h rất nhiều
->>>>>> vì thế duy nói tr'c là trận đấu này nếu d5 có thua thì các thành viên trong lớp cũng đừng buồn vì d5 sẽ cố gắng đá hết sức mình

poranius

Member
Lớp mày phải đá càn lướt + với cả đì bọn nó vào. Bọn đấy cực kỳ ngại va chạm. Kèm chặt thằng Quang Anh Mr vào. Thằng ôn đấy... :-s

tit25889

chú kô chưa đủ tuổi phát biểu đâu;)) . Lớp D5 có rất nhiều thám tử tư tai thính như Quốc , nói ngọt như Tùng , chỉ đạo hay như Chiến . Nói tóm lại hãy tin tưởng là lớp mình sẽ ko thua=))

tit25889

nhưng dù sao cũng cảm ỏn chú Tổng đã chỉ cho D5 những bài học mà ai nhìn thấy D5 cung nói thế . Tóm lại ai cung bảo chém chúng nó . Nhưng thực sự D5 kô muốn làm điều ác . Tốt nhất là đá FairPlay + hết sức + chờ đợi chút may mắn nưa là ok!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000