Nhật kí 0306

fruit NHO

Active Member
ai mà biết đc...
tớ mà biết điểm thi về nhà đã chẳng ấm ức thế
chỉ bít bạn ấy ngòi ngay cạnh mình vòng 1......lạnh tanh...viết đc 2 tờ...<mình viết 3 >......sau đó chiều bạn ý thi thì bạn ý đi tất trắng ko thèm đi giay --->choáng!

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
sau đó chiều bạn ý thi thì bạn ý đi tất trắng ko thèm đi giay --->choáng!
hay đấy chứ :) chỉ tội thằng ku làm thế mà không biết về nhà tự giặt tất cho mình thì chả Hot hiếc gì nữa nhé :|

fruit NHO

Active Member
ừm hôm nay đc gọi đi......mắt chứ O mồm chữ A...chạy lon ton ra hỏi chị ý "chị ơi em bị loại cơ mà nhỉ "?
sau 1 hồi hỏi tên qua lại...chị ý phát biểu :"ơ em đõ cơ mà..đây này..tên em ngay ở đầu danh sách..thế em ko nghe chị đọc à "??
chả hiểu rì cả...mà có phải mình mình ko nghe thấy đâu cơ chứ!
à mà trong tên mình còn có thêm vài dòng nhận xét "rất được "-->miễn bàn
"hơi căng thẳng ,ít cười "--->trời ơi....giám khảo bị lé............
còn 1 vài dòng nữa....đúng là lần đầu tiên thấy!
vừa đọc vừa lăn ra cười...

unni_x

Active Member
Hum nay thi Lý ^^ không hiểu tí gì mà làm tốt nhất trong các bài thi vừa rùi :)
to chị Oanh : mất công em đi than vãn trên Ams là thi mất công bằng, bây giờ lại phải đi sửa lại thui :-(

fruit NHO

Active Member
chị thật ra cũng chả biết nói thế nào...đọc bài của bé trên HAO rùi..chả hiểu tại sao nick mình ko post dc bài.........
nói chung dù đỗ nhưng ko hào hứng như hồi đầu !!!!!!
bài lí chả biết j...chả làm đc j....khéo 2 điểm mất!

fruit NHO

Active Member
uh` tao làm toán như dở hơi
hình thì chả biết gì mà abif hình lại đc cái dễ
còn đại thì còn con 3b
lúc đấy chả nhớ đc điều kiện --->dek làm đc!!!
ngu ko tả!

sao tao thấy lớp con oanh ra đầu tiên... làm ấm lên khiến bên tao chỉ muốn nộp bài đi ra...
tao cũng sai con 3b... làm từ đầu tới cuối, đến lúc cuối giờ, ngồi so với thằng ngồi sau, thấy mỗi con này khác nó... thôi thì đành kệ vậy... thèm ăn kem lắm rồi... đi về cho sớm chợ...

fruit NHO

Active Member
lớp tao á?
lớp tao mà ra đầu tiên à?
cuối giờ biết là có cố cũng ko đc
dek làm nữa!
thế là cuối cùng......
hạ điểm kinh khủng!

thu_hongd7

hom wa.trc khi thi da phai dung nhin may thang ban len truoc toan truong de nghe ki luat. :-( buon.troi nong nhu dien van phai xoa toc de...con hoi bai cho thay ko nhin thay :p nhung thay chu nhiem trong ghe wa :p moi quay sang thang ben canh cuoi mot cai thi bi thay nhac :( moi lam toi con 2 bai hinh thi trong.thay hoi thuc nop bai.dau don cam bai len nop thi o dau.chu giam thi hoc toc chay den:''con 15 phut nua anh a''.nhu dc troi cuu :? cam lay bai.lam nhu mot con dien.cuoi cung cung xong.mim cuoi man nguyen :q: nhe ca ng :D hehe.nhung con b bai 3 van chua lam dc.hic hic.nhung nhu the cung tam on rui.con not chieu nay thui.mong moi chyen xuon xe. :9 chuc moi nguoi thi tot. ;)

fruit NHO

Active Member
ac ac........hôm nay đề văn tao trượt tủ hoàn toàn.......lần đầu tiên thi văn mình thừa giờ mà lại còn thừa hẳn 30'.....chả có j để viết!!!
anh làm thì vớ vẩn
hura!
cuối cùng thì cũng đc chơi!

fruit NHO

Active Member
ac ac........hôm nay đề văn tao trượt tủ hoàn toàn.......lần đầu tiên thi văn mình thừa giờ mà lại còn thừa hẳn 30'.....chả có j để viết!!!
anh làm thì vớ vẩn
hura!
cuối cùng thì cũng đc chơi!
giờ cũng coi như hè rùi
:) :>> :9

dạo này đến lớp vui ơi là vui... tiết thầy Vinh hay tiết nào ngồi chia điểm thì thôi, chứ cứ hở ra là lập sòng... trong lớp bé tí mà có đến 5,6 sòng... Vui ơi là vui... Hum trước,mãi tiết 2 mới đến lớp muh cười cho đến lúc đi ngủ vẫn còn cười vì mấy chuyện bọn nó làm trên lớp...
Phải đến thời gian này mới biết "Nhất quỷ nhì ma, thứ 3 học trò... muh quỷ ma thì không có...->...." hehe...

unni_x

Active Member
Hè ở đâu ra thế, hum nay Un còn phải trả nốt bài Hình đây này :-( nhưng ốm quá, đau khớp như bị rubella lần 2 :-( bệnh này bị 1 lần đã gây vô sinh rùi, 2 lần có mà triệt sản luôn á :-(

fruit NHO

Active Member
cái tin đấy owe đâu ra thế?
ối đưa nghe tin này về tự tử à nghen
lớp tao hoành tráng chả kém
chỉ khác là lớp toàn con gái
ngồi buôn!
đến hôm nay còn ngồi làm bài 2 tiết
nhưng đề bài thì...quá hay
<lại chủ đề tình iu mà >
hehe

Tra cứu điểm thi