nhật kí hè

chẳng bù với mình từ hồi lớp 1 đến giờ chưa biết học hè là gì hihiihihihihihhi
cứ như ta tự do tự tại thì lại hóa hay
đang định đi chơi tăng hai đời quái thật mình về thì nó đi nó về mình lại đi

z3ro

sao mấy bác này đi học nhiều thế nhỉ, như em chỉ đi hoc một tuần 2,3 buổi thôi, học như các bác thì chịu sao nổi !!!

chipcom

Member
Học nhiều là ... bị điên đấy! Nói chung là học ít hay nhiều không quan trọng, cái quan trọng là mình học như thế nào và kiến thức vào tai trái + tai phải, lên thẳng trung khu não được bao nhiêu. Chứ lại vào tai trái, qua não, xử lí thông tin -> ra tai phải thì chết à???

chipcom

Member
Óe bỏ học là do ý chí không cao chứ không phải tại chip à nha!

Hôm nay đã là tháng 8 rùi. Chẳng mấy chốc mà lại hết hè, lại vào năm học mới, chán thế! Không phải là chip không muốn đi học mà là đi học gò bó lắm, nhất là bị quản lí bởi luật giáo dục của VN thì ...

live-or-die

Active Member
oài.........cao ai nói tại chíp đâu............mà các bác nì...có ai bít chỗ học thêm mà nó dạy lại trương trinh lớp 10 ko....chỉ cho em........em đi học vói.....ko co vào nam ...em chỉ co chuyen sang đân lap ọc thui..... :(( :(( :(( :(( :((

chipcom

Member
Hí hí ...
chuyển thì chuyển đi.
kêu gào cái gì?
Mà nếu rảnh thì ghé qua mấy lớp mà bọn lớp 10 đang học thêm ý.
Chắc chắn là có chương trình lớp 10 đấy. =))
Ráng mà đứng đầu lớp đấy nhé!
Không thì ngại lắm đấy! :D

fruit NHO

Active Member
THỊNH KO BỎ HỌC ĐÂU,LỚP HỌC THÊM NHIỀU BẠN XINH LẮM,ĐỐ THỊNH DÁM BỎ
phong anh nói 1 ra 2 phong anh nhỉ?hôm nay mới nhìn thấy cái mẹt ông trên 4r đấy!!!!thịnh kĩ nữ với phong anh khác gì nhau đâu!a!có khác!thịnh đã thành kĩ nữ của kĩ viện un còn phong anh thì...sắp! =))

fruit NHO

Active Member
tao chior nhớ là nó kể lại là có thằng hôm qua suýt nữa thì đánh nhau với nó.....hi`hi`.....ai đấy hả thịnh???hôm qua tao chờ mày đến ra mắt mà để con tôki nhà tao chờ mãi!mày tệ thật! =))

live-or-die

Active Member
nhầm roaif..hum wa tao suyt đanh nhau với thang duy a5 cơ.......con co chửi nhau vơi thang hoàng 1 tí ...rùi hết ngay thui.....con nó ra mát thế nào hả mày.....kể đi.....

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
phong anh nói 1 ra 2 phong anh nhỉ?hôm nay mới nhìn thấy cái mẹt ông trên 4r đấy!!!!thịnh kĩ nữ với phong anh khác gì nhau đâu!a!có khác!thịnh đã thành kĩ nữ của kĩ viện un còn phong anh thì...sắp! =))
eo ơi, có mỗi một cái kĩ viện mà ai cũng tranh nhau vào =))

fruit NHO

Active Member
nhầm roaif..hum wa tao suyt đanh nhau với thang duy a5 cơ.......con co chửi nhau vơi thang hoàng 1 tí ...rùi hết ngay thui.....con nó ra mát thế nào hả mày.....kể đi.....
ơ thế mà sao nó về gọi điện kể là hôm đấy suýt đánh nhau với mày?mà sao tự nhiên hôm đấy chúng mày dở hơi thế?mà tại sao lại quay ra "cắn " nhau thế???tao hỏi thằng hoàng thì nó bảo là đi mà hỏi mày!chả hiểu đc!
mà ra mắt cái gì?ăn nói khso hiểu!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000