Người ta cứ nói rằng đừng có yêu

ChiE

He...e, ko yeu thì chết mà yêu vào thì cũng chết.
Tại tình iu nó như con dao 2 lưỡi....kiểu 1 mất 1 còn

Vậy thì nên yêu thì hơn

đối với tôi, nếu như tôi không yêu thực sự cảm thấy cuộc sống này nhàm lắm
----> moi aussi

yêu làm x gì cho đời chóng có tóc bạc
cứ như ta đây,tiêu dao tự tại,chỉ có điều vào noel và 14-2 thì khôgn dám vác mặt ra đuờng,MK! :D

ChiE

Ôi xời, đấy thấy chưa, những ngày vui nhất mà ko có người mình yêu ở bên cạnh thì còn gì chán hơn....haha....ChiE khuyên CongtuULinhKybk42 nên tìm người yêu đi...yêu thì mới biết được thế nào là cuộc sống thật sự ....
Yêu đi ........yêu yêu yêu

Người nào nói đừng có yêu>>>>cụ Hồ sáng soi hả?? Theo tui, yêu là liều thuốc bổ. Cứ yêu đi, nhưng nhớ phải tỉnh táo là ukie rồi :D

xoai

Member
Uống thuốc bổ thì bổ dương tráng khí. Hè! Yêu đi thôi, đừng ngồi nhà thơ thẩn nữa anh em ơi!

:eek:

Thế chẳng nhẽ cụ Hồ nhà ta cấm ko cho con cháu yêu à?
Tình yêu tới thì cứ yêu, đừng lo gì chuyện tương lai, cứ nghĩ tới chuyện trước mắt đã. UKie?

<!--QuoteBegin-ChiE+May 17 2004, 04:20 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ChiE @ May 17 2004, 04:20 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ôi xời, đấy thấy chưa, những ngày vui nhất mà ko có người mình yêu ở bên cạnh thì còn gì chán hơn....haha....ChiE khuyên CongtuULinhKybk42 nên tìm người yêu đi...yêu thì mới biết được thế nào là cuộc sống thật sự ....
Yêu đi ........yêu yêu yêu [/b][/quote]
NEVER
ít nhất là đến khi tôi yêu!

xoai

Member
Yêu là một chuỗi phản ứng hóa học trong bộ não :lol:

Nếu chúng ta có một lí thuyết đủ mạnh thì có thể tính toán được mình sẽ yêu ai. Chỉ cần xuất phát từ thời điểm vũ trụ sinh ra, xét tất cả các vận động vật chất trong vũ trụ cho đến thời điểm muốn khảo sát.

Có điều để xét 1 giây thực ta mất trên 1 giây là cái chắc :lol:

Bell4285

tội lỗi quá giờ lại vào đây tuyên truyền mới chết chứ
cn ta sống đc bao lâu
cứ yêu đi
nhưng kô sa ngã là đc
tui định cho mẹ tui biết hắn của tui nhưng mà đang nghĩ cách làm sao có thể nói đc mà mẹ tui kô bị shock
khổ nỗi bấy lâu nay bà cứ tưởng mình kô dính vào mấy chuyện yêu đương lăng nhăng có chết kô
nhưng yêu thì yêu mà học thì vẫn phải học tử tế

Khi yêu bao giờ cũng bị phân tán, đứa nào nói ko là nói láo. Nhưng mà nói cho bố mẹ biết thì ko nên đâu. Rồi bố mẹ lại lo nghĩ này nọ, khổ lắm đó. Mình mà sai cái gì , dù nhỏ xíu xiu, cũng nói là tại thằng này thằng nọ. Khổ lắm. Đừng nói làm gì. Nhưng nhớ là phải tỉnh táo trong yêu đương. Không thì đau lắm đó :lol:

à hình như cũng đúng 1 phần nếu như nó theo chiều hướng tốt hơn thì sao nhỉ ihhiih
nhưng mà kô cho bố mẹ biết thì còn nguy hơn suốt ngày bị tra khảo như mình là người có tôin ý
hổng lẽ yêu là tội?
kì cục

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000