Nhật kí 0508...

blue eyes

Moderator
hix...........ghét mặt mấy anh em nhà này X( topic người ta mở ra hay đến lạ thường là thế.............. :( thế mà................"chúng nó" nỡ...........mặc sức câu mới chả ciếc.................. :cool:

16/8:
Haiffffffffffff................hôm nay là buổi đầu tiên mấy đúa lớp 10 bé tí bọn ta gặp mẹt nhau .
Trời ới......trời ko thương chúng con, oi bức như thế này mà bắt cả lũ chúng nó chen lấn nhau òi phổi, mãi mình mới chiêm ngưỡng đc cái danh sách học sinh............và đc tận mắt chứng kiến cảnh : tên mình đang " ngổn ngang " trên lớp 10d8 :cool: đau lòng quá đi............
Đã từ lâu mình trót thương nhớ cái lớp d6, thế mà lũ bạn mìn cứ lũ lượt rủ nhau vào D6 bỏ lại mìn mìn cô đơn tủi nhục nơi đây :( VÌ vào đến lớp d8 đã thấy tối sầm một góc lớp ......toàn là con trai a````````....Mà sao chúng nó cứ to vật vã ra, trong khi chị em phụ nữ nhà này thì bé tí tẹo tèo teo

blue eyes

Moderator
15' buôn thịt bán người cùng với cái Què và lũ bạn vừa mới quen xong đã kết thúc gọn đẹp khi từ phía cửa lớp một bác gì beo béo đen đen :cool: :cool:
Lòng mình thầm nguyện cầu :"Ước gì bác ý ko phải là BỐ của bọn mình " :(
Nhưng sự thật bao giờ cũng phũ phàng , đúng là BỐ rồi :( :(
Chả hiểu Papa nghĩ gì mà chỉ giới thiệu cho đàn con thơ tên của mình là Đỗ Thanh Bình ( một cái tên thật là nhẹ nhàng và khẽ khàng) chứ ko thèm đả động gì đến môn dạy của mình :cool: ( Bớ người ta, có ai biết Bố Bình của bọn em dạy môn gì ko ) :9
Bố vùa vào lớp đã dớn dác vào ngay công việc, phân công này nọ.
Trong lúc đấy mình đã kịp đi tia khắp lớp ..................chán thật, lớp này toàn thằng xấu , có mỗi một thằng trông có vẻ trắng trẻo hiền lành chút đỉnh , còn lại trông .....rất trâu :cool: Nhưng ko sao, thẳng bé trắng trẻo thư sinh kia sắp chết.....ai bảo mình nhìn thấy nó cơ :>> ;-)

blue eyes

Moderator
:) :( thật là nhẫn tâm khi một đúa con gái bé nhỏ thơ ngây như mình đây :) :> lại bị đẩy xuống bàn gần cuối cùng, gần mấy thằng to béo nhứt lớp :( :( :( ..........ặc ặc ặc :-S
Hình như, ông trời cũng thấy bất công thay cho thận phận " nhi nữ" nên đã đổ mưa rào rào . Tiếng mưa hay chính là tiếng khóc than cho cuộc đời bất hạnh ( cường điệu hóa tí, chứ ngồi cuối càng dễ ăn vụng trong giờ :) )
oaoaoaooaoaooaoaoaoa...................tiếng khóc cứ vang xa vang xa maixxxxxxxxxxxxxx........................chết thật, trời khóc nhiều thế này thì về nhà kiểu gì đây..............nửa tiếng nữa có phim rồi, oài, sắp có phim rồi, em về đây , bb :(
Lần sau lại viết tiếp, mọi nguời cũng thế nhá, đừng câu bài nũa :-S

medusa

uhm ngoc hoc cung co que y !
hic hic , day la` lop ba con co thang trang treo , con lop toi thi ! oi thoi thang nao thang nay cao da man , ma tan 34 thang . hic hic . cha hieu lam gi cho doi nua

medusa

to white medusa : du`ng co cau bai nhe ! lam sao ma u nho dc la ngoc nao` . toan` tron hoc ma`

hom nay mi`nh dc mot thong tin sot deo ma ngoi hanh phuc han hoan suot ca ngay ! do la co giao chu nhiem d6 ((( lop minh ne ))) se di cong tac nua hoc ki ! neu dung vay , oh my god con se an chay ca tuan ! :)

Thế mình tưởng bà Ngọc này học PDP thế D8 có chuyên chiếc gì khong ?

Mìn học lớp A3 con trai = con gái với sĩ số là 47 ( thế thì có PD hoặc lessbian ).
Một cô beo béo lùn lùn dạy Hóa ( nghe nói là rất hay ) làm chủ nhiệm

Lớp cạnh phòng William Cường và ở nhà B tầng 3, iem ngồi cạnh 2 em một anh !
Hôm đầu tiên đến lớp chán ỉn, có mấy thằng con trai đen đen bẩn bẩn không biết có tắm hay không ( biết đâu về sau là bạn chí cốt thì hie hie ), còn mấy đứa nhìn cũng trâu trâu phết

Bỗng một tiếng di động vang lên, cả lớp quay xuống, một cô bé nhoẻn miệng cười trừ tắt tiếng kêu đó đi, tiện thể cô chủ nhiệm giảng luôn một bài về nội quy.

Ban cán bộ lớp là TNXP, tự nguyện giơ tay, lúc đầu thì chẳng có mống nào, sau khi thấy mình giơ tay thì rào rào xung phong hĩ

THế thôi muộn rồi đi ngủ đã, có j` kể tiếp

shrewishgirl_151

Em Nhung ưi
suck có nghĩa là
làm mộit hành động gì đấy (nhìn hơi...) với cái kẹo "mút"
ngoài ra nó còn mấy cái nghĩa khác
hơi bị "trong sáng"
ko tiện nói ra
cho nên cứ hỉu theo nghĩa đấy cho tâm hồn nó mãi trẻ thơ

blue eyes

Moderator
nói thật là em Hà giải thích thế chị vẫn ko thể hiểu nổi :(
To Haketu: Màu này ko phải Pink mà là Plum hồi xưa em còn cho màu Magenta
cơ nhưng bị mọi người phản ánh nên ........ :>>
To White Medusa (viết này đúng ko) :-/ , Tớ là Ngọc học cùng lớp cô Quế ở nhà cô Cải( mệt quá đi) ,để nghĩ xem có cái gì để ấy nhớ ra tớ ko nhể :-/
à, hình như có một lần, ấy trấn giấy nháp của tớ :( có mỗi cái đấy ko nhớ thêm , à tớ học 9g1 ngày xưa nữa
à còn nữa, có hôm tớ với cái Quỳnh trốn học đi mua dép đến nửa buổi mới về, trời mưa ầm ĩ , 3 đứa đi chơi về ướt sũng bị cô Quế mắng cho một trận =))

blue eyes

Moderator
...........thứ hai ngày 22/8 .......hôm đấy sẽ là buổi thứ hai tụi con nít út ít của trường gặp mặt nhau lần Nhị :( .........ko biết có quen biết đc gì thêm ko
Nghe nói 29-30 này, cả trường sẽ đc "vinh dự" đến tổng vệ sinh ......
Chúc lên đường bình an, toàn mạng trở về
Cứ nghĩ đến cái cảnh, mồ hôi mồ kê nhễ nhại , tay cầm chổi, tay cầm hót rác, miệng ngậm giẻ lau bảng (eo :( ) tất tưởi chạy từ tầng 1 lên tầng mái :-S :-S :-( :-( lau lau chùi chùi , còn thầy Bình thì đứng trong bóng mát cười haha :cool: :q: :" lũ nô lệ của ta"==>> :( :-( :-( :-( khòakhoafkhoafkhoaf......oaoaoaooaoa..........á...á...as...à...à...... :-(
KHÔNG................................................

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000