Ngoại hình có quan trọng trong cuộc sống??

nói chung vẫn đề này cũng phải tùy vào suy nghĩ của từng người ...nên do đó cũng có nhưng cách cư xử khác nhau.cuộc sống là vậy khó tránh được lắm...

GiangNguyen

Member
Theo minh thi ai cung bao ngoai hinh khong quan trong nhung thu hoi moi nguoi , an tuong dau tien bao gio cung rat quan trong , neu 1 nguoi co ngoai hinh kem thi co hoi bao gio cung it hon. Tat nhien la sau 1 thoi gian ai gioi ai kem deu co the biet duoc nhung de duoc co nhung co hoi thu thach nhu the k fai la chuyen de.
=> Ngoai hinh rat quan trong trong cuoc song , moi nguoi k tin a? Hay de y 1 chut ma xem hehehe...

Chit rui chi Ha ơi em lại wen không gõ có dấu rồi , thôi nốt bài này chị nhé :p

Tui nghĩ ngoại hình vẫn rất quan trọng,nhưng tuỳ vào mình là chính thôi,đừng nên quá coi trọng hình thức nhưng cũng đừng bỏ quên cái bản chất,nhìn chung cũng tuỳ trường hợp!!!!

Nhung vit

Member
thoi co`n tre? nong noi , minh` cung~ nghi~ ngoai. hi`nh quan tro.ng
chi? thi'ch nhung anh dep trai thoi
bay gio nhon roi moi thay yeu nhung anh xau trai thi ti`nh ca?m hon nhieu

-----------------
nga`y be' chet me chet met ban .... vi` ban ay dep trai qua'
------------------
du'ng la` tuoi tho oi
hehe

Thế thì đúng là NV nổng nổi quá rồi,đứng trước bất cứ sự việc gì cũng phải suy nghĩ về hai mặt vấn để của nó,biết tính truớc tính sau.
Trui ui mình như thế này có phải là ý nghĩ già trước tuổi không nhỉ.

he he khi mới vào lớp ai mà chẳng soi xem lớp mình những đứa nào trông được
đấy là một minh chứng hùng hồn cho việc ngoại hình wan trọng
mới cả sinh ra cái beauty salon làm giè :lol:

sweet_candy

Member
Theo em thì ko chỉ quan trọng mà còn rất là quan trọng là khác .............Có ai đi xin việc mà lại ăn mặc xộc xệch ko???????????Có ông bà giám đốc nào chịu tuyển mụt nhân viên mà đến cách ăn mặc và giao tiếp cũng ko bít ko????????......Còn ngay đến trong tình yêu.....................Có lẽ nghe có vẻ ko công bằng .................nhưng con trai thì luôn thích girl xinh...............Còn con gái ngay từ cái nhìn đầu tiên cũng luôn dành cho những chàng có ngoại hình vào loại ko tồi.........................Vậy là cơ hội của tình yêu trong trường hợp này đã được nâng lên rất nhiều rồi........................... <_< Chỉ bất lợi cho những người ko có điểm về phần này................... :lol:

Đối với những người con gái thì ngoại hình luôn là điều quan trọng nhất :D . luôn mong muốn mình là người đẹp nhất dễ thương nhất trong mắt đối phương họ tự biến mình thành những thiên thần nhỏ bé ;)
Đúng vậy đó tất cả con gái trên đời này đều đẹp cả chỉ có điều họ có biết làm đẹp cho mình hay không mà thôi :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Jan 20 2004, 02:14 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Jan 20 2004, 02:14 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ngoại hình rất quan trọng -> chính xác
Nhưng: Tốt gỗ hơn tốt nước sơn..... [/b][/quote]
Wow, mãi mới thấy em W_C có 1 câu hay tuyệt :rolleyes: :rolleyes: B)

(ơ hơ hơ, mình gõ được TV rồi này, lạ quá :unsure: :huh: )

Em đọc được có 2 bài cuối nên cũng chỉ thấm nhuần có từng ấy tư tưởng thôi. Vậy các bác làm ơn giải đáp cho em, nếu giữa mặt bác có cái sẹo kéo tự trán xuống đến má liệu bác có xin được một công việc văn phòng ngon lành không?

khi yêu thì ngoại hình kô quan trọng ty là thế có thể tạo ra những phép mầu mà chỉ có trong thần thoại thui ihihihihihihihih vậy thì ngoại hình có là gì???? :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Bell4285+Jan 27 2004, 09:42 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Bell4285 @ Jan 27 2004, 09:42 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Em đọc được có 2 bài cuối nên cũng chỉ thấm nhuần có từng ấy tư tưởng thôi. Vậy các bác làm ơn giải đáp cho em, nếu giữa mặt bác có cái sẹo kéo tự trán xuống đến má liệu bác có xin được một công việc văn phòng ngon lành không? [/b][/quote]
Nếu thật sự có tài thì vẫn được

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000