Nhật kí tình yêu Tio - ấn phẩm được ra mắt vào dịp 8/3

Status
Không mở trả lời sau này.

medusa

em anh phúc phải k em ??? nếu thế thì chiu` bao? anh phúc mang wa d6 nhé . nếu đc thì chị sẽ lấy nhìu . ok ko em ????

qt_vip_a3

Tuấn Kazzan mua thì fai nhớ đến tui với nhá!!!!! Cấm mua mảnh 1 mình!! Fai chia sẻ với bạn bè 1 bộ!:D
@ ai bán Tio : Trong đó ko có trắc nghiệm ah? Nếu có trắc nghiệm thì hay quá!

qua_chanh_chua

evols^-^ said:
bộ này bao gồm 3 thứ:
1 quyển nhật ki'
1 quyển truyện ngắn
và cuối cùng là 12 cai' thiếp cực đẹp:x
ngoai` ra thi` bọc bên ngoai` la` ` hinh` trai' tim to tướng .
:( em cung~ ban' cai' nay` ah !chi. cung~ ban' đấy.
thế co' bị coi la đụng hang` ko?
chị ơi, chị em mình add nick yahoo để chat chit nhé !! Em được giới thiệu làm cái này mà, em thấy còn nhiều người lắm, chia ra nhiều địa bàn khác nhau, có gì chị em mình .... thương lượng :)) ;-)
Chiện rẻ hơn thì chắc chắn 100% là ko đc vì chúng em bán theo 1 giá chung :D
em đồng ý, vì giá là giá chung, được in ngay trên poster và tờ rơi rồi, bọn em muốn cũng chẳng nâng lên hạ xuống được đâu :)
em anh phúc phải k em ??? nếu thế thì chiu` bao? anh phúc mang wa d6 nhé . nếu đc thì chị sẽ lấy nhìu . ok ko em ????
anh Phúc nào thế ạ ?? Nếu chị muốn thì add nick em hoặc của Kẹo, thời gian và địa điểm sẽ bàn sau, cũng dễ thôi vì 2 trường gần nhau mà :D

ai có thắc mắc rì cứ post, bọn em sẽ ( cố gắng ) giải đáp hết :D

to chị Hoa: iu chị wá đi mất :* :x >:D<

tuankazzan

Member
Hơ nơi nào cũng thấy bán đến cả dân trong trường xách đi marketing còn đụng mặt nhau xoèn xoẹt thì lãi kể cũng khó nhỉ

thế h bọn e có bao nhiêu bộ? đủ để tất cả mọi người mua ko? mà cái này bọn e tìm được giỏi thế:) . mà giá như thế này là hợp lí rồi mà, học sinh cấp 3 mà còn nghèo thì cấp 2 chấc còn tội hơn nhỉ;)
mà thế này vui là chính, chứ mặc cả thì có vẻ......mất vui, e yên tâm đi, có các chị D4 yêu văn thơ đầu tư cho kìa
@ D4: bọn mày giới thiệu để thầy Hiếu mua tặng người yêu thầy đi!

Thầy Hiếu á...chưa bít có ny chưa nhở:-/...dễ chưa lắm...chứ roài á...chắc chắn bọn mình làm đề ktra dễ như chơi:)):))
À...D3 cũng bán...chòi...mua bên nèo giờ:(:)

qua_chanh_chua

Ồ 50 k là giá chung mà ở đâu cũng thấy bán như vạay
thank u anh nói đỡ bọn em ( dù sao thì nó cũng là sự thật mà )
Hơ nơi nào cũng thấy bán đến cả dân trong trường xách đi marketing còn đụng mặt nhau xoèn xoẹt thì lãi kể cũng khó nhỉ
uầy sao lại thế ạ, thế có chít ko chứ ! Mình nhớ là đăng kí địa bàn rùi cơ mà nhẩy ?
thế h bọn e có bao nhiêu bộ? đủ để tất cả mọi người mua ko? mà cái này bọn e tìm được giỏi thế:) . mà giá như thế này là hợp lí rồi mà, học sinh cấp 3 mà còn nghèo thì cấp 2 chấc còn tội hơn nhỉ;)
mà thế này vui là chính, chứ mặc cả thì có vẻ......mất vui, e yên tâm đi, có các chị D4 yêu văn thơ đầu tư cho kìa
@ D4: bọn mày giới thiệu để thầy Hiếu mua tặng người yêu thầy đi!
iu chị quá đi mất !! :x :*

thông báo với cả lềnh là chị em vừa đem về thêm 25 bộ nữa !! Chẳng bù với hôm nay, đến giao hàng còn thiếu, khổ thế

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000