Nhật kí 0306

hieukhacle

Member
hix!!!!! chắc khổ lắm nhờ! Việt là dân D2 đúng không. bên đấy có con gái xinh không mày!! có con gái viêt nam không

ặc!!! săp thi roài ma` bây giờ la` khoang thoi` gian minh` choi nhieu` nhat'

fruit NHO

Active Member
công nhận!
suốt ngày thấy chồng ol
lại còn lên 4r nữa !!!!!
...........

nhưng mờ thoai , học chắc roài thì " no " rì !:p

unni_x

Active Member
Hum nay đi khám bệnh bị chẩn đoán là mắc chứng suy nhược cơ thể trầm trọng mọi người ạ :(:(( lại còn bị phán là tình hình thế này thì ko học được đâu :-w, để thêm 2 tháng nữa là chuyển sang trầm uất, óe :(( chết em rùi :((

Trông bạn Hằng tươi tắn thế mà cũng bị suy nhược cơ ah?
Khổ thân

hieukhacle said:
hix!!!!! chắc khổ lắm nhờ! Việt là dân D2 đúng không. bên đấy có con gái xinh không mày!! có con gái viêt nam không
Ở trường thiếu gì em xinh sao bạn Hiếu phải mất công hỏi làm gì,thế bạn Hiếu cũng có ý định đi SIN ah?:))
Báo cho bạn Hiếu 1 tin là bên đó cũng có gái xinh,Minh Anh đi cùng đợt với Việt đấy(ko biết bạn Hiếu còn nhớ MA ko nhỉ?)
!^.^!

hieukhacle

Member
có!!! trước khi MA đi H gọi điện và chat mà!!! Mà H không đi sing đâu!! H đi Nga cơ!!! chắc năm sau mới đi đc. mà thi không đỗ DH thi` cũng ở nhà

unni_x

Active Member
Minh Anh nào nhỉ ;-) nghe tên quen quen Hiếu ạ B-)
mà mày đi du học làm rì :-w ở nhà chơi với tao đi :))

bébi_đáng...iu said:
Trông bạn Hằng tươi tắn thế mà cũng bị suy nhược cơ ah?
Khổ thân

Ở trường thiếu gì em xinh sao bạn Hiếu phải mất công hỏi làm gì,thế bạn Hiếu cũng có ý định đi SIN ah?:))
Báo cho bạn Hiếu 1 tin là bên đó cũng có gái xinh,Minh Anh đi cùng đợt với Việt đấy(ko biết bạn Hiếu còn nhớ MA ko nhỉ?)
!^.^!
ấy ơi cho tớ hỏi có phải minh anh học thăng long không

trùi ui bạn minh anh đấy xinh lém bạn í học thêm cùng tớ lại còn hát hay nữa tính cũng đáng iu ( lúc nào cũng cười) mà bạn í học khối A cũng giỏi lắm
bạn Việt cũng đi cùng đợt với ma à

pink_pangolin said:
trùi ui bạn minh anh đấy xinh lém bạn í học thêm cùng tớ lại còn hát hay nữa tính cũng đáng iu ( lúc nào cũng cười) mà bạn í học khối A cũng giỏi lắm
bạn Việt cũng đi cùng đợt với ma à
Ý ,thế bạn học thêm gì?ở đâu?
Biết đâu mình lại học cùng chỗ với nhau
!^.^!

Mất mèo rồi:(( :(( .Con mèo cưng béo múp míp đi đâu mất rồi, 2 ngày rồi ko về, mà chưa bao h nó ra khỏi nhà như thế, chắc thằng nào thấy con mèo béo tốt quá nên bắt mất rồi, mèo ơi.Nuôi nó từ khi bé xíu đến lúc béo như con lợn con để rồi lại mất, lần nào cũng thế, mà hôm trc lại còn xua đuổi nó, ko cho nó nằm cùng, ko ôm nó, nhớ mèo quá:(( :(( :(

fruit NHO

Active Member
tocduoide_q said:
Mất mèo rồi:(( :(( .Con mèo cưng béo múp míp đi đâu mất rồi, 2 ngày rồi ko về, mà chưa bao h nó ra khỏi nhà như thế, chắc thằng nào thấy con mèo béo tốt quá nên bắt mất rồi, mèo ơi.Nuôi nó từ khi bé xíu đến lúc béo như con lợn con để rồi lại mất, lần nào cũng thế, mà hôm trc lại còn xua đuổi nó, ko cho nó nằm cùng, ko ôm nó, nhớ mèo quá:(( :(( :(
khổ thân em iu .........đi tìm xung quanh chưa ?thôi , cứ hy vọng vài ngày nữa nó mò về
mèo nhà chị ngày xưa cũng thế:(

breakfast

ho^i` trc' nha` to' cung~ nuoi' mot. con meo`den beo' mup'
la` meo` duc. ma` suot ngay` goi. meo` giai ve^` nha` choi
the' roi` 1 hom no' chet'
buon` oi la` buon`

unni_x

Active Member
tocduoide_q said:
con nào, con nào cơ :(( có phải cái con hum anh iu đến nhà chơi mà phải đi pha sữa ko :(( sao lại xua đuổi nó :(( tội nghiệp con mèo quá, hy vọng nó chỉ đi chơi linh tinh thui, sớm về với em iu của un đi :((

unni_x said:
con nào, con nào cơ :(( có phải cái con hum anh iu đến nhà chơi mà phải đi pha sữa ko :(( sao lại xua đuổi nó :(( tội nghiệp con mèo quá, hy vọng nó chỉ đi chơi linh tinh thui, sớm về với em iu của un đi :((
Đúng rồi:(( :(( .Hồi đấy nó gầy còm nhom, bi h béo như con lợn con ý, thế mà mất, chắc bị bắt đi mất rồi vì nó đã đến mùa đâu, mà chưa bao h nó đi ra khỏi sân, nó còn chưa bít leo cây mà:(( :(( .Về nhà cứ quen việc mở cửa là nó chạy từ trên tầng xuống kêu gào đòi ăn, bi h mở cửa chả thấy mèo, chả thấy tiếng meo meo của nó nữa, rồi nhìn thấy thức ăn của mèo.... Nhớ mèo quá:(( :(( :(( .
To Oanh: huhu chị yêu ơi, mất mèo rồi, :(( :((
To Mỹ: Nhà tớ hồi trc cũng nuôi con mèo tây, rồi nó bị bệnh chết, cũng nuôi nó béo múp míp rồi chết, tớ chứng kiến từ đầu đến cuối, khóc mấy ngày, trông thương lắm :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000